ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประเพณีบ้านป่า หลับคาค-ยผมเลยครับ

เริ่มโดย ╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®, ตุลาคม 20, 2011, 11:48:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®

ครอบครัวผมมีพี่น้อง ๓ คน เป็นหญิง ๑คนกลางออกเรือนมีผัวลูกไปแล้วแม่ผมก็ยังดูสาวสด พ่อผมดูแก่โซมกว่าแม่แยะคงเพราะทำงานหนัก คนบ้านนอกบ้านป่าอยู่กินมีลูกกันเร็ว ผมเป็นคนสุดท้องพี่ชายคนโตผมอายุ ๒๙ มีเมียหน้าตารูปร่างดีผมแอบชอบอยู่เธอเป็นคนหมู่บ้านใกล้กันอยู่กันหลายปี แต่ไม่มีลูก หมู่บ้านตำบลของเราอยู่ห่างไกลคนที่นี่เป็นคนหัวโบราณเชื่อถือผีป่าเทวดาและ ประเพณีที่ต้องปฏิบัติกันมาเป็นร้อยๆปีอย่างเคร่งครัด พี่ชายผมไปหาของป่าถูกงูกัดตายมันมีกฎประเพณีที่สืบกันมาช้านานว่า ถ้าลูกชายในบ้านตายมรดกทุกอย่างต้องตกเป็นของพี่หรือน้องชายที่อยู่ทุกคนและ ข้อหนึ่งหากมีลูกสะใภ้ก็ต้องตกเป็นของน้องหรือพี่ชายในครอบครัวเพื่อสืบสกุล วิญาณคนที่ตายจะได้มาเกิดในครอบครัวอีก คงเป็นกุศโลบายของคนโบราณที่จะเก็บให้สะใภ้ไว้ใช้งานไม่ให้ไปมีผัวใหม่หรือ แยกออกไป มีตัวอย่างหลายบ้านเป็นแบบนี้ไม่ว่าสะใภ้จะยินยอมพอใจหรือไม่ก็ตามหากไม่ยอม จะถูกทุบตีขับออกจากหมู่บ้าน บางบ้านมีลูกชายคนเดียวตายต้องยกลูกสะใภ้ให้ญาติสนิทที่เป็นชายเพื่อรักษา เผ่าพันธุ์ พ่อแม่ผมอายุจะ ๕๐ปลายๆ มีพี่ชายผมที่มีเมียช้ากว่าชาวบ้านและไม่มีลูก แต่มีผมที่ยังรุ่น ๑๕ ผมได้ชื่อว่าหลง พี่ชายตายพี่สะก็ต้องตกเป็นของผมถึงผมจะอายุห่างกับเธอมากก็ตาม ห้าคืนหลังเผาผีพี่ชายผมพ่อบอก หลงได้เวลาแล้วที่อีหนิงจะต้องส่งมอบมาเป็นของแกอย่าให้เกินเจ็ดวัน คืนนั้นพ่อสั่งไม่ให้พี่หนิงลงกรประตูห้องเธอก็รู้ตัวดูหน้าซีดประหม่าสับสน อย่างเห็นได้ชัด ปกติผมนอนชานเรือน บ้านเรายกสูงใต้ถุนบ้านเลี้ยงวัวควายแบบบ้านนอกทั่วไป เมื่อทุกคนหลับผมถือตะเกียงไฟเข้าห้องพี่หนิงบ้านป่าไม่มีไฟฟ้า เธอรู้ตัวว่าผมเข้าห้องหาเธอเพื่อเรียกสิทธิ์ตามประเพณีเธอกระสับกระส่าย เลิ่กลักถอยตัวกึ่งนั่งนอนติดผนังห้อง เธอคงไม่ยินดีกับผมนักแต่ผมพอใจเธอมาก เราอายุห่างกันเป็นสิบปี ผมเข้าหาเธอๆพูดเสียงสั่ง "หลงจะทำอะไร"ผมบอกเธอ "พ่อแม่ก็แก่แล้วไร่สวนก็เป็นของผม พี่หนุ่มก็ตายแล้วของทุกอย่างของพี่หนุ่มก็ตกเป็นของผมรวมทั้งพี่ด้วย"พี่ หนิงเธอรู้ตัวไม่พูดอะไรนั่งกำมือเกาะอกตัวสั่น เธอยังถามอีก "หลงจะทำไร"ผมบอก "พ่อแม่อยากได้หลานผมจะมาทำหลานให้พ่อ" พี่หนิงถามเสียงสั่น "ทำเป็นเหรอ" ถึงผมไม่เคยผมก็รู้ว่าจะทำยังไง ผมไม่ตอบได้แต่ยิ้ม มือผมวางลูบที่หน้าขาอ่อนเธอๆสะดุ้งถอยแต่ไม่กล้าปัดป้อง มือผมลูบล้วงเข้าในแนวพับของผ้าถุงที่เธอใส่ลูบลึกเข้าไปจนถึงท้องเธอทำหน้า เหยเกมือผมลูบต่ำลงถึงระหว่างขามันอุ่นอวบนูนเธอหนีบขาแต่ผมเอามือลูบกดหนัก ขึ้น ผมฉุดดึงแขนเธอที่เกาะอกออกทำให้เธอล้มตัวลงนอน เธอยกมือเหมือนจะปกป้องกันไม่ให้ผมทำอะไรแต่เธอไม่กล้ามือแขนเธอสั่น ผมเลยเอามือจับหน้าอกเต้านมเธอๆพยายามหนีบแขนกันแต่ไม่ได้ผล เต้านมเธอตึงเป็นไตใหญ่โตพอควร ผมบดมือคลึงขยี้มืออีกข้างก็ไม่ปล่อยนวดคลึงระหว่างขาเธอ แล้วผมก็กระตุกดึงปมผ้าถุงที่เอวเธอให้หลุด สองมือผมถลกรุดมันลงเธอจะดึงไว้แต่สู้แรงผมไม่ได้ แสงตะเกียงสว่างพอที่จะทำให้ผมเห็นโหนกหีที่มีขนหมอยดกดำคนบ้านนอกนอนไม่ใส่ กกน หรือเสื้อใน มือผมจับหีเธอๆเอามือจับแขนผมตาจ่องมองผมด้วยสายตาที่หวาดๆและขอความเมตตา แต่ผมไม่สนใจสายตาเธอ ผมสนใจหีเธอมากกว่า ผมจับเธอถ่างขาเธอพยายามเกร็งไม่ยอมถ่างอ้า ผมต้องทุบที่ต้นขาเธอทีหนึ่งไม่แรงนักเป็นการบอกว่าถ้าไม่ยอมจะโดนหนักกว่า นี้ เธอถึงปล่อยให้ผมรุดผ้าถุงเธอออกหมดและถ่างขาเธอ ผมไม่รอช้ากางเกงผมถอดไม่ยาก ผมขึ้นคร่อมในหว่างขาเธอ มือผมจับบีบหีเต็มๆ มือเธอสั่นจับแขนผมๆนอนทับบนตัวเธอแล้วเอาควยทิ่มแทงหีเธอผิดๆถูกๆเธอบิด เอียงตัวหลบมือดันอกผมร้องบอกเบาๆ "อย่านะไม่นะ"แต่แล้วธรรมชาติที่สมดุลทำให้ควยผมถูกที่รูหีเธอจนได้ ผมกดกระเด้าควยเข้ารุหีเอๆร้อง อี้ ว้าย โอย เธอถอยตัวหนีผมตามกระเด้าเย็ดไม่หยุดจนหัวเธอชนฝาผนัง ผมกระแทกเย็ดสุดท่อนควยชักเข้าออกหลายที ผมเจ็บควยเพราะหีเธอฟิดรัดควยผมแน่น แต่ถึงจะเจ็บควยก็เจ็บๆมันๆเสียวเป็นที่สุด เสียงเธอครางสะอื้นนอนนิ่งรองรับการเย็ดของผมๆไม่สนใจ แขนเธอที่ยันตัวผม เมื่อเห็นว่าเธอไม่ดิ้นต่อสู้ขัดขืนแล้วๆผมดึงเสื้อเปิดหน้าอกเธอๆเอามือปิด แต่ผมปัดออก เต้านมเธอใหญ่พอมือผมโปะกำบีบได้หัวนมเป็นจุกนูนเหนือยอดเต้า ผมเอามือยีขยี้อย่าเมามันยังไงก็สนุกมือของเธอยังไม่บุบสลายหรือนิ่มเละ ผมก้มลงดูดนมเธอมือบีบประคองเต้านวดคลึง จากเสียวสะอื้นไห้ฮือๆเปลี่ยนเป็นเสียงครางซี๊ดๆในไม่ช้า และแขนเธอที่แนบข้างตัวก็ตวัดโอบกอดผมแน่น จากที่นอนนิ่งรองรับแรงกระเด้าทิ่มแทงควยของผมกลายเป็นแอ่นหีเด้งรับส่ายเอว ผมเสียวหัวควยในรูหีเธอมากไม่รู้เป็นไงไม่เคยมันๆคันๆ ยิ่งคันยิ่งเย็ดซอยเร็ว ยิ่งเย็ดซอยกระเด้าเร็วยิ่งเสียวมันอย่างบอกไม่ถูกจนหีเธอแฉะเจิ่งนองด้วย น้ำเมือกลื่นๆเปียกขนหมอย เย็ดกันพักใหญ่เธอก็เกร็งตัวบิดแอ่นหีตูดรอยสูงสุดแรงเท่าที่เธอจะทำได้แล้ว เธอก็นิ่งสงบผมเย็ดหีเธอต่อไม่หยุดอีกหลายทีเสียวคันหัวควยสุดๆจนน้ำเงี่ยน แตกพุ่งใส่ในหีเธอๆนอนิ่งหอบเหนื่อยไม่มองผมๆลงนอนข้างเธอๆหันหลังให้เราไม่ พูดกัน ผมลูบสะโพกและก้นเธอๆ นิ่งเฉยผมโอบมือจับบีบนมเธอเล่นสักพักใหญ่จนจู๋ผมเริ่ม คืนตัวควยแข็งอีก ผมนึกถึงท่าหมาไอ้ด่างปี้กับอีตาลผมเลยจับเธอก้งโค้งเธอจะหันมาห้ามแต่ไม่ ได้ผมไม่สนเริ่มจับเธอเย็ดหีเธอจากข้างหลังท่าหมาเอากันจับเอวเธอโยกช่วย เพิ่มความมันเธอทำดิ้นจะไม่ยอมแต่ผมก็เย็ดจนผมไม่ปล่อยเอา จนเสร็จไปอีกทีโดย กดเธอนอนลาบผมขย่มอยู่ข้างหลังบนตูดเธอ ครั้งแรกที่ผมได้เย็ดผู้หญิง เป็นประสบการณ์ที่ผมทั้งตื่นเต้นมีความสนุกสนุกมากธรรมชาติมันสอนให้ผมทำ ประเพณีกำหนดให้ผมเล่นผมเลยเล่นเธอไปสามทั้งคืนจนพี่หนิงหลับคาควยผม....
*:•. *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:*

•.★*...(>^.^)>...ช่วยคลิกนิสนุงน่ะ!!!>>>ขอบคุณจร้า คริคริ...<(^.^<)!...*★.•