ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

COPY - พ่อ กับ ลูก

เริ่มโดย classicdevil, มกราคม 07, 2012, 05:24:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

classicdevil

[backcolor=#f0f0f0]ผมมีลูกสาวอยู่หนึ่งคน เพิ่งอายุ 14 ปี เธอสวยน่ารัก ขาวหมวยเหมือนแม่ ก่อนหน้าผมจะแต่งงานกับแม่ของเธอผมเองก็ชอบมองเด็กๆ ตลอด ยิ่งเด็กๆ หน้าตาดีๆ จะทำให้เกิดอารมณ์ทางเพศตลอด กับภรรยาของผม เราอายุใกล้เคียงกัน ผมบอกได้ว่าผมรักเธอจริงๆ เพราะเธอก็หน้าตาดี แต่เรื่องรสนิยมทางเพศเราห้ามกันไม่ได้อยู่แล้วใช่มั๊ยครับ เมื่อก่อนนี้เวลาผมร่วมรักกับภรรยาผมไม่เคยถึงจุดสุดยอดเลย แต่เธอถึงตลอด ผมต้องรอให้เธอเหนื่อยจนหลับ แล้วค่อยมาแอบเปิดเวป ดูภาพเด็กๆ พร้อมทั้งช่วยตัวเอง ผมอยากมีเซ็กซ์กับเด็กๆ น่ารักๆ มาก จนในที่สุดผมก็สมหวัง ไม่ใช่กับใครที่ไหนแต่กับลูกของผมเอง ผมอ่านเรื่องพ่อเอากับลูกมามาก เป็นเรื่องที่ผมโปรดปรานที่สุด มันทำให้ผมเป็นสุขอย่างมาก พอได้มาลองของจริงแล้วรู้สึกเหมือนขึ้นสวรรค์ยังไงยังงั่น ถ้าหากคุณมีลูกสาว ที่สวย น่ารักๆ ลองหาทางเอาดูนะครับ ดีกว่าปล่อยให้ไปมีอะไรกับคนอื่น มีปัญหา ติดโรค หรือท้องตามมา ขอเป็นกำลังใจให้พ่อคนอื่นๆ ด้วยนะครับ [/backcolor]

[backcolor=#f0f0f0]เรื่องมีอยู่ว่าผมต้องไปส่งลูกที่โรงเรียนทุกวัน ส่วนแม่เค้านั้นขับรถไปทำงานอีกที่ครับ เพราะผมมีofficeอยู่ที่บ้าน มีเวลาว่างมากกว่า อย่างที่ผมเคยบอก ยิ่งน้องแนนลูกสาวผมโตขึ้นๆ ผมยิ่งมีอารมณ์มาก เวลาเห็นลูกสาวใส่ชุด นร.ม.ต้น ชุดพละ ชุดเนตรนารี ผมเลือกเอา รร.รัฐที่เค้าปล่อยให้ นร.ไว้ผมยาวได้ครับ เพราะผมอยากเห็นเค้าไว้ผมยาวครับมันดูเซ็กซี่ดี เวลาที่ไปส่งที่ รร. ผมก็ชอบเดินเข้าไปส่งนิดนึงเพราะอยากมองเด็กคนอื่นๆ ด้วยครับ พอกลับมาบ้านก็***เอาน้ำออกทันทีทุกครั้ง วันนึงผมกับภรรยาดูทีวีกันจนถึงประมาณเที่ยงคืน ผมเอาน้ำจากตูเย็นขึ้นมาให้ภรรยาผมเหมือนทุกครั้ง เพี่ยงแต่ครั้งนี้ผมได้ผสมยานอนหลับลงไปด้วย เพื่อเป็นการรับประกันว่าคืนนี้จะไม่มีอะไรมาขัดขวางผมในการเสพย์สังวาสกับลูกสาวแสนสวยของผมได้ พอผมมั่นใจว่าเธอหลับสนิทผมก็ออกจากห้องไปยังห้องลูกสาว โชคดีที่เธอยังไม่หลับ เพราะผมไม่ต้องการที่จะลักหลับเธอ ผมต้องการที่จะร่วมรักกับเธอโดยให้เธอยินยอมเอง [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]"ยังไม่นอนเหรอลูก" [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]"ยังไม่ง่วงน่ะค่ะ" [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]พอผมมองหน้าน้องแนนทีไรก็ตะลึงในความสวยในของเธอจริงๆ ผมเดินเข้าไปนั้งใกล้ๆ เธอบนเตียงนอนพลางสูดกลิ่นหอมอันเย้ายวนของเธอหลังอาบน้ำ น้องแนนคงไม่คิดว่าพ่อคนนี้จะคิดทำมิดีมิร้ายกับเธอในวันนี้ ผมเอื่อมมือโอบไหล่ของน้องแนน พร้อมเอนตัวนอนข้างๆ ลูกสาว [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]"น้องแนน, เผลอแป้บเดียวลูกสาวพ่อโตเป็นสาวเร็วจริงๆ เลยนะ มีหนุ่มๆ มาจีบบ้างรึเปล่า" [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]"ไม่มีหรอกคะ ที่โรงเรียนเค้าแข่งกันจะตาย ไม่มีใครมีเวลาหรอกคะ" [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]ผมยิ่มดีใจ เพราะนี้ก็เป็นแผนของผมเหมือนกัน ให้น้องแนนเข้าโรงเรียนดีๆ ซึ่งผมสืบมาเรียบร้อยว่าเด็กส่วนใหญ่ที่นี้ต้องแข่งกันเรียนไม่เหมือนโรงเรียนทั่วๆ ไป คงจะทำให้ลูกสาวเราห่างจากเรื่องรักๆ ใคร่ๆ มากกว่าไปเรียนที่อื่น เพราะส่วนใหญ่เด็กๆ เดี่ยวนี้มันก็มีแฟนมีผัวกันตั้งแต่ ม.1 ม.2 แต่ผมก็ลองพูดแหย่แกเล่นๆ ดู [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]"พ่อจะเชื่อได้จริงรึเปล่าเนี่ย ถ้าหนูมีแฟนแล้วหนูจะบอกพ่อเหรอ" [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]"ไม่ได้มีจริงๆ นะค้า หนูรับประกันเลย แค่เรียนก็เหนื่อยจะแย่อยู่แล้ว" น้องแนนตัดพ้อ หน้าตาจิ้มลิ้มน่ารัก (กับน่า***) สุดๆ พลางหันหลังให้ผม ผมตามน้ำเข้าสวมกอดข้างหลังทันที [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]"ก็พ่อกลัวว่า แนนจะโตแล้ว มีแฟนแล้วจะไม่รักพ่อเหมือนเดิมไงจ๊ะ พ่อรักน้องแนนมากนะ พออีกหน่อยน้องแนนก็คงทิ้งพ่อไปแล้ว" [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]"โธ่ พ่อคะ หนูไม่ทำยังงั้นหรอกคะ" [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]"แม่เค้าหลับไปแล้ว คืนนี้ขอพ่อนอนที่นี้เหมือนสมัยหนูยังเด็กๆ ได้มั้ยจ๊ะ" [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]"คะพ่อ" [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]ผมแข็งใจทำเสียงปกติคุยกับน้องแนน แต่ความจริง***ผมแข็งจะระเบิดอยู่แล้ว คิดดูสิครับว่าเด็กสาวอายุ 14 สวยน่ารัก และเป็นลูกสาวแท้ๆ ของผมเองกำลังค่อยๆ โดนผมกอดรัดจากข้างหลัง กลิ่นหอมของตัวเธอ และกลิ่นชมพูอ่อนๆ บนเส้นผมตลบอบอวล จนผมอยากจะกระชากชุดนอนเธอทิ้ง และจับเธอ***เดี๋ยวนั้น [/backcolor]

[backcolor=#f0f0f0]ผมเริ่มทำตามแผนต่อ ซึ่งผมได้แอบใส่ vcd โป้ไว้ในเครื่องของน้องแนนก่อนที่น้องแนนจะกลับมาบ้าน แล้วทำทีว่าทีวีไม่มีอะไรน่าดู เพื่อที่จะแกล้งเปิดหนังอันนั้นให้แกดู ซึ่งถ้าบังเอิญแกเปิดดูไปก่อนหน้าที่ผมจะเข้ามาผมก็เตรียมอีกมุขนึงไว้แก้สถานการณ์กันไว้แล้ว บังเอิญว่าแกยังไม่ได้เปิดมันจริงๆ [/backcolor]

[backcolor=#f0f0f0]"โอ้.. น้องแนนนี้มันเรื่องอะไรกันจ๊ะ" ทันทีที่เปิด vcd ก็เป็นภาพของเด็กสาวในชุด นร.ญี่ปุ่นกำลังกอดจูดกับผู้ชายแก่ๆ คราวพ่อ [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]"ป.เปล่าคะพ่อ นี้ไม่ใช่ของน้องแนนนะ ของพ่อเองรึเปล่า!?" [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]"ไม่ใช่หรอกลูก หรือว่ามันเป็นของพวกช่างที่พ่อให้เข้ามาซ้อมทีวีห้องลูกเมื่อเช้านี้นะ? ไหนลองดูซิว่ามันเป็นเรื่องเกี่ยวกับอะไร ?" ผมเองก็ตอบน้องแนนไปแบบนี้ แกล้งทำเป็นผู้ใหญ่อินโนเซ้นท์ไม่เคยดูหนังโป้มาก่อน ทั้งๆ ที่ในจอเด็กกับผู้ใหญ่กำลังจะ***กันชัดๆ น้องแนนนอนตัวเกร็งดูภาพของผู้ใหญ่กำลังเริ่มกอดจูบเด็กสาว ซึ่งอายุก็ราวๆ น้องแนน ที่มือเริ่มลูบคลำที่หน้าอกของเธอ ผมมั่นใจว่าลูกผมต้องไม่เคยเห็นอะไรอย่างนี้มาก่อน และตอนนี้ผู้ชายก็กำลังล้วงเข้าไปในกระโปรง นร.ของเด็กแล้ว ภายในห้องเสียงดังซี๊ด ซ๊าด เต็มไปหมด เพราะผมเร่งเสียงให้ดัง น้องแนนจะได้มีอารมณ์เยอะๆ ตอนนี้***ของผมโตขึ้นเรื่อยๆ ผมมองไปที่หน้าน้องแนน แก้มเธอแดงก่ำเพราะภาพที่อยู่ตรงหน้า ผมลองลูบเธอจากหัวไหล่ลงไปทางแขนเบาๆ ขึ้นลง ดูเธอไม่ว่าอะไร อีกมือก็เริ่มสาว***ตัวเองในกางเกง ซึ่งน้องแนนจะต้องสังเกตุเห็นแน่ๆ ว่าผมกำลังช่วยตัวเอง ขณะที่ในหนังทั้งเด็กทั้งแก่ก็แก้ผ้าเปลือยเปล่าไปถึงไหนๆ ซึ่งตัวเด็กกำลังโดนดูดนม ล่วง*** ครางกระเส่าอยู่ [/backcolor]

[backcolor=#f0f0f0]ตัวน้องแนนของผมกำลังเริ่มสั่นเมื่อเห็นพ่อตัวเองกำลัง***ให้ดูต่อหน้า น้องแนนค่อยๆ พูดน้ำเสียงสั่นๆ ด้วยความกลัวว่า "พ..พ่อ คะ .... เอ๋อแนน ไม่ค่อยอยากดูแล้วล่ะคะ แนนขอนอนก่อนได้มั๊ยคะ ?" ผมพยักหน้าแต่ผมก็***เร็วขึ้นให้น้องแนน เห็นชัดๆ ดูว่าน้องแนนจะกล้าถามผมรึเปล่า ซึ่งพอน้องแนนเห็นยังงั้นเธอก็หน้าแดงขึ้นไปอีก เธอค่อยๆ ถามผมว่า [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]"เอ่อ... พ่อคะ พ่อทำอะไรอยู่เหรอคะ ?" [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]"พ่อกำลัง***จ๊ะลูก พ่อเห็นหนังในทีวีแล้วพ่อทนไม่ไหว" [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]"ทำไมล่ะคะ? พ่อปวดเหรอคะ?" [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]"จ๊ะ..ลูก พ่อทรมานเหลือเกิน พ่ออยากเอามันออก" [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]น้องแนนฟังดังนั้นก็ตาแดงๆ เหมือนจะร้องไห้เพราะสงสารพ่อมาก เธอกำลังคิดว่าพ่อเธอกำลังเจ็บปวดทรมาณอยู๋แน่ๆ ซึ่งแท้ที่จริงแล้ว พ่อมันเงี่ยนอยากจะ***ลูกต่างหาก [/backcolor]

[backcolor=#f0f0f0]"พ่อไปหาหมอมั๊ย ?" "ไม่ต้องหรอกจ๊ะ แต่หนูช่วยพ่อหน่อยได้มั๊ย ?" "อะไรค่ะ ?" [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]ตอนนี้ลูกผมเริ่มสะอึกสะอื่น เหมือนจะร้องไห้เต็มแก่แล้ว [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]"น้องแนนต้องนอนกอดใกลัๆ พ่อไม่ไปไหนทั้งคืนนะ" ผมเริ่มโอบน้องแนนเข้ามาแนบกับหน้าอกมากขึ้น ในขณะที่น้องแนนกำลังวุ่นวายสับสนในใจ ผมค่อยๆ เอื่อมมือสัมผัสเต้านมลูกบีบค่อยๆ ซึ่งสำเร็จ เธอไม่ได้ขัดขืนหรือตกใจอะไร เพราะคงกำลังงง ประกอบกับในหน้าจอทีวี ไอ้แก่ก็เริ่ม***กับเด็กแล้ว ดูน้องแนนก็คงเสียวมากเหมือนกัน นมของแกเต่งตึงนุ่มมือมากจริงๆ ครับ สมกับเป็นเด็กแรกรุ่นกำลังเข้าสู่วัยสาว ผมทั้งบีบทั้งลูบกระตุ้นให้เธอมีอารมณ์มากขึ้น [/backcolor]

[backcolor=#f0f0f0]"พ่อ....อย่าลูบซิจ๊ะ หนูเสียวจัง" "เสียวเหรอลูก ?" ผมถามพร้อมค่อยๆ ยื่มหน้าไปหอมแก้มน้องแนนแบบอบอุ่นๆ จากนั้นผมค่อยเลื่อนปากผมมาที่น้องแนน มือขวาก็เริ่มลูบไล้ลงจากเนินอกไปที่ท้องน้อยจนในที่สุด ผมก็ล้วงเข้าไปในกระโปรง พร้อมประกบปากจูบน้องแนน น้องแนนสะดุ้งเล็กน้อยที่ถูกมือชายจับตรงร่อง*** พลางส่งเสียงคราง ผมพรมจูบตรงปาก แล้วค่อยๆ บดปากแทรกลิ้นเข้าไปในปากลูกสาว เธอดูบริสุทธิ์ แล้วก็ใสมาก โอ..นี้ผมกำลังจะ***ลูกของตัวเองทำเมียหรือนี้ ลิ้นของผมควานเข้าไปเจอลิ้นเล็กๆ ของลูกแล้ว ผมเริ่มดูดลิ้นน้องแนน ตอนแรกก็เริ่มขืนบ้าง แต่ในที่สุด ลิ้นก็เริ่มพันกัน มือผมก็ยังคงขยำนม ลูบ***น้องแนนนอกกางเกงในไปเรื่อยจนมันเริ่มแฉะ [/backcolor]

[backcolor=#f0f0f0]"น้องแนนมีความสุขมั๊ยจ๊ะ ?" "ค่ะ" "พ่อ..ขอถอดเสื้อนะ" ผมขออนุญาติน้องแนน ค่อยๆ ดูปฏิกริยาเธอ น้องแนนไม่ตอบแต่พยักหน้านิดๆ โอ้อออออ สวรรค์กำลังรอผมอยู่ข้างหน้าแล้ว!!!! ชุดที่เธอใส่เป็นกระโปรงนอนชิ้นเดียว เสื้อในไม่ได้ใส่ ผมก็เลยสอดมือเข้าไปจับนมคู่งาม พร้อมทั้งกระเถิบเสี้อให้เลื่อนออกไปทางหัว อ้าา ลูกสาวผม รูปร่างสวยสมส่วน ขาวเนียนใสไปทั้งตัว เหมือนเทพธิดาตัวน้อยๆ จริงๆ นมอูมๆ น่ารักพอเหมาะ หัวนมเล็กๆ สีชมพู ซึ่งกำลังตั้งชูชันเนื่องจากนิ้วมือผม ผมรีบเข้าไปดูดที่หัวนมของลูกสาวผมทันที ลูกสาวผมครางซี้ด "อ้าาา" ดังกว่าที่เคย แสดงว่าเธอเสียวมาก ผมทั้งดูดทั้งขยำมากขึ้นไม่มีทีท่าว่าน้องแนนจะเสียวน้อยลง ร่างของเธอดิ้นพล่านไปทั่วเตียง ส่วนเสื้อผ้าของผม ผมรีบใช้มือข้างเดียวถอดเสื้อ ถอดกางเกงจนเปลือยเปล่าเหมือนน้องแนน ท่อน***ผมแข็งมากอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน โอออ 14 ปีที่รอคอยมานาน ผมอยาก***ลูกสาวผมเหลือเกิน มากกว่าเด็กอายุ 14 คนอื่นๆ ซะอีก น่าแปลกที่ผมเงี่ยนมากขนาดนี้กับเลือดเนื้อเชื้อไขของตัวเอง ผมเล่นกับนมน้องแนนเต็มที่ มือทั้งสองของน้องแนนกดที่หัวผม ครางซี้ดซาดสุดยอด ดังลั่นห้อง ***ผมตอนนี้ก็เริ่มถูไถกับหอยที่เปลือยเปล่าของน้องแนน มันนุ่มอุ่นเป็นอย่างมาก จากนั้นผมขยำนมต่อไป เลื่อนหน้าลงมาข้างล่าง ค่อยๆ จูบไซร้ลงมาถึงหอยตัวน้อยของน้องแนน มันสวยมากจริงๆ ครับ ขนยังไม่ขึ้นเลยแม้แต่เส้นเดียว ลิ้นผมฉกไปที่***ของเธอทันทีเลียขึ้นลง น้องแนนเสียวมากดิ้นไปมา แต่แขนที่กำลังขยำนมเธอยังล็อคตัวเธอไว้ มือน้องแนนขยำที่ผมของผม ผมเลียน้องแนนไปด้วย มองหน้าน้องแนนไปด้วย เธอเงยหน้าคราง ทำหน้าเสียวสยิวสุดๆ ได้อารมณ์มากครับ [/backcolor]

[backcolor=#f0f0f0]น้ำที่หอยของเธอหลั่งออกมามากแล้ว ผมเลื่อนขึ้นมาจูบปากดูดนมน้องแนนต่อ แล้วจับ***จ่อที่***น้องแนนแล้วถูขื้นลง "อูยยย.. ซี๊ด พ่อจ๋า หนูเสียวจังเลย" "ลูกจ๋า...ลูกรักพ่อมั๊ยจ๊ะ?" "รักค่ะ" "พ่อก็รักลูกที่สุดในโลกนะจ๊ะ งั้นพ่อขอร่วมรักกับลูกได้มั๊ยจ๊ะ?" "แต่เราเป็นพ่อลูกกันนะคะ.." "ก็พ่อรักลูมมากจนพ่อทนไม่ไหว ที่พ่อทำอยู่ตอนนี้ ลูกไม่มีความสุขเหรอจ๊ะ?" "อืม..."น้องแนนตอบรับเบาๆ [/backcolor]

[backcolor=#f0f0f0]ผมค่อยๆ ดัน***ของผมเข้าไปข้างใน***ลูกสาวมันคับแน่นสุดๆ แม้ว่าจะมีน้ำลายผมกับน้ำหล่อลื่นของน้องแนน น้องแนนร้องคราง ปนเสียงเจ็บมากเหมือนกัน ใช้เวลาประมาณเกือบ 10 นาที นานเหมือนกัน ผมก็กัดฟันค่อยๆ ด้นเข้าไปจนสุดลำจนน้องแนนร้องโอ้ย! ***เธอรัดของผมมาก เวลาเห็น***ของผมคาอยู่ใน***ของน้องแนนมันช่างเสียวและมีความสุขสุดยอดจริงๆ ครับ "น้องแนนไม่เป็นไรนะ เดี๋ยวพ่อจะทำเบาๆ นะ" "ค่า..อูย" ผมก็เริ่มโยกเอวเข้าออกช้าๆ เพราะกลัวน้องแนนเจ็บ พยายามสาวเข้าออกยาวๆ หนอกชนหนอก "อูยยย ซี๊ด เสียวจังค่ะ พ่อ!!" "อะ อะ อะ อะ..." ผมเริ่มเร่งสปีดครางเป็นจังห*** "น้องแนน ! อา อา อา อา อา!" "พ่อจ๋าาา" ผมขย่มน้องแนนในท่าเบสิค มือก็ขยำนมไปด้วย พอมั่นใจว่า***น้องเริ่มชินกับท่อน*** ผมเริ่ม***เธอแรงเต็มที่ให้สมกับอารมณ์ที่เก็บไว้มานาน ภาพในตอนนี้จะเป็นภาพของพ่อกำลังสมสู่อยู่กับลูกอย่างกระหื่นกระหาย เด็กสาวขาวหมวยผอมบางอายุ 14 หน้าตาสวยน่ารัก กำลังถูกขย่มโดยพ่อบังเกิดเกล้าของเธอเอง [/backcolor]

[backcolor=#f0f0f0]"อาา อา อาอา พ่อขา แนนเสียวววว!" ลูกผมร้องออกมาเสียงสั่น ตามแรงกระแทกของท่อน***ผม ตอนนี้หนอกเราสองคนประสานกันดัง ผับ ผับ ผับ ตอนนี้อารมณ์ของน้องแนนเตลิดไปแล้ว เธอเด้งรับท่อน***ผมอย่างเต็มที่ครางระงมกันลั่นบ้าน บางทีอาจจะดังถึงข้างบ้านเลยด้วยซ้ำ [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]"โอว โอว โอว โอว น้องแนน.. พ่อ...ซี้ด เสียวมากลูกรัก!!!" ***ของเด็กบริสุทธิ์ตอดรัดแน่นดีมาก ผมเสียวที่สุดในชีวิตจนแทบจะกระฉูดเลยครับ "อึยยยยยยยยยย พ่อขาา" ผมเร่งมากจนเกือบสุด เลยรีบเปลี่ยนท่าจับน้องแนนกลังหลังแล้ว***ท่าหมา ทำให้ท่อน***เข้าไปลึกกว่าเดิมอีก ผมเลียแผ่นหลังที่โคตรขาวของน้องแนน แล้วก็เอื้อมมือขยำนมข้างหน้าด้วย ท่านี้ยิ่งทำให้น้องแนนเสียวสุดๆ แล้วก็กรีดร้อง เหมือนกับว่าเธอถึงจุดสุดยอดแล้ว แต่ผมยังไม่ยอมสุดง่ายๆ หรอกครับ ผม***ลูกสาวผมในท่าหมาประมาณเกือบ 10 นาที ก็เปลี่ยนเป็นท่านอนหงายแล้วให้น้องแนนนั่งหันหน้าไปทางเท้าผม ผมไซร้ที่ซอกคอขาวๆ ส่วนมือผมขยำนมแกเป็นระยะๆ ในขณะที่แกขย่มผม ซึ่งตอนแรกผมต้องใช้มือจับสะโพกเธอให้โยกเป็นจังห***ไปก่อน ซึ่งน้องแนนเรียนรู้เร็วมากครับ แกโยกเก่งมากจนผมแทบทนไม่ได้เกือบน้ำกระฉูด "น้องแนน อ้า อ้า อ้า ลูกสุดยอดเลย!!" ผม***แกอีกห้าหกทีก็เปลี่ยนท่าอีกเพราะกลัวผมน้ำแตกก่อน ผมยกตัวน้องแนนหันหน้ากล้บมาทางผมให้ขย่มผมเหมือนเดิม ผมก้มลงไปดูดนมลูกสาวที่อยู่ใกล้ๆ ทั้งสองข้าง ส่วนมือสองข้างผมจับล็อคที่ไหล่ของลูก ทุกครั้งที่น้องแนนกดตัวลง ผมก็กดไหล่แกให้บดกับหนอก,***ผม มีความสุขดุจอยู่บนสวนสวรรค์ ผมชอบท่านี้มาก เรา***กันท่านี้ซักระยะผมก็จับแกเปลี่ยนท่าเป็นท่าเบสิค โดยให้แกอยู่ข้างล่างผมอยู่ข้างบน โดยผมอยากน้ำแตกใสรู***ของแกในท่านี้ ขณะนั้นน้องแนนถืงจุดสุดยอดไปแล้วหลายทีเหมือนกัน ผมซอยน้องแนนไม่ยั้ง น้องแนอนครวญครางสยิวสุดยอด จนในที่สุดน้ำเงี่ยนมากมายก็ฉีดเข้าไปใน***ของลูกสาวผมแรงสุดๆ อย่างไม่เคยเป็นมาก่อน "โอออออออว ลูกจ๋าพ่อสุดแล้วลูก!!!!" ในที่สุดความฝันของผมก็เป็นจริง ผมคาท่อน***ในร่องเสียวลูกสาวไว้ นอนกอดร่างกายที่เปลือยเปล่าของลูก น้องแนนมีน้ำตาซึมนิดๆ คงจะเสียใจที่ต้องมีอะไรกับพ่อของตัวเอง ผมลืมผมน้องแนน ปลอบแกว่า "ผู้หญิงทุกคนก็ต้องมีวันนี้เหละ พ่อรักน้องแนนมากอยากให้น้องแนนมีความสุข..."แล้วผมก็พูดโน้น พูดนี้ชักแม่น้ำทั้งห้า พยายามทำให้แกไม่เครียดมาก เพราะถ้าแกต้องคิดมากกับเรื่องนี้ แกคงไม่ยอมผมอีกแน่ ผมมองไปที่นาฬิกา เวลาผ่านไปประมาณสองชั่วโมง ตีสองพอดี เป็นเวลาในการร่วมเพศที่นานที่สุดของผม [/backcolor]
[backcolor=#f0f0f0]ซักพักผมก็พาน้องแนนเข้าห้องน้ำไปล้างคราบเลือด กับน้ำกามรวมทั้งอาบน้ำร่วมกัน ผมอาบน้ำลูบไล้ตัวลูก รูปร่างแกดีมากสมส่วนไปหมด หน้าตาน้องแนนน่ารักมากจนผมทนไม่ไหวให้เธอโก้งโค้งจับกับขอบอ่างล้างหน้าแล้วเอา*********เธอทางด้านหลังอีกทีจนเราทั้งคู่น้ำกระฉูดอีกรอบ เรากลับมาที่เตียงน้องแนนดูเหนื่อยกับการถูก***สองรอบติดต่อกันเป็นอย่างมาก ผมอยากจะเอาแกต่อจนเช้าแต่สงสารจึงกล่อมแกให้หลับแล้วกลับมาที่ห้อง ซึ่งผมลืมบอกไปว่าผมได้อัดเทบวีดีโอการร่วมรักกับน้องแนนไว้ด้วย เพราะมันเป็นการเปิดบริสุทธิ์เด็กสาวครั้งแรกแถมยังเป็นลูกของเราเองอีกด้วย ผมกลับไปที่ห้องเปิดดูหนังลูกผมแล้ว***เอาน้ำออกอีกรอบ ส่วนเมียผมไม่ต้องห่วงเพราะหลับเป็นตายครับ [/backcolor]

[backcolor=#f0f0f0]ผมตื่นมาแต่เช้าเพราะต้องส่งน้องแนนไปโรงเรียน ส่วนเมียผมยังนอนอยู่เพราะเค้าเข้างานตอน 10โมง ผมอาบน้ำแต่งตัวเสร็จก็เจอน้องแนนในชุดนักเรียนนั่งกินข้าวอยู่ข้างล่าง ผมเห็นเธอในชุดนักเรียนก็เริ่มเกิดอารมณ์อีกครั้งแต่ผมต้องอดใจไว้เพราะอันตรายเกินไปเกิดเมียผมตื่นเร็ววันนี้มันจะยุ่ง เราทานอาหารกันปกติเหมือนไม่มีเหตุการณ์เมื่อคืนเกิดขึ้น น้องแนนยังคงดูน่ารักมาก ดูไม่ออกเลยว่าเพิ่งถูก***ไปเมื่อคืนสองรอบ ระหว่างทางไปโรงเรียนผมชมเธอว่าวันนี้เธอสวยมาก หน้าน้องแนนดูเขินเล็กน้อย ผมคาดว่าเธอคงทำใจเรื่องเมื่อวานได้แล้ว ผมเลี้ยวรถไปจอดในซอยที่ไม่มีคนแล้วก้มลงไปจูบปากเธอ เราแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม มือผมก็ล้วงเข้าไปในคอเสื้อนักเรียนคอซองอันน่ารักของเธอเพื่อสัมผัสนมที่ผมคิดถึงตั้งแต่เมื่อคืน รวมทั้งเอามือลอดกระโปรงเข้าไปหาเต่าตัวน้อยข้างล่างอีกด้วยล้วงควักจนหอยเธอเริ่มแฉะ ผมทนไม่ไหวจึงตัดสินใจพาเธอเข้าโรงแรมม่านรูดที่อยู่ใกล้ๆ ทันที ถึงห้องผมไม่พูดพล่ามทำเพลงเข้าไปกอดจูบน้องแนนในชุดนักเรียน ม.ต้น ที่ผมคลั่งไคล้ในทันที ผมจูบไซร้ซอกคอเด็กนักเรียนด้วยอารมณ์ที่พลุ่งพล่าน ถึงเวลานี้น้องแนนคงยอมผมหมดทุกอย่าง ยอมให้ผมประเคนความเสียวให้เธอ หลังจากใช้นิ้วถูไถ***นอกกางเกงในน้องแนนจนน้ำเงี่ยนเปียก ผมมุดเข้าไปในกระโปรงนักเรียนเพื่อเข้าไปออรัลให้น้องแนนโดยที่ยังไม่ถอดกางเกงใน ผมอยากร่วมรักกับเด็กนักเรียนจริงๆ ในชุดนักเรียนมานานแล้วผมจึงตั้งใจไม่ถอดชุดของเธอ จากนั้นผมถอดเสื้อผ้าผมออกจนหมด เบี่ยงกางเกงในน้องแนนนิดนึงแล้วเสียบ***เข้าไป น้องแนนครางดังลั่นห้องตอนที่ผม***เธอ ผมเข้าสุดออกสุดทุกครั้งให้สมกับที่ผมอดใจไว้ตั้งแต่เมื่อคืนจนในที่สุดผม***น้องแนนไปทั้งสิ้นประมาณ 5 รอบตั้งแต่เช้าจรดเย็น ผมสอนเธอ***ทุกท่า รวมทั้งให้เธอดูด***ให้ผมด้วยจนน้ำแตก ตอนแรกดูเหมือนเธอจะอ้วก แต่ผมพยายามให้เธอกลืนน้ำเงี่ยนผมให้หมดครั้งหลังๆ พอเริ่มชิน เธอก็กินน้ำเงี่ยนผมอย่างเอร็ดอร่อยทุกครั้ง วันนั้นผมโทรไปลาโรงเรียนให้น้องแนนเรียบร้อยตั้งแต่ช่วงเช้า เรามีเวลาเสพย์สุขกันจนเย็น เพราะแฟนผมเลิกดึก หลังจากนั้นน้องแนนหลงมัวเมาในกามตัณหาเต็มที่ ต้องให้ผม***เธอทุกวัน โดยผมออกจากบ้านเช้าขึ้นอ้างกับภรรยาว่าเพราะรถติด ผม***เธอต้องเช้าหนึ่งรอบ ตอนเย็นที่ไปรับเธอกลับมา***ที่บ้านอีกนับครั้งไม่ถ้วนซึ่งผมมีเวลาถึงสองสามชั่วโมงทุกวันก่อนถึงสามทุ่ม เราสองคนมีความสุขมากเหมือนเป็นคู่ผัวเมียใหม่ ผมขอรับรองครับว่าชีวิตครอบครัวผมไม่เคยมีปัญหา ผมกับลูกกลับรักกันยิ่งกว่าเดิม ผมยังเน้นเรื่องการเรียนของน้องแนนได้เต็มที่ด้วยไม่ให้เธอเสียการเรียน แล้วก็ไม่ต้องห่วงว่าเธอจะไปเสียคน หรือจะไปถูกผู้ช่ายที่ไหนหลอก*** เพราะน้องแนนติดผมมากครับ เราสัญญากันว่าจะ***กันไปเรื่อยๆ เพราะว่าเราเป็นพ่อลูกที่รักกันมากครับ [/backcolor]

[backcolor=#f0f0f0]
[/backcolor]

[font=]ถ้าชอบก้อให้คะแนนด้วยนะครับ ^^[/font]