ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อ่านแล้วอย่าว่ากันนะครับ

เริ่มโดย sungwornb, สิงหาคม 03, 2011, 08:30:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

ผมอ่านเรื่องของเพื่อนๆมามากก็อยากเล่าเรื่องที่เกิดกับตัวผมบ้างแต่มันเป็นเรื่องระหว่างผมกับน้องสาวผมเองน้องาสวผมเป็นเด็กแก่แดดเอามากๆตัวดำไม่มากตามสภาพคนใต้ ผมเคยแอบดูน้องผมเวลาอาบน้ำก็ต้องยอมรับว่าหีน้องผมใหญ่มากโหนกมากผมต้องชักว่าวทุกครั้งที่แอบดูและชอบแอบเอากางเกงในน้องมาสูดดมเวลาชักว่าวมันได้อารมณ์ดี มีอยู่วันหนึ่งผมได้ยินเสียงน้องผมครางในห้องก็จัดการหารูแอบดูภาพที่ผมเห็นผมต้องกลืนน้ำลายลงคอคือน้องนอนถางขาเอากล้วยยัดรูหีได้ยินเสียงร้อง...พี่บอยนกอยากเย็ดกับพี่จัง....ซึ่งเป็นแฟนน้องสาวผมเองผมยังคิดเลยว่าแฟนมันคงเย็ดจนน้องผมติดใจพอเวลาอยากก็เอามาจินตนาการน้องสาวผมก็ค่อยข้างจะเจ้าชู้ด้วยเห็นคบกับชายหลายคนแต่ผมก็ไม่ได้สนใจอะไรเพราะเป็นธรรมชาติที่ชายอยากเย็ดหีหญิงอยากโดยควยเย็ด ตัวผมเองก็เคยจิตนาการว่าผมกับน้องเย็ดกันแล้วชักว่าวไปและเมื่อพุดกับน้องเล่นก็จะพูดแบบสองแง่สองง่ามน้องก็เจนจัดไม่เบาแล้ววันหนึ่งขณะที่ผมนอนอ่านหนังสือโป๊อยู่ในห้องวันนั้นไม่มีใครอยู่บ้านนอกจากผมกับน้องควยแข็งได้ที่อยู่นกน้องสาวผมก็เปิดประตูเข้าไปเก็บควยแทบไม่ทัน ...พี่นิดทำอะไร..... ....เปล่าอ่านหนังสือแล้วนกเข้ามาทำไม่.........เข้ามาหาพี่ไง..ขอหนังสืออ่านบ้างสิ....แล้วน้องก็หยิบหนังสืออีกเล่มซึ่งวางทับกางเกงในน้องผมอยู่....อ้าวพี่นิด..ขโมยกางเกงนกมาทำอะไร...รู้นะ... ....เออ..อย่ามาแก่แดดหน่อยเลย....ผมเองก็ไม่รู้จะตอบอย่างไรเมื่อหลักฐานมันฟ้อง
.....ตัวนี้ยังไม่ซักด้วย....ผมลุกขึ้นนั่งแล้วบอกให้น้องออกไป....นี่นกอย่ามายั่วนะออกไป..... ....ทำไม...ทำไม...ทำท่าทะลึ่ง..ทะเล้นกับผม.....นี่ถ้าไม่ใช่น้องสาวนะโดนแน่..... .....น้องสาวไม่ดีอย่างไร....พี่กล้าไหม...เธอท้าผมเสียแล้วเอาละวะไหนๆก็ไหนแล้วน้องผมเองก็ให้ท่าคงอารมณ์ค้างหรืออยากมาจากไหนผมจับไหล่น้องผมแล้วจ้องมองหน้าน้องผมก้จ้องตอบทำท่าแบบเยิ้มเคิ้ลม.....นกน้องพี่....น้องผมหลับตาแล้วตอบกับผม ......ค่ะพี่ชายของนก....ผมประกบปากจูบแทรกลิ้นเข้าปากน้องน้องผมดูดแลกลิ้นกับผมอย่างเร้าร้อนในอารมณ์รู้สึกได้จากการตอบสนองเพราะรุนแรงและเร้าร้อนไม่นานผมกับน้องก็เปลือยร่างกอดรัดพลัดกันขึ้นบนลงล่างควยผมกับหนอกหีน้องบดกันตลอดเวลาผมลากน้องมาที่ขอบเตียงแล้วแหกขาออกกว้างอ้าปากอมเนินหีและแทงลิ้นเลียตอนนี้น้ำหีน้องแฉะเยิ้มเต็มหน้าผมเลยน้องผมครางเสียงดัง......อูยยยย....พี่นิดขา....พี่ชายนกเลียหีเก่งจังน้องน้ำแตกแล้วพี่....ผมเลียจนน้ำหีน้องออกสองครั้งติดกันแล้วกลับขึ้นไปพูดกับน้องผมโดยน้องถ่างขารับควยผมซึ่งวางบนเนินหีเธอ......น้องพี่หีหอมจัง.... ......พี่ชอบหีน้องสาวมั้ย...........ชอบสิน้องพี่หีสวยๆแบบนี้...น้องพี่น้องเย็ดกับบอยกี่ครั้งแล้ว..........พี่รู้ได้ไง.... ......แหมถ้ามันไม่เย็ดน้องพี่มันคงเป็นตุ๊ดแน่เลย....ผมบดควยกับหีน้องผมก็บดตอบแถมเอามือรั้งคอผมทำท่ายั่วยวน.....นกขา..พี่.... .....เย็ดกันเถอะ.........ค่ะพี่น้องอยากเย็ดกับพี่ค่ะ.....ผมลากปลายควยให้ตรงรูหีน้องจับควยจ่อให้ตรง.....เย็ดสิค่ะพี่น้องอยาก....พลางเด้งหีรอรับผมแทงทีเดียวหมดเลยน้องผวากอดคอผม......ว๊วาว...พี่ชายของนกควยแน่นหีนกจัง...เย็ดเถอะค่ะ....ผมเริ่มสาวควยค่อยเร็วขึ้น......น้องพี่..อูยยย...โอววว...หีน้องเย็ดมันส์ควยจัง..........นกก็อร่อยหี..มันส์หี...พี่ชายนกเย็ดอร่อย...พี่เย็ดน้องสาวพี่ทุกวันนะค่ะ..........เอาสิน้องพี่ถ้าพ่ออยู่เราแอบไปเย็ดกันในป่าหลังบ้านนะ...อูยยยย...อร่อยควย..เย็ดมันส์..หีนกตอดดี...โอววว.........ค่ะพี่นกชอบเย็ด...แรง ๆนกจะ..จะ..จะ.น้ำหี..หีนกไม่ไหวแล้ว.... ....น้องพี่รอด้วย...โอ้ยยย... ออกแล้ว....แล้วผมก็พุ่งใส่หีน้องผมอย่างมากมายนอนกอดกันแล้วเย็ดกัน วันนั้นน้องกับผมเย็ดกันสี่ครั้งแล้วเราก้ออกเดินไปในป่าหลังบ้านเพื่อหาที่เหมาะไว้เย็ดกันหลังจากนั้นเวลาพ่อแม่อยู่ผมกับน้องก็แอบไปเย็ดกันข้างลำธารเดี๋ยวนี้น้องแต่งงานมีลูกสองคนแล้วผมก็แต่งแต่ไม่มีลูกทุกครั้งที่เรากลับมาเยี่ยมบ้านพร้อมกันมองตากันก็เป็นที่รู้กันในป่าหลังบ้านเพื่อนอ่านแล้วก้อย่าด่าว่ากันนะครับผมว่ามีแบบนี้อีกเยอะไม่กล้ามาเล่าให้รู้กันเพราะเจอแต่พวกชอบด่า