ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดบริสุทธิ์ (ฉบับ COPY)--->(By-Yutthapol)

เริ่มโดย yutthapol, พฤศจิกายน 25, 2011, 12:41:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yutthapol

ผม เป็นนักเที่ยวอาบอบนวด โดยเฉพาะย่านฝั่งธนกับรัชดานี่เจ้าประจำเลย ผมสนิทกับเชียร์แขกหลายคน แต่ไม่เคยเปิดบริสุทธิ์เด็กออนเลย เคยแต่เปิดที่โรงแรม ผมเคยบอกให้เชียร์แขกหลายคนช่วยบอก เวลามีเด็กมาเปิดบริสุทธิ์ แล้วจะให้ทิปให้ห้าพันบาทเลย แต่ไม่เคยได้เลย ไม่รู้ว่าไม่มีเด็กมาเปิดหรือว่าผมบอกให้ทิปน้อยไปหรือเปล่าก็ไม่รู้ แต่หลังจากรอคอยเป็นปี ผมก็เพิ่งมีโอกาสเปิดบริสุทธิ์เด็กออน เรื่องที่จะเล่านี่เกิดขึ้นเมื่อเมษายน ปี 46 นี่เอง มีเด็กออนกลับบ้านช่วงสงกรานต์แล้ว พาเด็กที่แกอ้างว่าเป็นนักศึกษาแถวบ้านที่ร้อนเงินมาเปิดบริสุทธิ์ที่ เมื่อเชียร์แขกบอกว่ามีเด็กมาเปิดค่าเปิดห้าหมื่นหน้าตาสวยผิวขาวผ่องเลย ผมก็ตัดสินใจลองดูเพราะเรื่องเงินทองไม่มีปัญหา เพียงแต่ยังไม่แน่ใจว่าบริสุทธิ์จริงหรือเปล่า แต่เชียร์แขกบอกว่าบริสุทธิ์จริง เพราะเชียร์แขกผู้หญิงตรวจดูแล้ว ผมก็เชื่อแต่ในใจยังคิดว่า ไม่รู้ว่าจะโดนหลอกหรือเปล่า แต่ยังไงก็ขอดูก่อน เด็กคนนี้ผมจะเรียกแกว่าเก๋ก็แล้วกัน พอผมเห็นหน้า เก๋จัดเป็นคนสวยทีเดียว หน้าตาเข้าสเป็กผมเลยคือผมปล่อยยาวสลวย ผิวขาวออกผ่อง ๆ หน้าตาออกหมวยแต่ออกไปทางเปรี้ยวนิด ๆ หน้าผากโหนกพองาม แก้มใสทั้งสองข้างอวบอิ่มเป็นพวงน่าฟัด รูปร่างกำลังดีสูงประมาณ 158 หน้าอกสมตัวไปทางใหญ่ เพราะเวลาขยับตัวเดินเต้านมเด้งกระเพื่อมเยิ่บ ๆ อายุคงในราว ๆ ยี่สิบ ยี่สิบเอ็ด ผมไม่ได้คุยอะไรกับแกนัก เพราะไม่อยากรู้เรื่องชีวิตกลัวได้ยินเรื่องรันทดแล้วจะพลอยหด เอาไว้คุยกันตอนหลังดีกว่า ผมบอกให้เก๋ไปอาบน้ำแกก็ไปอาบโดยดี ผมไม่ได้ไปยุ่มย่ามกับแกปล่อยให้ แกอาบจนเสร็จแล้วผมก็ไปอาบบ้าง อาบเสร็จผมจูงมือประคองเก๋เดินไปที่เตียงดันตัวเก๋เบา ๆ ให้นอนลงบนเตียง เก๋ขยับตัวขึ้นนอนหนุนหมอน ผมขึ้นเตียง ขยับเข้าไปหว่างขาเก๋ดันขาเก๋ถ่างออกจนสุด ผมตลบผ้าขนหนูเปิดเลิกขึ้นไปอยู่เหนือสะดือ เผยให้เห็นเนินโคกขาวเนียนอูมนูนเป่งเป็นกระดองเต่าคับหว่างขา มีขนอุยอ่อน ๆ ขึ้นอยู่หรอมแหรมน่ารักมาก ***ใหญ่ขาวใสเนียน ขนาดกลีบส้มโอลูกย่อมอวบอูมเป่งจนแทบปริ จนแม้ถ่างขาออกแล้วรอยผ่าของร่องสวาทยังแนบสนิทกันเป็นเส้นไม่แยกเผยอออกมา แม้แต่นิดเดียว ปกติผมมักจะเริ่มกอดจูบกินนมก่อน แต่วันนี้พอเห็นเนินโคกน่ารักมาก ผมห้ามใจไม่ไหว จัดแจงโจมตีเนื้ออูมตรงหว่างขาเก๋เป็นอันดับแรก ผมเข้าไปนอนในหว่างขาเก๋ขยับจนหน้าห่างโคกสวาทเพียงคืบเดียว เอานิ้วแม่มือทั้งสองข้างกดแยกตรงส่วนบนร่องสวาท ปรากฏสันเนื้อเม็ดละมุดขนาดยาวเกือบหนึ่งนิ้วปูดเป็นสันนูนเด่นชัด ตรงปลายสันเนื้อมีหัวเม็ดละมุดสีชมพูอ่อนโผล่หัวออกมาทักทาย ผมลองกดหนังหุ้มเม็ดให้ร่นลงมาอีกหัวเม็ดสีชมพูเข้มขนาดเม็ดถั่วลิสงขนาด เล็กก็โผล่ออกมาอีกหลายมิล หัวเม็ดของเก๋ถือว่าใหญ่และยาวกว่าอัตราเฉลี่ย ผมคิดในใจถ้ายาวและโผล่ออกมามากอย่างนี้รับรองว่าเจ้าของจะต้องเซ็กส์ดีแน่ ๆ ผมใช้นิ้วดันแหวกร่องสวาทออก มีแคมในนิดเดียวมองดูเกือบไม่เห็น เนื้อในร่องเรียบใสเป็นสีชมพูเรื่อแดงนิด ๆ เนื้อเอ่อขึ้นมาเกือบเต็มร่อง ไม่ยุบลึกลงไปมากเหมือนบางคน ตรงรูฉี่สีชมพูราบเรียบเสมอไปกับผิวร่อง ไม่มีปุ่มปมเนื้อใด ๆ ยื่นออกมาเลย ต่อจากรูฉี่ลงมาเล็กน้อยซึ่งปกติเมื่อแหวกร่องดูก็จะเห็นรูสวาทสีแดงอ่อน หรือเข้มเปิดอ้าให้เห็นปากช่องสวาท แต่ที่ปรากฏชัดต่อหน้ายังไม่เห็นรูช่องเพราะมีเยื่อพรหมจารีย์สีขาวออกแดง เรื่อ นิดหน่อย แทบจะเรียกว่าเป็นสีขาวหมดก็ว่าได้ ขึงปิดช่องสวาทจนเกือบมิด มีรูเล็ก ๆ ขนาดสักสามสี่มิลอยู่ตรงกลาง ๆ ให้ประจำเดือนไหลออกมาเท่านั้น นับว่าเยื่อพรหมจารีย์เก๋นี่ปิดมากจริง ๆ ผมลองเอานิ้วกดดู มันแทบไม่ยุบเลย แสดงว่าค่อนข้างหนาและคงจะเหนียวมาก เห็นอย่างนี้บอกได้เลยว่าเก๋ยังซิง ๆ อยู่ ไม่มีทางที่จู๋ใครจะผ่านเข้าไปได้ในเมื่อเยื่อยังปิดเกือบมิดไม่มีฉีกขาด ออกอย่างนี้ ผมมองดูเยื่อแสดงความสาวบริสุทธิ์ของเก๋ด้วยความดีใจ พอได้ยลของดีของเก๋จนทั่วผมก็เกิดความหงี่ขึ้นมาอย่างมากจนทนไม่ไหว ผมเหลือบมองหน้าเก๋ เห็นเก๋นอนหลับตานิ่ง ผมใช้นิ้วกดดันปลิ้นหัวเม็ดให้ออกมาสุด ๆ กำลังที่จะจรดลิ้นลงไปที่หัว* เก๋ก็ร้องห้าม"พี่ทำอะไรคะ อย่าค่ะ อย่าค่ะ" เก๋ยกเท้าขวาข้ามหัวผมตะแคงตัวหนีบขาทั้งสองแน่น "อย่าค่ะ ไม่ดี อย่าค่ะ" "พี่หยุดก่อน หยุดก่อน" ผมได้สติคิดว่าอย่าเพิ่งลงลิ้นดีกว่าเดี๋ยวเก๋ไม่ยอมจูบปากด้วย ผมบอกให้เก๋เลื่อนตัวไปนอนหนุนหมอน ผมแกะปมผ้าและดึง เก๋ขยับตัวให้ผมดึงออกพ้นตัว จัดแจงโยนไปไว้ที่โซฟาจะได้ไม่เกะกะ ผมรั้งตัวให้เก๋นอนหงายแล้วทับเก๋ไว้ทั้งตัว เก๋ดิ้นขลุกขลักแต่ผมสอดแขนเข้าใต้รักแร้กอดเก๋ไว้แน่นจนเก๋ดิ้นไม่หลุด ผมซุกไซ้ใบหน้าไปตามซอกคอเก๋ พรมจูบทั่วใบหน้าเก๋ ผมพยายามประกบปากเก๋ เก๋เบี่ยงหลบแต่ก็โดนประกบได้บ้างไม่ได้ไปบ้าง แม้ตอนที่ประกบได้บ้างแต่แกเม้มปากแน่น ผมก็ได้แค่ประกบเท่านั้นเก๋ไม่ยอมดูดปากด้วย แกพยายามร้องห้ามผมตลอดแต่ร้องไม่ค่อยได้เพราะผมคอยจ้องประกบปากไว้ เก๋ได้แต่ทำเสียงอึกอัก แกดิ้นขัดขืนสักพักหนึ่งพอเห็นว่าผมไม่หยุดแน่ และก็สู้แรงผมไม่ได้ด้วยก็หยุด ผมเลยละจากปากเก๋เอามือขวากุมบีบคลึงเคล้นเต้านมซ้าย บีบคลึงหัวนมขนาดพอเหมาะที่แข็งลุกชัน ผมอ้าปากงับเต้านมขวาเต่งตึงของเก๋ไว้ค่อนเต้า แล้วอม ดูด รูดปากไปทางหัวนมพอถึงหัวนมก็ดูดและเอาลิ้นบดหัวนมอัดเข้ากับโคนฟันสลับกับ เพดานปาก พอโดนกินนมเก๋ก็สูดลมเข้าทางปากเสียง "ซู้ดดด" เบา ๆ บางทีก็ส่งเสียง "อือออออ"ออกมายาว ๆ ผมปล่อยเต้าซ้ายออกจากปากและดูดอมเต้าขวาไว้เต็มปาก ดูดดุนหัวนมอย่างสนุกปาก สลับกับการใช้ลิ้นเลียรอบหัวนมและบดหัวนมกับเพดานปากและไรฟัน ผมฟัดนมดูดกินบดบี้สองเต้าของเก๋นานหลายนาที จนเก๋อ่อนระทวย ไม่มีอาการขัดขืนอีกต่อไป ผมเลื่อนตัวไปประกบปากเก๋ คราวนี้เก๋ไม่เม้มปิดปากอีกต่อไป แต่อ้าปากรับการจูบของผม ผมสอดลิ้นเข้าปากเก๋ เก๋กอดผมแน่นดูดลิ้นผมเป็นพัลวัน บางจังหวะก็สอดลิ้นเข้าปากผม ผมก็ดูดลิ้นเก๋อย่างขมีขมัน ตอนดูดลิ้นกันเก๋จะกอดผมแน่นกว่าปกติ เราจูบดูดแลกลิ้นแลกน้ำลายกันสักสามอึดใจ ในที่สุดผมก็ละจากปากเก๋ หันไปดูดนมเก๋ ผมดูดนมกินนมเก๋อีกนานหลายนาที อยากจะกินสักครึ่งชั่วโมง แต่ยังมีงานเจาะสำรวจรออยู่ต้องทำให้เสร็จก่อน ผมบอกให้เก๋เลื่อนตัวไปใกล้ขอบเตียง ในตำแหน่งที่วางส้นเท้าไว้ตรงขอบเตียงได้ถนัด จะได้ไม่เมื่อยขา ผมลงไปยืนที่พื้นแล้วคุกเข่าลง หน้าห่างโคกไม่ถึงคืบ ดันขาเก๋ออกกว้าง แหวกร่องสวาทออกใช้นิ้วหัวแม่มือทั้งสองข้างกดเนื้อข้างเม็ดลงไป ทำให้หัวโผล่ออกมาสุด ๆ ผมรีบจรดลิ้นลงไปที่หัวเม็ด รัวลิ้นบดหัวเม็ดแนบแน่นเร็วติดต่อกันไม่หยุด เก๋เกร็งตัวแรงอย่าง กำมือแน่น แก้มก้นสั่นกระตุก ท้องกระเพื่อมขึ้นลงเป็นลอนคลื่นด้วย คราง"อื้อ อื้อ ออกมาทางจมูกตอนหายใจออก สลับกับ เสียงสูดปากเสียง ซู้ดซู้ด ๆๆๆ ตอนหายใจเข้า" ผมเลียเม็ดติดต่อกันไม่หยุดสองสามนาที พอเห็นว่าเก๋เสียวมากจนเกือบจะเสร็จแล้ว ผมก็หยุดให้เก๋พักเสียวหัวไว้ก่อน ผมผละจากเลียหัวไปเลียกลีบส้มโอขาวผ่องอูมเป่งแทน เลียกลีบซ้ายทีขวาที กลับมาปาดลิ้นซ้ายขวาตรงสันเม็ดลากลิ้นไปตามร่องสวาทจากล่างขึ้นบน จากบนลงล่าง เอาลิ้นปาดกวาดเอาน้ำเมือกที่ซึมเยิ้มออกมาจนย้อยไปทางก้น แล้วกลืนกินเข้าไปโดยไม่รังเกียจเพราะช่องสวาทและน้ำหล่อลื่นของเก๋ไม่มี กลิ่นเลยแม้แต่น้อย ตอนที่ลากลิ้นผ่านรูสวาทเก๋ครั้งแรก เก๋สะดุ้งเล็กน้อยด้วยไม่คิดว่าจะเลียตรงรู ผมเลียทุกส่วนของดีของเก๋จนทั่วแล้วก็กลับไปเลียหัวเม็ดละมุดเก๋อีกครั้ง หนึ่ง ตอนนี้ในใจผมกำลังเลือกว่าจะเลียหัวจนเก๋เสร็จคาปากดีหรือว่าจะเจาะเก๋เลย ถ้าเลียจนเก๋เสร็จ เก๋ก็หายหงี่ไปเยอะ เวลาโดนเจอะเยื่อบริสุทธิ์อาจไม่สนุกเท่าไร ผมเลยตั้งใจว่าจะเลียเม็ดให้เก๋เสียวพอใกล้เสร็จจะเจาะเก๋ทันที ผมแหวกช่องและเลียต่ออีกสองสามนาทีแล้วก็ลุกขึ้นยืน เอามือขวารูดให้หัวแผ่แม่เบี้ยเต็มที่ ผมเอานิ้วละเลงเมือกใสตรงรูจู่ให้เปียกหัวบานแต่มันก็มีไม่มากนัก เก๋เห็นว่าผมหยุดไป ก็เหลือบตามามองผมพอเห็นท่อนสวาทขนาดหกนิ้วครึ่งที่หัวแข็งตัวบานเต็มที่ ลำตัวท่อนเอ็นมีเส้นเลือดปูดโปนชัดเจน ผงกหัวหงึก ๆ แกไม่พูดอะไรรีบหลับตาปี๋ ผมลงไปเลียเก๋อีกจนเก๋บิดตัวเกร่งมือไม้ทำท่าจะเสร็จคาปาก ผมลุกขึ้นยืน จับหัวที่บานแผ่แม่เบี้ยจนบังปากรูสวาทมิดจ่อที่รู แล้วกระทุ้งก้นพยายาม ส่งท่อนเอ็นใส่รูสวาท แต่การยืนกระแทกไปข้างหน้ามันไม่ได้แรงเท่าไร แถมเยื่อเหนียวมากดันไม่เข้า ผมจ่อที่ปากรูสวาทอีกโน้มตัวไปข้างหน้าเล็กน้อยแล้วแอ่นกระแทกอีก แต่ไม่ได้ผล เก๋นอนนิ่งไม่แสดงอาการเจ็บด้วยซ้ำ ผมลองอีกทีแต่ ก็ไม่ระคายเยื่อเก๋เลย ผมคิดว่าถ้ายังยืนบนพื้นอย่างนี้มันคงเข้ายากเพราะแรงกดมันน้อยอาศัยน้ำหนัก ตัวช่วยกดไม่ได้ พอดันได้นิดเดียวก็หมดระยะดันก้น เยื่อเหนียว ๆ กับปากช่องฟิต ๆ อย่างนี้ไม่มีทางที่จะชำแรกเข้าไปได้ ผมบอกให้เก๋ขยับขึ้นไปนอนหนุนหมอนตามเดิม ผมขยับตามเข้าไปคุกเข่าในหว่างขาเก๋ หย่อนก้นลงทับส้นเท้าทั้งสองข้างของผม ตลอดเวลาเก๋ไม่ได้ขัดขืนเลย ให้ความร่วมมืออย่างดี คงเป็นเพราะเก๋ถูกลงลิ้นและถูกเล้าโลมจนเกิดอารมณ์เต็มที่ ผมเอามือทั้งสองข้างสอดใต้ข้อพับให้ฝ่ามืออ้อมไปหน้าขาอ่อนทั้งสองข้างของ เก๋ ขยับให้เอ็นจ่อไปที่รูสวาท กดเอ็นเนื้อตรงช่องสวาทจนยุบลงไปพอไม่ให้เฉไฉ แล้วผมก็ดึงรั้งโคนขาอ่อนทั้งสองของเก๋ให้โคกสวาทเลื่อนเข้าหา ผมกดท่อนเอ็นแน่นพร้อมกับรั้งโคกให้เข้าหาตัวผม เกร็งตัวกดสวนไป พอใช้ท่านี้มันกดได้แรงมากผมรู้สึกว่าแรงกดตรงหัวท่อนเอ็นเพิ่มมากขึ้นตาม แรงดึงขาเก๋ เมื่อแรงกดเพิ่มขึ้นเยื่อสาวเก๋ก็ถูกกดยืดยุบลงไปตามแรงกด ความเจ็บปวดที่ตรงเยื่อก็เพิ่มขึ้นเป็นลำดับ เก๋ทำหน้าย่นยู่ด้วยความเจ็บเยื่อสาว เม้มริมฝีปากแน่น เกร็งขาทั้งสองข้าง เอามือมายันแถวท้องผม บางทีก็เอามือมาบีบท่อนแขนผม แต่แกไม่ร้องสักแอะ ผมรู้ว่าเก๋คงเจ็บมาก แต่จะหยุดก็ไม่ได้เพราะทำให้เจ็บฟรีมากกว่า ผมแข็งใจกด***และดึงท่อนขาอ่อนให้โคกแนบแน่นขึ้น ผมรู้สึกว่าหัวท่อนเอ็นมันยุบลงไปบ้างแต่ยังไม่เข้าตอนนี้ผมคิดว่าจะต้อง เจาะให้ได้ ผมกดแน่นและดึงขาเก๋เข้าหาตัวสุดแรงเกิด ผมรู้สึกหัวเอ็นถูกกดจนยู่ เนื้อช่องสวาทรอบหัวท่อนเอ็นยุบยู่ลงไปอีก ตอนนี้เก๋เอามือทั้งสองข้างมากดนวดคลึงตรงด้านบนโคกสวาทเพื่อคลายความเจ็บ เยื่อสาว แกร้องออกมาอย่างาร "อูย.. เจ็บ เจ็บ หยุดก่อน เก๋เจ็บค่ะ พี่หยุดก่อนเถอะค่ะ เจ็บ... เจ็บจะทนไม่ไหวแล้ว..." ไม่ทันสิ้นคำว่าแล้ว แรงต้านเยื่อที่ถูกกดแรงสุดก็ฉีกออกจากกัน หัวท่อนเอ็นผลุบมุดเข้าไปครึ่งหัว ในเวลาเดียวกันเก๋สะดุ้งร้อง "อี๊กกกก"ออกมาตัวสั่นสะท้าน พร้อมกันเอาเล็บจิกท้องน้อยเหนือโคกเพื่อเบนความเจ็บจากที่เยื่อปริขาด แต่ท่อนเอ็นเข้าไปได้แค่ครึ่งหัวเท่านั้นยังไม่ใช่ส่วนใหญ่สุดของแม่เบี้ย และยังไม่ถึงตรงลำตัวกลาง ๆ ที่เป็นช่วงใหญ่ที่สุดของผมด้วย เยื่อสาวของเก๋จะต้องฉีกออกอีกหน่อยจนกว่าส่วนใหญ่สุดจะเข้าไปได้ แต่ตอนนี้ถือว่าเจาะสำเร็จไปแล้ว 95 เปอร์เซ็นต์ เพราะส่วนที่ยากสุดคือกดให้มันฉีกขาดจากกันสำเร็จแล้ว พอหัวเข้าไปได้พอกดต่อมันก็ไม่มีแรงต้านแล้ว จะมีก็แต่ทำให้ฉีกกว้างออกไปอีก ท่อนเอ็นจะแทรกเข้าไปได้ง่ายและมันจะเบิกให้เยื่อยืดออกไป ถ้ายืดไม่ได้ก็ขาดปริออกไปจนรับท่อนเอ็นได้ทั้งดุ้นเท่านั้นเอง ผมปล่อยแช่ไว้อย่างนั้นสักครึ่งนาทีพอให้เก๋หายเจ็บ แล้วกดลงไปทีละน้อย ตอนนี้เลือดจากรอยฉีกของเยื่อซึมออกมาชะโลมหัวแม่เบี้ยจนลื่น ผมไม่หยุดเพื่อเช็ดเลือด เพราะมันจะช่วยหล่อลื่นได้ดี ผมกด***เข้าไปอีกนิดนึงมันก็มุดเข้าไปอีกจนเกือบมิดหัวแม่เบี้ย แต่พอกดลงไปแรง ๆ อีกก็รู้สึกเจ็บเส้นสองสลึง เพราะหนังหุ้มท่อนเอ็นที่ร่นไปรวมกันตรงรอยหยักยังแห้งอยู่พอกดลงไปทั้งที่ ผิวหนังยังแห้ง ๆ มันจะรั้งทำให้เจ็บเส้นสองสลึงมาก หากยังขืนกดเข้าช่องฟิต ๆ แบบของเก๋ อย่างไม่บันยะบันยัง จะทำให้เส้นสองสลึงขาดเจ็บแสบไปเลย หรือหากไม่ขาดก็จะพาลทำให้น้ำพุ่งออกมาเร็วกว่าปกติอย่างที่ผมเคยมาแล้ว ผมกดย้ำ ๆ เอ็นขึ้นลงค่อย ๆ เอานิ้วมือปาดน้ำเมือกปนเลือดเก๋ไปลูบหนังที่ แห้งอยู่ให้เปียกชื้นขึ้น แล้วกดลงไปอีกมันก็เข้าไปได้ทีละมิลสองมิล ผมทำซ้ำแบบเดิมอย่างใจเย็น จนเวลาผ่านไปเกือบสามนาที ท่อนเอ็นส่วนบริเวณเส้นสองสลึงและถัดขึ้นมา ก็เปียกเมือกพอลื่นหมาด ๆ ทำให้มุดเข้าไปได้สักเกือบสามนิ้ว ตอนนี้อาการเจ็บตึงที่เส้นสองสลึงหายไปหมดแล้ว ผมสามารถกดท่อนเอ็นเข้าได้แรง ๆ โดยไม่เจ็บ ผมรู้ว่าตอนกดช่วงใหญ่สุดนี่จะทำให้เยื่อเก๋ฉีกเพิ่มขึ้น จะต้องเจ็บอีกนิดหน่อย ผมค่อย ๆ กดจนส่วนใหญ่สุดเข้าไปทีละน้อย เก๋ทำหน้าเบ้เมื่อลำเอ็นส่วนที่เกือบใหญ่สุดเลื่อนครูดแทรกผ่านเยื่อเข้าไป จนมันยืดออกสุดแล้วแต่ยังไม่ถึงส่วนใหญ่สุด พอมาถึงส่วนใหญ่สุด เยื่อก็เลยปริฉีกเพิ่มอีกจนเกือบจดลำตัวเอ็น เก๋เกร็งกระตุกนิด ๆ ทุกครั้งที่เยื่อปริเพิ่มขึ้น จนในที่สุดส่วนใหญ่ที่สุดก็มุดหายไปในรูสวาท ผมรู้สึกว่าช่องสวาทบีบรัดลำเอ็นแน่นตอนที่เยื่อฉีกขาดเพิ่มขึ้น คงเป็นอาการตอบสนองเหนือการควบคุมแต่คงไม่ใช่จากความเสียวแน่ ๆ ที่บอกว่าเยื่อฉีกขาดเกือบถึงลำตัวแต่ขาดไม่ถึงลำตัวก็เพราะเยื่อมัน ยืดหยุ่นได้พอควร ไม่ต้องฉีกถึงลำตัวเอ็นมันก็ยอมให้ผ่านไปได้แล้ว การที่มันขาดไม่ถึงลำตัวจะทำให้มันรัดแน่นทำให้เสียวสยิวดีมาก ต่อจากนี้ไปเก๋ก็ไม่รู้สึกว่าเยื่อสาวถูกแทรกถ่างออกเพิ่มกว่าเดิมแล้ว ความเจ็บตึงแสบช่องสวาทก็คลายลงทันที ผมค่อย ๆ โน้มตัวลงทาบเก๋โดยเอาข้อศอกทั้งสองข้างรับน้ำหนักไว้ ยังเหลือลำตัวท่อนเอ็นอยู่นอกช่องสักนิ้วนึงได้ พอนาบตัวลงไปแล้วผมก็ประกบปากเก๋ เก๋จูบตอบผม ผมเอาลิ้นสอดเข้าปากเก๋ เก๋ดูดลิ้นผม แล้วเก๋ก็เอาลิ้นสอดเข้าปากผม ผมรีบดูดลิ้นเก๋อย่างกระหาย แลกลิ้นแลกน้ำลายกันเป็นพัลวันอีกรอบหนึ่ง ผมค่อย ๆ ดันท่อนเนื้อเข้าไปอีก จนเกือบจะมิดอยู่แล้ว ทันใดผมก็รู้สึกว่าปลายท่อนเอ็นไปกระทบเฉี่ยวปากมดลูกแข็ง ๆ ลื่นๆ ของเก๋ พอดันกดเข้าไปจนสุดถึงโคน รู้สึกหัวไปดันเนื้อตรงสุดแอ่งปากมดลูก นับว่าท่อนเอ็นผมยาวเข้ากับช่องสวาทเก๋พอดีเลย เรียกว่าถ้ากระดุ้บตามปกติจะไม่กระทบมดลูก แต่ถ้ากดย้ำหนักสุด ๆ ปลายท่อนเอ็นก็จะกระทบอัดแอ่งปากมดลูกพอดี ให้ความรู้สึกที่สมบูรณ์แบบ เพราะปกติท่อนเอ็นมักสั้นไปไม่ถึงแอ่งบริเวณปากมดลูก ผมจูบดูดปากสลับจูบใบหน้าเก๋สองนาทีเต็ม ในที่สุดผมก็ยันตัวขึ้น ดันขาเก๋ถ่างออก มองดูท่อนเอ็นที่คาอยู่ในรูเต็มตา รูสวาทเก๋บีบรัดท่อนเอ็นผมแน่นจนเนื้อช่องสวาทรอบท่อนเอ็นเป่งออกมา ตอนดึงออกมาเยื่อและปากรูสวาทจะรูดรัดลำท่อนเอ็นแน่นจนปลิ้นออกตามลำท่อน ปากรูมันรัดแน่นจนขนาดที่ว่า เวลาผมกดท่อนสวาทกลับเข้าช่องช้า ๆ มันจะรีดน้ำหล่อลื่นที่ติดอยู่นิดหน่อยไปสะสมที่ปากรูมองเห็นชัด ผนังช่องสวาทที่รัดรึงลำท่อนเอ็นก็ไม่ใช่รัดแค่แน่นแค่ตรงปากช่องแต่มันรัด แน่นกระชับไปตลอดช่อง จะไม่รัดก็เฉพาะส่วนที่ใกล้ปากมดลูกซึ่งเป็นเรื่องธรรมชาติของช่องจะบานออก ในส่วนใกล้ปากมดลูก ช่องสวาทเก๋บีบรัดแน่นอย่างที่ผมไม่เคยเจอมาก่อนในชีวิต ช่องสวาทอย่างนี้ดีตอนดิงดองแต่เวลาออกลูกคงเจ็บน่าดู แต่ส่วนใหญ่ถ้าฟิตมากหมอมักจะต้องผ่าออกไม่ให้คลอดทางช่องคลอด เวลาที่ผมดึงท่อนเอ็นออกสุด ๆ และกระดุบเข้าไป ลูกกระโป่งสองลูกขนาดน้อง ๆ ไข่ไก่แกว่งปะทะกับก้นของเก๋ และเมื่ออัดแช่นาน ๆ ทำให้แถวโคนกับถุงกระโป่งด้านที่อัดกับช่องสวาทเก๋เปียกน้ำลื่นไปด้วย บางช่วงที่เปียกมาก ๆ เวลาอัดกระดุ้บสุด ๆ ก็จะเกิดเสียงแจ๊ะ แจ๊ะ น่าฟัง ผมกระดุ้บเข้าออกยาว ๆ ติดต่อกันครึ่งนาทีเต็ม ๆ รูสวาทปลิ้นผลุบเข้าออกสลับกันน่าดูมาก ผมถอนเอ็นออกมาจนถึงคอหยัก มองดูท่อนเอ็นที่ตอนนี้มีน้ำเมือกปนเลือดสาวของเก๋ชะโลมอยู่ชุ่มท่อน ผมเอื้อมมือไปดึงทิชชู่ที่วางอยู่บนหัวเตียงออกมาซับเลือดที่ติดอยู่ เสือกเอ็นเข้าไปอีก รูสวาทก็ยุบตามแรงกดจนมิดแล้วดึงออกมา ก็ยังมีเลือดเปื้อนออกมานิดหน่อยผมก็เช็ดออกจนหมด เสือกเข้าไปใหม่และดึงออกมาอีกก็ยังมีเลือดติดอยู่จาง ๆ ผมก็เลยปล่อยไว้เฉย ผมโน้มตัวไปดูดกินนมบดลิ้นกับหัวนมทำเสียงจุ๊บ ๆ ๆ เก๋แอ่นอกขึ้นรับการดูดนม ผมยันตัวดึงออกมาแล้วกระดุ้บเข้าไปเร็ว ๆ สามที แล้วดึงออกมาแค่หัว แล้วซอยย้ำเฉพาะให้หัวเข้าออกตรงปากรูเท่านั้นถี่ยิบ เก๋บิดส่ายสะโพกด้วยความเสียว ผมสังเกตเห็นแก้มก้นเก๋เกร็งกระตุกดิก ๆ หลายหน คงจะเสียวมากเพราะหัวท่อนเอ็นกับรูเสียดสีกันอย่างรัดแนบสนิท ผมซอยก้นเข้าออกอย่างรวดเร็วจนรู้สึกเสียวหัวเอ็นจนชาเลย เก๋ก็คงรู้สึกแบบเดียวกันเพราะออกอาการบิดตัวคราง "อื้อ อือออออออ" ตลอดที่ผมทำอย่างนั้น ผมทำอย่างนั้นอีกสองสามอึดใจ ก็รู้สึกเสียวหัวเอ็นมากขึ้น เลยหยุดกลัวน้ำกระฉูดออกมา ผมสอดเข้าจนสุดและโน้มตัวลงทาบร่างเก๋กอดเก๋ไว้เฉย ๆ ให้หายเสียวท่อนเอ็น เก๋กอดตอบผมเบา ๆ ผมกระซิบที่ข้างหูเก๋เบา "เก๋เสียวมั้ยจ๊ะ" "ไม่รู้ค่ะ" ผมก็เลยจูบปากแลกลิ้นกับเก๋ เก๋ก็ดูดตอบโต้ ตลอดเวลาที่จูบกันผมก็บดเลื่อนตัวไปด้านบนให้ลำท่อนเอ็น อัดคลึงกับลำตัวเม็ดละมุด เพิ่มความเสียวให้เก๋โดยผมไม่เสียวเพิ่มขึ้น ผมบดส่ายอัดนานสักสองนาทีนาทีจนเก๋เริ่มขยับส่ายสะโพกดิก ๆ รับการบดแรงเร็วขึ้น หายใจแรงขึ้นจนกลายเป็นเสียงฮือฮาด บางทีก็รู้สึกว่าเก๋เกร็งขมิบบีบรัด ผมก็รู้ว่าเก๋กำลังเสียวจนเสร็จแล้ว ผมยันตัวขึ้นถอนท่อนสวาทออกมาและกระแทกเข้าไปจนสุด รู้สึกปลายกระทบแอ่งรอบปากมดลูกและปากมดลูกเล็กน้อย ผมกระดุ้บเข้าไปอีกอย่างรวดเร็วติดต่อกันไม่หยุด ได้ยินเสียงท่อนเอ็นวิ่งเสียดสีกับรูสวาทที่ชุ่มน้ำเมือกลื่น ๆ เสียงดังแจะ ๆ ในที่สุดท่อนเอ็นก็เสียวมากจนทนไม่ไหว ขณะเดียวกันเก๋ก็ส่ายเด้งสะโพกรับแรงอัดเป็นพัลวันจนผมไม่กล้ากระดุ้บเต็ม ที่กลัวเอ็นหลุดออก แล้วทันใดเก๋ก็กอดผมแน่น สะโพกส่ายปนเด้งรับยุกยิก ผมรู้ว่าเก๋กำลังเสร็จผมเร่งซอยตูดส่งท่อนเอ็นวิ่งเข้าออกนับแทบไม่ทัน ผมรู้สึกว่ารูสวาทบีบรัดเป็นช่วง ๆ จากการถึงจุดสุดยอด ตอนนี้ผมเสียวมากจนทนไม่ไหวแล้ว พอกระแทกเข้าไปอีกทีก็รู้สึกเสียวเพิ่มเป็นทวีคุณไปตลอดลำความเสียวแผ่ซ่าน ไปแถวสะโพก ฉับพลันโคนท่อนเอ็นก็เกิดอาการกระตุกส่งน้ำ***กระฉูดปริ้ดออกจากหัวอย่างแรง ไปปะทะที่แอ่งก้น** ผมเชื่อว่าถ้าเก๋สังเกตสักหน่อยคงรู้สึกได้ ต่อจากนั้นกระฉูดต่อมาก็ตามกันออกมาอย่างรวดเร็วอีกเจ็ดแปดหน ผมหมดเรี่ยวแรงปล่อยน้ำหนักทับร่างเก๋ที่ก็เหนื่อยหอบจากการถึงจุดสุดยอด หัวใจเก๋เต้นแรงตึกตักออกมารู้สึกได้ชัดเจน หน้าอกขึ้นลงด้วยความเหนื่อยหอบ เป็นอันว่าผมเปิดบริสุทธิ์เก๋โดยสมบูรณ์ หลังจากเปิดบริสุทธิ์เก๋แล้วต่อมาผมก็ไปหาอีกแต่เชียร์แขกบอกว่าแกกลับบ้าน ไปตั้งแต่วันนั้นแล้ว ไม่ได้ต้องการทำเป็นอาชีพ ผมก็เลยอึ้งไปเพราะคิดว่าจะทำเป็น