ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอร์เป็นสาวหุ่นอวบ

เริ่มโดย EurekaZero, มีนาคม 17, 2011, 03:41:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

EurekaZero

เรื่องที่จะเล่าเป็นเรื่องจริงที่ผมก็ไม่คิดว่าจะเป็นไปได้ครับ หลังจากที่ ผมเลิกกับแอร์(ชื่อสมมุตินะครับแต่ชื่อจริงๆก็ใกล้เคียงครับเปลี่ยนแค่ตัว เดียวอ่ะ) แอร์เป็นสาวหุ่นอวบที่ผมเคยคบอยู่สมัยทำงานเก่าที่เดียวกัน โดยถึงขณะคบกันนั้นยังไม่เคยมีอะไรกันแต่ความสัมพันธ์ก็ค่อนข้างมาก เพราะผมเคยทั้งดูดนมจับหอยจับดุ้นกันมาตลอดเพียงทั้งในบนรถหรือบ้านของผมเวลา ไม่มีคนอยู่กัน แต่ยังไม่เคยฟันแอร์แบบจริงๆ เท่านั้นเองได้แค่ภายนอกซะมากกว่า ซึ่งผมเองหลังจากเลิกกับแอร์ไป ผมก็ยังอยากได้มีอะไรกับอดีตแฟนเก่าอยู่สักครั้ง เพราะตอนที่คบกันจุดที่ผมชอบแอร์ก็ตรงที่แอร์มีหน้าอกที่ใหญ่ และหุ่นอวบๆ อย่างที่ผมชอบ แต่ก็ไม่ได้โอกาศเหมาะๆ สักที จนมาวันหนึ่ง แอร์ได้โทรมาหาผมคุยสารทุกข์สุกดิบเรื่อยเปื่อย ผมได้โอกาสจึงนัดกันไปกินข้าวกัน เมื่อได้เจอกันแอร์ก็ยังเหมือนคนเดิมที่ผมเคยอยากฟันอยู่เหมือนเดิม สาวผิวขาวสูง หน้าอกขนาด 36 นิ้ว ที่ผมเคยดูดหัวนมอย่างบ่อยครั้งทั้งในรถและในโรงแรม วันนี้แอร์มาใส่ชุดทำงานใหม่รเสื้อเชิ้ตของธนาคารแถวสวนลุมกับกางเกงทำงาน เข้ารูป เลยชวนกันไปกินข้าวแถวรัตนาธิเบศน์ซึ่งมี รร ที่ผมตั้งใจจะพาแอร์เข้าในวันนี้ตามที่ผมได้เตรียมการไว้ ระหว่างกินข้าว ผมแอบใส่ยานอนหลับที่เตรียมไว้สำหรับแอร์ โดยเฉพาะ หลังจากกินข้าวกันเรียบร้อย ระหว่างทางกลับบ้าน ที่จะไปส่งแอร์ที่เตาปูนแมนชั่น ผมก็คอยสังเกตอาการของแอร์อยู่ตลอดเวลา พอผมสังเกตเห็นแอร์เริ่มหลับไปเบาๆ ผมก็เลี้ยวรถเข้าโรงแรมม่านรูดทันที พร้อมจ่ายเงินให้เด็ก พร้อมกับประคองพาแอร์ที่หลับไม่ได้สติเข้าไปในห้องด้วยฤทธิ์ยาที่อ่อนลงทำ ให้แอร์ลืมตาขึ้น "ว้าย .... แอร์เอ่ยฃื่อผม พาแอร์มาที่ไหนเนี้ย จะทำอะไรแอร์ เพราะภาพที่แอร์เห็นคือห้องรูปแปดเหลี่ยมมีเตียงตรง กลาง มีห้องน้ำเล็ก ๆ ที่สำคัญรอบๆ ห้องมีกระจกทุกด้านมองไปด้านไหนเห็นตัวเองหมด และมีทีวี เปิดหนัง เอ็กซ์ ฝรั่ง ชายสอง หญิงหนึ่ง กำลัง โลมลันกันถึงพริกถึงขิง ทันใดนั้นเองผมอ้อมไปกอดด้านหลังแอร์ พร้อมค่อยๆ พาไปนั่งที่เตียง มือเริ่มล้วงเข้าไปเคล้าคลึงขย้ำหน้าอก อวบอูม ของแอร์ ปากก็ไซร้ไปตามใบหูและซอกคอของแอร์ " แอร์ ปากของผมพูดพร้อมกับไซร้ซอกคอไปเรื่อย แอร์ทำตัวให้สบายปล่อยตัวไปตามอารมณ์ อย่าฝืน แอร์ช่างสวยจริงๆ ผมต้องการแอร์ นะ โอ น่า ......อู เ..ย ... ทั้งสวย อู แอร์เริ่มมีการตอบสนองต่ออารมณ์ อาจเพราะแอร์ไม่ได้มีอะไรแบบนี้มานาน และผมเองก็รู้ว่าจะกระตุ้นอารมณ์ตรงไหนให้แอร์เกิดอารมณ์ได้ " อย่า บีบ แรง แอร์ .... " ผมเปลี่ยนมือข้างหนึ่งหนึ่งลงไปล้วงข้างล่าง ดึงชายเสื้อเชิ้ตที่อยู่ในกางเกงทำงานเข้ารูปของแอร์ออก หลังจากนั้นก็ค่อยปลดกระดุมเสื้อเชิ้ตทำงานของแอร์ออกจากข้างล่างขึ้นข้างบน จนถึงเม็ดสุดท้ายที่หน้าอกเผยให้เห็นหน้าอกผ่านเสื้อชั้นในลายลูกไม้สีดำที่ แอร์ชอบใส่ที่โอบอุ้มเต้าอันอวบอิ่ม ผมค่อยๆ เอื้อมมือไปปลดตะขอเสิ้อชั้นในที่ด้านหลังเมื่อเสื้อชั้นในหลุดจากกัน เผยให้เห็นหน้าอกที่ผมเคยคุ้นเคยขนาดมหึมาขนาด 36 นิ้ว หัวนมสีเนื้อหัวนมของแอร์ขณะนี้ชูชัน อะไรมันช่าง น่า ดูดขนาดนี้ ผมคิดในใจ ผมก็ก้มลงดูดหัวนมของแอร์เหมือนอย่างที่เคยดูด " โอยอยู อยู แอร์เริ่มคราง " ผมค่อยๆบีบเคล้นหน้าอกของแอร์อย่างหิวกระหายส่วนอีกมือก็ค่อยๆ เอื่อมไปถอดเสิ้อเชิ้ตของแอร์ออก โดยที่แอร์ก็ขยับแขนเพื่อให้ถอดไปสะดวกขึ้นเช่นกัน ผมเห็นยังไงก็มั่นใจว่า วันนี้ได้ฟันแอร์แน่นอน แอร์ค่อยๆ เปลือตามองดูกระจกภาพตัวเองโดนล้วงขวักโดยอดีตแฟนเก่ามันช่างกระตุ้นอารมณ์ ของแอร์เหลือเกิน ผมเลื่อนหน้ามาจูบกับแอร์ซึ่งแอร์ก็แลกลิ้นกับผมอย่างยินยอม ภาพที่เห็นในกระจกแอร์กำลังนั่งกางขาให้ผมล้วงควัก โดยเอียงคอไปแลกลิ้นดูดกันอย่างพลันวัน มือหนึ่งก็โน้มคอของผมมาจูบแบบไม่อยากให้หนีไปไหน ผมค่อยๆ แหวกขาแอร์ออก ค่อยๆ รูดกางเกงทำงานออก ด้วยที่แอร์มีอารมณ์ง่ายตั้งแต่สมัยที่คบกับผมอยู่แล้ว แอร์ก็ยกก้นเพื่อช่วยให้ถอดง่ายขึ้นด้วย เมื่อกางเกงทำงานของแอร์โดนถอดออกแล้ว ผมก็จัดแจงถอดกางเกงในลายลูกไม้สีดำออก และบรรเลงลิ้น ไปที่ช่องแคมของแอร์ทันที "...อูย.....แอร์เสียว.....อูยย...ซี๊ดด..เสียว ไม่ไหวแล้ว.." เสียงของแอร์สั่นระริก สบตาหวานฉ่ำให้ผมอย่างรัญจวนใจ แต่ผมไม่ได้หยุด ดูดดื่มไอรักของแอร์อย่างเอร็ดอร่อย "ของแอร์หอมหวานจริง ๆ " ผมพูด " แอร์ไม่ตอบแต่กลับกดหัวผมลงให้ทำต่อ ท่านี้ผมจึงลงมือเลียแคมหอยของแอร์ด้วยความช่ำชองนั้นบรรเลงเข้าใส่เป้าหมาย ของแอร์อย่างชำนาญ จนทำให้แอร์ต้องยกตัวขึ้นรับการกระทำที่สุดแสนจะช่ำชองนั้น"โอยยส์.....ซี๊ดด .... ไม่ไหวแล้ว แอร์ไม่ไหว.... โอยยส์ " แอร์ร้องออกมาอย่างดัง เมื่อถึงวาระสุดท้ายของแอร์ พร้อมกับกระตุกกายอย่างแรง นิ้วมือของผมละเลงลูบไล้ไปจนทั่วแคมทั้งสองอย่างนุ่มนวลแผ่วเบา สลับกับลูบไล้ไรหมอยที่อยู่ระหว่างกลีบแคมหอยไปมาอยู่ โอย ออกแล้ว ดี ดีเหลือเกิน เสร็จแล้วผมรีบจัดแจงถอดเสื้อผ้าตัวเองออกคิดในใจว่าวันนี้จะได้ฟันแอร์สัก ทีหลังจากตอนที่คบกันแอร์ ยอมให้ทำแต่ภายนอกเท่านั้น มาถึงตอนนี้เปลือยเปล่าทั้งคู่ ผมไปนอนหงาย โดยไม่ต้องบอกอะไร แอร์ช่างรู้งานเนื่องจากตอนนี้แอร์ก็มีอารมณ์เสียวอย่างมากมาย ต้องการเสพสมอย่างมาก แอร์เข้าไปหาผมอย่างเต็มใจาปากสวยของแอร์งับอมลำดุ้นเข้าไปในปาก อา...ปากสวยอ้าอมดุ้นดำเข้าไปจนสุดคอหอย " อูย....ดีจัง...แอร์....เสียวจัง...ซี๊ด..." ผม ครางออกมาด้วยความสุดเสียว แล้วถอนดุ้นใหญ่ออกมาจากปากจิ้มลิ้มจนหลุดเสียงดังบ๊วบ " อูยยส์ แอร์ ดีจริงๆ.." ผมคิดในใจระหว่างที่เลิกกันนั้นแอร์น่าจะเคยไปมีอะไรกับใครมาบ้างแล้วจึงทำ ให้มีลีลาที่ต่างจากเมื่อตอนที่คบกับผมอย่างสิ้นเชิง แต่ตอนนี้ผมไม่สนใจแล้วคิดแต่ว่าวันนี้ต้องฟันแอร์ให้หายอยากให้ได้ แอร์ยังคงทำรักด้วยปากต่อไป จากนั้นผมจึงบอกให้แอร์ถอนปากออก และขอให้แอร์ไล้เลียกับพวงสวรรค์ของผม
....แอร์เอื้อมมือเรียวขาวคว้าจับดุ้น ฉกลิ้นสีชมพูออกมาละเลงเลียไปมาที่หัวบักของดุ้นใหญ่พร้อมดูดเลียพวงไข่อย่าง ไม่รังเกียจ แอร์เหลือบมองที่กระจกรอบข้างของตนเองภาพที่หล่อนกำลังคมดูดดุ้น เหมือนตัวเองเป็นดาราหนังX แต่มันช่างทำให้แอร์มีอารมณ์มากยิ่งขึ้น เพิ่มอารมณ์ กระตุ้นอารมณ์ดิบอารมณ์อยากของแอร์ เร่งเร้าให้แอร์ดูดเม้นใช้ลีลาอย่างเต็มที่" อูย....ซี๊ด....แอร์....เลียเก่งจัง....ซี๊ด...." มือของผมเอื้อมลงไปที่หน้าอกคู่งามของแอร์แล้วก็บีบเคล้นอกสวยเพื่อเป็นการ กระตุ้นอารมณ์แอร์ด้วย ไม่นานนักผมบอกให้แอร์เร่งการใช้ปากขึ้นอีก" จวนแล้วแอร์ จวนแล้ว อ๊ากกก....." วาระสุดท้ายบังเกิดขึ้นอย่างรุนแรง ผมดึงมันออกมาจากปากและพ่นพิษออกมาใส่ใบหน้าสวยของแอร์อย่างเต็มแรง จนทำให้แอร์ต้องหลับตารับมัน ผมค่อยผลักแอร์ให้นอนบนเตียง ส่งสายตาหวานเย้มให้แอร์ อุ้ย....อุ้ย....ซี๊ด......อี๊ย์...." แอร์ครางเบา ๆ เมื่อหัวดุ้นร้อนผะผ่าวกระทบปากรูหอย อา....มันเสียววาบไปทั้งร่าง เมื่อผมกดดุ้นยวบ ๆ หัวดุ้นบานบุกเบิกจนแคมหอยอูมย่นเข้าตามดุ้นใหญ่ที่มุดเข้ารูหอยทีละน้อย ๆ " อูยยยยยย....ซี๊ด........ซี๊ดดดดดด....". ...แอร์ครางเบา ๆ ทุกครั้งที่ดันดุ้นลงไป พลางส่ายตูดขาวผายใหญ่ไปมา สองขาอวบขาวแบะอ้าออก ดุ้นยิ่งเข้าลึก แอร์ยิ่งเสียว จนดุ้นดำมุดเข้ารูหอยเกือบจะมิดลำ ผมจึงชักดุ้นถอยออกมาช้า ๆ กลีบแคมหอยของแอร์ปลิ้นแบะตามดุ้นออกมา อวดแคมในปากรูและจงอยติ่งแดงอร่าม แง่เงี่ยงครูดรูหอยและตุ่มไตภายในทำเอาแอร์ที่หอยใหญ่ต้องกระดกก้นแอ่นโคกหอย ขึ้นตามดุ้น พลันผมก็กดดุ้นลงไปเต็มแรง จนดุ้นใหญ่จมหายลงไปในรูหอยของแอร์มิดด้ามยันโคนหนอกดุ้นรกหมอย ประกบติดกับโหนอกหอยโคกอย่างแนบสนิท เหลือแต่พวงกระโปกยานใหญ่ คลอเคลียอยู่กับแคมหอยอวบขาวและง่ามก้นของแอร์ " โอ๊ย....ซี๊ดดดดด.......แอร์เสียว....อูยยยย....ซี๊ด...." แอร์ร้องครางด้วยความเสียวซ่าน ที่ถูกตะบันดุ้นเข้าไปแน่นตื้อ ทำให้ผมชอบใจจริงๆ ผมกะจะตะบันรูหอยแอร์ให้ร่านสุด ๆ จึงยันมือโหย่งร่างขึ้นมองใบหน้าหวานเยิ้ม กดตูดอัดดุ้นกับเนินโคกหอย เส้นหมอยสองสามเส้นแยงแหย่ลงในรูหอยพรางกระดกดุ้นพองในรูหอยตุบ ๆ " แอร์ตาปรือเยิ้มไปด้วยความอยาก พลางยิ้มหวาน เผยอริมฝีปาก" ซี๊ดดดด........" เพียงโดนดุ้นเข้ามิดรูหอยของแอร์ ก็ลืมฐานะของตัวเองว่าตอนนี้เป็นแค่แฟนเก่าของผม ผมชักท่อนดุ้นออกมา จนสองแคมหอยปลิ้นตามลำดุ้นออกมา จนแบะอ้ารัดลำดุ้นดำมะเมื่อมแน่น แล้วกระเด้าฉึกเข้าไปสุดแรง ชักเข้าชักออกถี่ ๆ จน แอร์สะท้านไปทั้งร่างด้วยความเสียว ยกก้นผายใหญ่แอ่นอ้ากระดองโคกหอยขึ้นรับมหาดุ้นผลับ ๆ ตามจังหวะกระเด้าดุ้นของผม ที่ซอยเอวโหมตะบันดุ้นเข้ารูหอยของแอร์ สองมือของผมไขว่คว้าพวงนมอวบใหญ่ขนาด 36 นิ้ว ทั้งสองเต้าบีบขยี้เคล้นคลึง เสียงครางของแอร์ดังไม่ขาดปาก" ซี๊ดดดดด....อูย....ซี๊ด......ซี๊ด..."" แอร์เสียวหอย......ซี๊ด...เสียว.ซี๊ด...." แอร์ ส่งเสียงเมื่ออารณ์อยากเธอถึงขีดสุด พรางกระซิบเสียงแหบ ผมชักดุ้นออกมาแทบหลุด แล้วตะบันดุ้นทะลวงหอยถี่ยิบ ด้วยความมันในอารมณ์ จนแอร์ครางไม่ขาดปาก " ซี๊ดดดดดด....ดี...ดี.......ซี๊ด..อูยยยยย..........." ... แอร์แสนจะเสียวสยิวเมื่อผมตะบันดุ้นเข้ารูหอยทั้งซ้ายขวา ดุ้นบานพองเงี่ยงถูไถและควานปากมดลูกทุกมุม ทำเอาแอร์สาวสวย เสียวจนน้ำตาเล็ด กัดฟันแอ่นกระดองโคกหอยเด้งรับดุ้นทุกจังหวะที่กระเด้า เสียงดุ้นวิ่งทะลวงรูหอยสวบ ๆ เมือกจากรูโยนีเยิ้มแฉะไปทั่วปากแคมหอยไหลย้อยลงเปียกง่ามตูดขาว " ." แอร์ครางกระเส่า พลางยกแขนเรียวขาวขึ้นโอบรอบคอของผมหนี่ยวลงมา แล้วผงกหัวขึ้นตาปรือเยิ้ม หน้าแดงก่ำไปด้วยความอยาก ปากแดงสวยออดอ้อนคู่เอาราวกับสาวรุ่น ส่วนท่อนล่างก็กระดกก้นแอ่นหอยขึ้นรับดุ้นไม่ขาดระยะ ทำเอาผมแทบบ้าด้วยความอยากกดดุ้นเข้าไปแช่ในรูหอยหมดลำยาว พลางก้มมองใบหน้าหวานเยิ้ม สบตาอย่างแสนรักกระซิบเสียงปลี่ยนท่ากันเถอะ แอร์ ผมให้แอร์ไปยืนโก่งโค้งมือจับที่ราวแหล่งหัวเตียง แล้วผมก็เข้าไปประกบด้านหลัง โน้มตัวจูบแลกลิ้นกัน มือหนึ่งขย้ำเต้าอวบ มือหนึ่งขยี้ติ่ง โอย เสียว เสียว ผมค่อยๆกดดุ้นช้าเข้าหอยแอร์ด้านหลัง โดยใช้เต้านมอวบของแอร์เป็นที่ยึดเหมือนขับมอร์เตอร์ไซ แล้วกระเด้าดุ้นใส่รูหอยแอร์ จากช้า ๆ และ เริ่มแรงๆ ขึ้นบาบ ปาบ ป๊าบป๊าบ....................ป๊าบ.................ป๊าบ.... เสียงพวงสวรรค์ ฟาดแก้มค้นของแอร์ แอร์เสียวจนกล่าวขึ้นมาว่า แอร์จะออกแล้ว โอย โอย...................โ.อ๊ย แล้วแอร์ก็กำราวเหล็กหัวเตียงอย่างแน่นขาแกร่งเหยียด ไป ทั้งตัว ทำให้ ผมโดนหนีบไปพร้อม จึงเร่งกระแทกดุ้นใส่แอร์อย่างแรงและจึงปล่อยน้ำเข้ารูหอยแอร์ พร้อมฟุปราบไปบนตัวแอร์ เพื่อผ่อนคลายอารมณ์ ซักพักก็ล้มตัวลงนอนกอดกันบนเตียง
ขณะนอนคลอเคลีย ..............................แอร์ ก็ลุกขึ้นแต่งตัวแล้วผมก็ไปส่งที่ห้องของแอร์