ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Copy หลานฉัน บทประพันธ์ zabjid

เริ่มโดย areja, มกราคม 10, 2012, 11:53:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

Copy หลานฉัน บทประพันธ์ zabjid[/b]

อาจเล่าไม่เก่งหรอกนะแต่อ่านเรื่องของเพื่อนๆเกี่ยวกับครอบครัวนี้อยากเล่าบ้างแอนหลานสาวผมอายุแค่ 14 เองครับแก่แดดร่านจริงๆแรกๆผมไม่คิดอะไรหรอกแค่น้ากับหลานแต่วันหนึ่งผมต้องตลึงแทบไม่เชื่อเลยว่าหลานผมจะเซ็กส์จัดเอามากๆชอบพาเพื่อนผู้ชายมาเที่ยวบ้านผมก็ เห็นว่าเด็กๆเลยไม่สนอะไรแต่ต้องสนเพราะวันที่ผม งง เอามากๆคือวันนั้นผมไม่ได้ไปทำงานก็ไม่รู้จะทำอะไรก็ เดินเล่นไปดูสวนหลังบ้าน(สวนส้ม)จริงแล้วผมเองนั้นกับเมียชอบ(-ปรี้-)กันมากโดยเฉพาะที่กระท่อมท้ายสวนพอเดินไปสวนก็เกิดอารมณ์กะว่าจะไปนอนชักว่าวที่สวนเพราะเมีย ไปบ้านแม่ยายก็เดินเข้าไปไกลกระท่อมก็ได้ยินเสียง ซี๊ด ซ๊าด เอะใครแอบมา(-ปรี้-)กันในสวนเราเอาละครับผมก็ย่องเข้าไป ด้วยใจระทึกกะว่าได้ดูคน(-ปรี้-)กันหัวใจงี้ไหวเลยครับได้ยินแต่เสียง ซี๊ด ซ๊าด กันผมมองหารูก็ไม่เจอ เอ๋ ใครกัน(-ปรี้-)กันถึงพริกถึงขิงขนาดนี้แล้วเสียงที่ผมได้ยินผมขาชาเลยครับ(-xxx-)แข็งยิ่งกว่าเก่า......แอน..ซี๊ด ด ด...หีแอน(-ปรี้-)อร่อยจัง....พี่นุ(-ปรี้-) แอนแรงๆ..แอนเสียวหีจัง...แอนชอบ(-xxx-)พี่มั้ย...ซี๊ด.. ชอบสิจ๊ะ....แอนให้(-ปรี้-)บ่อยนะ...ค่ะพี่นุ...อ้าวหลาน เรานี่หว่าอายุแค่นี้แอบ(-ปรี้-)กันเสียแล้ว
ผมเงี่ยนมากต้องรีบกลับไปชักว่าวเพราะดูต่อไปก็ไม่เห็นอะไรสักพักทั้งคู่ก็เดินกลับมาบ้านทำเป็นปกติเหมือ ไม่มีอะไรเกิดขึ้นผมนอนแทบไม่หลับทั้งคืนวาดภาพว่าหีหลานขนาดนั้นขนาดนี้ชักว่าวไป
ก็อยาก(-ปรี้-)หลานมากเพราะคิดว่าไหนๆก็ร่านขนาดนี้แต่ไม่รู้จะทำอย่างไรก็ได้แต่คิดและปล่อยไป
และความฝันผมเริ่มเป็นจริงเมื่อวันนั้นผมไม่ได้ออกไป ทำงานก็ตื่นสายลุกไปห้องน้ำจะอาบน้ำห้องน้ำอยู่หลังบ้านผมได้ยินเสียงอีกแล้วคราวนี้ก็นึกว่าเป็นหลานแน่ค่อยย่องเข้าไปหารุรอยแตกคราวนี้พบครับผมแนบตามองผ่าน ช่องหลานสาวผมกำลังเอามือลูบหรเขี่ยแตดผมเองรูด(-xxx-)ไป ด้วย
น้ำแทบแตกแค่เห็นหีหลานสาวที่ขาวอูมเกลี้ยงครั้งแรกทีเห็นหีหลานผมอยากจะร้องดังๆว่า..โอ้ว ว ว..เพราะเสียงที่ได้ยินมันทำให้หัวใจผมพองโตเลยครับ....อูยย...ซี๊ด ด ด...น้าวีขา...เลียหีแอนสิค่ะ...อูย ย ย...แอนอยากเย็ดกับน้าวีจัง...พอตอนนี้เพื่อนคิดว่าผมคงเข้าตีเองแต่จริงครับผมถอยออกมานั่งที่ม้าหินอ่อนหน้าบ้านคิด ในใจ(-ปรี้-)ไม่(-ปรี้-)ไม่แต่สุดท้ายก็ต้องบอกกับตัวเอง(-ปรี้-) เพราะไหนๆหลานก็ผ่านการ(-ปรี้-)มาแล้ว
ก็กลับขึ้นไปห้องนอนรอหลานอาบน้ำเสร็จจนหลานออกมาจาก ห้องน้ำผมก็ไปอาบน้ำในห้องน้ำเห็นกางเกงในหลานตากอยู่แต่ก่อนก็ตากประจำแต่ผมไม่ได้สนใจเพราะเป็นหลานแต่ตอนนี้สิครับผมต้องมาดมแล้วชักว่าวไปด้วยจนเสร็จไปทีหนึ่งผมออกมาจากห้องน้ำเห็นนั่งดุทีวีอยู่แล้วหันทักผม. ..อ้าวน้าวีไปทำงานเหรอค่ะ.....ผมบอกไปตอนบ่ายแล้วเดินเข้าห้องไปใส่กางเกงขาสั้นแบบสบายมานั่งดุทีวีกับหลาน
หลานทำตัวปกติผมเตรียมตัวมาแล้ว(-ปรี้-)แน่วันนี้เลยไม่ได้ใส่กางเกงในผมแอบมองหลานมอง(-xxx-)ผมซึ่งแข้งมากแต่แกล้งเป็นไม่สนใจหลานสาวผมใส่เสื้อคอกว้างกางเกงแบบสบาย อยู่บ้าน
ผมตัดสินใจเป็นไงกันทนไม่ไหวครับโอบไหล่หลานสาวเธอหันมาว่าผม อี๊..น้าวี..ทำท่าขยับหนีเอาไงดีละรุกต่อหรือป่าวก็เลยตัดบทเลยว่า...แหมสาวน้อยน้ากอดนิดเดียวเองที่คนอื่นมากกว่ากอดอีกเธอหน้าเสียเลยครับผมบอกว่าไม่เป็นไร น่า  น้าเข้าใจคนเรามันต้องเย็ดกันเธอก้มไม่มองหน้าผม เลยผมเชยคางเธอขึ้นไม่เป็นไรหรอกน้าไม่บอกใครหรอก..น้าเห็นแอน(-ปรี้-)กับนุในกระท่อม..และน้าก็ได้ยินในห้องน้ำแอนอยากให้น้าเลียหีคราวนี้เธอยิ้ม..น้าไม่ว่าแอนนะ...ไม่ว่าหรอกทำไม่อยากให้น้าเลียหีละ...ก็แอนแอบดุ น้าวีกับน้านา(-ปรี้-)กันแล้วหีแอนเสียวนี่...เป็นสาวแล้วนะไหนละขอน้าดูหีหน่อยได้มั้ย...ผมลูบแผ่นเธอแล้วความร่านใจกล้าของหลานสาวแก่แดดก็เกิดขึ้นเธอลุกขึ้นยืนตรงหน้าผมแล้วถลกกระโปรงขึ้นแอ่นเข้าใกล้จมูกผมผมจูบแผ่นหีที่อูมของหลานสาวแล้วรูดกางในลงจ้องแผ่นหีที่ สวยน่า(-ปรี้-)น่าเลียไม่พูดพล่ามทำเพลง
เลียจนไม่รู้ว่าหลานผมเปลือยเปล่าแล้วน้ำหีเธอแตกกับ ลิ้นไม่รู้กี่ครั้งผมก็กินหมดสุดท้ายก็(-ปรี้-)ส่ง(-xxx-)เข้าหีหลานหลานร้องครางแบบสุดๆเสียงดังผมน้ำแตกใส่หีหลาน แล้วนอนลูบเล่นเอาน้ำ(-xxx-)มาทาแผ่นหี
เธอก็ร่อนหีสู้มือผมจน(-ปรี้-)กันอีกผม(-ปรี้-)หลานไปสี่ครั้งหีบวมเป่งเลยครับจนเดี๋ยวนี้ผมไม่แน่ใจว่าหลานโดนเย็ดไปกี่คนแต่ผมนั้นสบายครับพอเผลอเมียหลานก็แอบมาให้ผม(-ปรี้-)ประจำ
ไม่รู้อ่านกันรู้เรื่องป่าวเขียนไม่ค่อยเก่ง

Copy หลานฉัน บทประพันธ์ zabjid