ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สารภาพบาป

เริ่มโดย PiyaponX, พฤศจิกายน 20, 2010, 09:54:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PiyaponX

ผมขอสารภาพบาป
เมื่อคืนวานผมเผลอลักหลับเพื่อนสาว เรื่องมันมีอยู่ว่าผมมีเพื่อนอยู่คนหนึ่งเป็นสาวสวย หุ่นดี และที่สำคัญนมใหญ่มาก
และเมื่อคืนวานผมไปแดกเหล้ากับกลุ่มเพื่อนแล้วเธอคนนั้นเมามาก ผมจึงอาสาพาไปส่งเนื่องจากทางกลับเดียวกัน
พอส่งถึงหอเธอ เธอชวนผมแดกเหล้าต่อ (อารมณ์ประมาณว่ายังเมาค้างไม่หาย) ผมก็แดกกับมันไปสักชั่วโมงหนึ่งมันก็เมาหลับไป
พอผมจะกลับก็เหลือบไปเห็นกางเกงในเธอเข้า พอมองขึ้นไปก็เห็นกระดุมหลุดจนเห็นร่องนม
จากนั้นก็ไปมองกระเป๋าตังก็เห็นถุงยางเข้า(ได้แจกฟรีมานานแล้ว) จากนั้นก็เลยจัดการปลดกระดุมเธอ
แล้วจับ ดูด เลีย ขลึง นมเธอจนเกือบชัวโมง จากนั้นก็ปลดกระโปรง ใส่ถุงยาง แล้วจึงเย็ดแล้วเย็ดอีกไม่รู้กี่ยก
จนน้ำจะทะลักถุงยางจากนั้นจึงถอดถุงยางออกแล้วเอาน้ำราดทั่วตัวจากนั้นก็ใส่เสื้อผ้าให้
แล้วผมก็กลับหอตัวเอง วันรุ่งขึ้นถามมันเรื่องเมื่อวานมันก็จำไม่ได้ มันบอกว่าฝันแปลกๆว่ามีเซ็กซืกับผม

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::HeyHey::
    มีอยู่สองครั้งที่แม่ผมป่วยแล้วนอนหลับไป   ผมเห็นแม่ใส่ชุดนอนบางๆจนเกิดอารมณ์เกือบจะลักหลับแม่แล้ว  แต่ก็ระงับใจไว้ได้  เปลี่ยนมาชักว่าวแทน

Boy just boy

ประสบการณ์ดีๆครับ มีครั้งแรกต้องมีครั้งสอง

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
นึกถึงเรื่องเสียวแนวแม่เมาแล้วหลับไป  เลยโดนลูกลักหลับ พอตื่นมาก็คลับคล้ายคลับคลาว่าเมื่อคืนฝันไปว่าโดนลูกชายเย็ดแล้วแอบสะใจ อยากให้มัน้กิดขึ้นจริงๆ  แล้วก็เตือนตัวเองว่าอย่าไปคิดมากหน่ะ!!!