ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ห้องเก็บของ

เริ่มโดย ifreedom, กุมภาพันธ์ 25, 2012, 05:20:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ifreedom

เรื่องที่เล่านี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อปีที่แล้ว ผมทำงานอยู่ที่ร้านอาหารแห่งหนึ่ง ในตัวร้านนั้นกว้างพอสมควรมีห้องเก็บของอยู่ในตัวร้านอยู่แล้ว แต่จะมีห้องเก็บของอีกห้องนึงที่อยู่ห่างไปจากร้านพอสมควร ซึ่งห้องเก็บของนี้ 1 ปีจะใช้แค่เพียงเดือนเดียวเท่านั้นแต่ใช้ทุกปี เพราะทางร้านจะจัดโปรโมชั่นพิเศษจะขายดีมากทำให้ห้องเก็บของที่อยู่ในตัวร้านไม่พอจึงต้องใช้ห้องเก็บของเพิ่ม เรื่องมันเกิดขึ้นตรงที่วันนึงผมโดนใช้ให้ไปเอาของที่ห้องเก็บของห้องนั้นห้องที่ห่างจากตัวร้านที่ว่า และมีน้องผู้หญิงคนนึงขอตามไปด้วยเพราะอยากไปดูว่าห้องเก็บของที่ว่านั้นเป็นยังไงเพราะปีนึงใช้แค่ครั้งเดียวและกระโปรงที่ได้มาใหม่ที่เธอใส่นั้นมันเล็กเกินไปเลยจะขอไปเปลี่ยนเป็นตัวใหม่ให้ใหญ่กว่าเดิมเพราะตัวที่ใส่อยู่ตอนนี้มันรัดรูปมากน้องเขาบอกว่ามันน่าอาย เธอชื่อน้องจ๋า น้องจ๋านั้นเป็นผู้หญิงตัวสูง ขาว หุ่นดีสมสัดส่วน บุคลิกสไตล์คุณหนู หน้าตาน่ารักและที่สำคัญที่สุดเธอเป็นสาวน้อยหน้าเด็ก น้องจ๋ากับผมในร้านคุยกันค่อนข้างสนิทพูดเล่นกันได้โดยไม่ถือกัน เธอมีแฟนอยู่แล้ว(ผู้หญิงน่ารักๆนี่ไม่เหลือที่โสดอีกแล้วหรือไงเนี่ย) เราก็เลยไปด้วยกันเดินคุยไปเรื่อยเปื่อยจนถึงห้องเก็บของ ห้องเก็บของห้องนี้ข่อนค้างจะมิดชิดอยู่ในมุมอับและอยู่ในจุดที่ไม่มีคนสันจรไปมาเลย ในตัวห้องนั้นไม่กว้างเท่าไหร่ความห่างแค่คน 2คนยืนขนานกันแต่ลึกพอสมควร ตอนแรกผมบอกให้น้องเขารอข้างนอกเพราะในห้องมันแคบและมืดแต่น้องเขาบอกอยากลองเข้าไปดูไหนๆก็มาถึงแล้ว ผมก็เลยไม่ขัดใจอยากเข้ามาดูก็ให้เข้า ผมเดินนำหน้าไปหาของที่ต้องการมาเอา ส่วนน้องจ๋าเจอกล่องที่เก็บเสื้อผ้าอยู่พอดีน้องจ๋าเลยถามว่าใช่กล่องนี้รึเปล่า ผมก็ดูแล้วบอกว่าใช่ตอนนี้ผมยืนอยู่ด้านในข้างหน้าน้องจ๋าอยู่ ผมบอกให้น้องจ๋าเลือกเลยหาไซด์ที่ต้องการเอาเลยผมหาของก่อน เนื่องจากห้องมันแคบอย่างที่เคยบอกไว้และกล่องก็วางอยู่ปิดทางเดินไปข้างนึงอยู่แล้วจึงเหลือทางเดินแค่ให้คนคนเดียวเดินผ่าน ผมหาของอยู่แป๊บนึงแล้วจะหันกลับมาถามน้องจ๋าว่ามีไซด์ที่ต้องการไหม พอผมหันจะมาถามปรากฏว่าเสียงรถหวอวิ่งกันเต็มเลยครับ วิ่งกันให้ควักเปิดเสียงหวอหวอกันดังสนั่น ผมเลยจ้องอย่างไม่กระพริบตาเลยครับ ตะลึงในสิ่งที่เห็น น้องจ๋าเธอใส่กางเกงในสีขาวลายหมีน้อยสีน้ำตาล มันช่างน่ารักเหมาะกับบุคลิกเธอจริงๆ ไอ่น้องของผมมันตั่งโด่ทันทีเลย บวกกับวันก่อนผมเพิ่งโหลดหนังในเว็ปของเรา Xonly จากท่านผู้มีอุปการคุณท่านนึง ซึ่งหนังที่โหลดมานั้นนักแสดงมีโทนหน้าคล้ายน้องจ๋าเลยทีเดียวผมเลยซี๊ดดดเลยทีเดียว  ผมมองได้แป๊บเดียวน้องจ๋าเธอเงยหน้าขึ้นมาพอดี น้องจ๋าบอกว่าเจอแล้วค่ะจ๋าเอาไปเลยนะค่ะ น้องจ๋าเห็นผมยืนนิ่งน้องจ๋าก็งงว่ามีอะไรเหรอค่ะ พักนึงน้องจ๋าก็นึกขึ้นได้ว่าน้องจ๋านั้นเปิดรถหวออยู่ น้องจ๋าจึงรีบปิดแล้วแซวกลับมาว่า นั้นแน่มองอะไรอยู่ค่ะพี่ จ้องไม่กระพริบเชียวนะ ไม่บอกไม่เตือนกันเลยนะค่ะ ผมที่รู้สึกตัวจึงตอบกลับไปว่าทำไงได้ก็คนมันอึ้งนี่น่า แต่ไม่น่าเชื่อนะว่าน้องจ๋าจะใส่กางเกงในลายหมีน้อยแบบนั้น น้องจ๋าถามกลับมาว่ามันแปลกเหรอค่ะพี่ ผมก็ตอบกลับไปว่า ไม่แปลกหรอกพี่ว่ามันก็เข้ากับบุคลิกของน้องจ๋าดี น่ารักดีออก น้องจ๋าถามกลับมาว่าน่ารักยังไงอ่าค่ะ ผมตอบกลับไปว่า ไม่เอาอ่ะไม่บอกดีกว่าเกรงใจ น้องจ๋าเลยบอกกลับมาว่าแหมจ๋าอยากรู้อะพี่บอกจ๋ามาเถอะไม่ต้องเกรงใจกันหรอกค่ะ ผมเลยบอกว่าแน่ใจนะ น้องจ๋าบอกแน่ใจค่ะ ผมก็เริ่มบรรยายทันที  อืมก็น้องจ๋าค่อนข้างน่ารักแถมหน้าก็เด็ก บุคลิกก็ออกสไตล์คุณหนูๆ พี่เลยคิดว่าน้องจ๋าจะใส่ชั้นในแบบไหนนะถึงจะเข้ากันนะ เลยนึกว่าแบบน้องจ๋าคงใส่ชั้นในแบบน่ารักๆ สไตล์เด็กๆน่าจะเข้ากับตัวน้องจ๋าดี ผมก็บอกไปตามนั้น น้องจ๋าเธอทำแก้มป่องๆ(น่ารักมากกกกก) แล้วแซวกลับมาว่าพี่ลามก จิตนาการอารายของพี่ค่ะ คิดว่าหนูเด็กแบบนั้นเลยเหรอค่ะ ผมก็รีบตอบกลับไปว่าเปล่าๆแค่คิดว่าน่าจะเป็นแบบนี้อย่าโกรธกันสิน้องจ๋าบอกให้พี่บอกน้องจ๋าเองนะ น้องจ๋าแซวแหมพี่ละก็พูดซะจ๋าหายโกรธเลย ผมก็บอกโทษทีๆแต่ไม่นึกว่าน้องจ๋าจะใส่แบบที่คิดไว้จริงๆ แนะมีแซวกันอีกนะค่ะน้องจ๋าตอบกลับมาแล้วถามว่า พี่พูดแบบนี้แล้ววันนี้พี่คิดว่าหนูใส่บราแบบไหนละ แบบเด็กๆอีกไหมละค่ะ ผมถามไปว่าตอบไปไม่โกรธนะ น้องจ๋าพยักหน้าตอบ พี่เดาว่าวันนี้น้องจ๋าคงใส่บราสีขาวเหมือนกับกางเกงในลายหมีน้อยนั้นแหละแต่คงไม่มีลวดลายอะไรมากมายเท่าไหร่นักหรอกใช่มะ น้องจ๋าบอกผิดค่ะ ผมเลยถามไปอ้าวงั้นน้องจ้าใส่แบบไหนละ น้องจ๋าบอกจ๋าไม่บอกให้เดาเอา ผมก็บอกน้องจ๋าว่าบอกมาเถอะพี่อยากอยากเดาเท่าไหร่เลยเดี๋ยวเสียเวลา น้องจ๋าบอกแหมไม่เดาเลยนะค่ะก็ได้ไม่อยากเสียเวลานานเหมือนกัน ผมตะลึงเลยน้องจ๋าเปิดเสื้อให้ผมดูเฉยเลย ต่อหน้าผมตอนนี้คือน้องจ๋าที่ยืนเปิดเสื้อโชว์นมของน้องจ๋าอย่างเต็มตาเลยเธอใส่บราสีขาวลายลูกไม้ แป๊บเดียวน้องจ๋าจึงรีบปิดแล้วถามว่าเป็นไงค่ะใส่แบบเด็กๆไหมค่ะ ผมก็บอกไม่เด็กแล้วแฮะแต่ใจกล้าจังนะเปิดให้ดูแบบนี้นะ น้องจ๋าบอกไม่เป็นไรค่ะไหนๆก็เห็นกางเกงในไปแล้วแถมที่นี่มิดชิดเลยเปิดให้ดูได้ แล้วเป็นยังไงบ้างค่ะ ผมตอบไปว่ามีเหรอจะไม่ดีอยู่ๆมาเปิดให้ดูแบบนี้แต่เสียดายหน้าอกเล็กไปหน่อย น้องจ๋าแซว แนะเปิดให้ดูยังแซวกันอีกก็ทำไงได้ของจ๋ามันไม่ใหญ่นิค่ะคุณพี่ ผมเลยแซวไปว่าไม่ทำให้มันใหญ่ละ น้องจ๋าถามทำยังไงละค่ะจ๋าไม่รู้บอกหน่อย ผมก็บอกแค่นวดหน้าอกตัวเองบ่อยๆมันก็ใหญ่ขึ้นได้แหละ(ไม่รู้ว่าจริงรึเปล่านะที่รู้มาเป็นแบบนี้) น้องจ๋าลองนวดดูสิ น้องจ๋าเลยลองดูแต่ถ้าน้องจ๋าจะทำไม่เป็นจริงๆน้องจ๋าเอามือขยำๆหน้าอกตัวเองแบบดื้อๆเลย ผมบอกว่าไม่ใช่นั้นมันขยำไม่ใช่นวดแล้ว น้องจ๋าถามว่าแล้วทำยังไงละค่ะ ผมถึงถือโอกาสเลยมาพี่สอนเองแล้วเดินไปด้านหลังของน้องจ๋าพร้อมจับมือ2ข้างมือของน้องจ๋านิ่มมาก มาจับที่หน้าอกของน้องจ๋าในท่าโอบกอดแล้วเริ่มนวดในทันทีโดยจับมือของน้องจ๋าให้จับหน้าอกตัวเองแล้วมือผมกุมทับอีกที ผมเริ่มนวดอย่างช้าๆแล้วบอกว่ามันต้องนวดแบบนี้ไปช้าๆ วนรอบๆ ไปเรื่อยๆ แบบนี้ น้องจ๋าถามต้องแบบนี้เหรอค่ะ ตอนนี้หน้าน้องจ๋าแดงไปหมดแล้วก็แหงสิโดนนวดนมนี่น่ามีเหรอจนทนเสียวไหว จ๋าบอกนวดไปแบบนี้อีกแป๊บนึงนะค่ะ จ๋าอยากจำท่าทางการนวดไว้พร้อมกับครางเบาๆ นวดไปซักพักผมปล่อยมือข้างนึงแล้วบอกให้น้องจ๋าลองนวดเองดูโดยที่มืออีกข้างของผมยังจับมือน้องจ๋านวดอยู่ น้องจ๋าเอามือลองนวดทันที ตอนนี้มือผมว่างข้างนึงแล้วเลยให้มือมันซุกซนตามใจหน่อยผมเลื่อนมือลงไปช้าๆ เลื่อนไปถึงถึงขอบกระโปรงแล้วถกขึ้นลูบหีน้องจ๋าทันที น้องจ๋าสดุ้ง แต่ด้วยอารมณ์ตอนนี้น้องจ๋าไม่คิดอะไรแล้วปล่อยให้ลูบเลย แต่แซวกลับมาว่านั้นแน่ได้ทีเอาใหญ่เลยนะค่ะคุณพี่ขา ก็แหมน้องจ๋าน่ารักขนาดนี่อยู่ๆมาให้ทำแบบนี้มีเหรอชายไหนจะทนไหว แล้วน้องจ๋าก็หงายหน้ามาจูบผมทันที น้องจ๋าจูบแบบใช้ลิ้นด้วยเธอบรรเลงแบบคนช่ำชองทีเดียว พอผละปากออกจากกัน น้องจ๋าหันกลับมาแล้วปลดกางเกงผมออกทันที ตาจ๋าดูของพี่มั่งเอาออกมาให้ดูเลยค่ะ งั้นจ๋าก็ถอดให้พี่ดูของจ๋าด้วยนะ จ๋าบอกได้ค่ะมาถอดกัน จ๋ารีบรูดซิปปลดกระโปรงตัวเองลงไปกองที่พื้นทันที แล้วถอดกางเกงในลายหมีน้อยออกต่อทันที ผมก็ถอดหมดแล้ว น้องจ๋ามองมาที่ควยของผมแล้วบอกใหญ่จังแล้วเอามือมาจับทันทีน้องจ๋าชักควยของผมเพื่อเปิดเนื้อออกแล้วเอานิ้วโป้งลูบที่ปลายหัวควยของผมทันที ผมนี่เสียวจี๊ดๆสุดๆ น้องจ๋าลูบแบบช้าๆวนไปวนมาเรื่อยๆ มันสร้างความเสียวได้สุดยอดจริงๆ ผมแซวน้องจ๋าว่าแหมๆ ช่ำชองขนาดนี้แล้วบอกว่าไม่รู้ว่าทำยังไงให้นมใหญ่ขึ้นนะ แหมๆก็จ๋าไม่รู้จริงๆนี่น่าแต่เรื่องแบบนี้จ๋ารู้น้าคะว่าทำยังไงให้รู้สึกเสียวสุดๆ แล้วน้องจ๋าก็นั่งลงแล้วเริ่มอมควยผมทันที เฉยค่อยๆอมอย่างช้าๆ เริ่มจากอมที่ปลายควยสลับกับเอาลิ้นเลียไปมาที่หัวควย และก็อมไล่ไปเรื่อยๆตามลำดับจดมิดท่อนควย แล้วก็เริ่มบรรจงดูดเข้าดูดออกอย่างเมามัน ซักพักผมน้ำใกล้แตกเลยบอกน้องจ๋าว่าพี่จะแตกแล้วให้ปล่อยนอกปล่อยในดี น้องจ๋าบอกแตกใส่หน้าจ๋าเลยค่ะ ผมเลยจัดให้ชักควยออกจากปากน้องจ๋าแล้วระเบิดน้ำใส่หน้าน้องจ๋าในทันที น้ำเงี่ยนของผมออกมาเยอะมากหน้าน้องจ๋าตอนนี้เต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของผมเต็มไปหมด น้องจ๋าหาผ้าเช็ดไม่ได้จึงกลับด้านกระโปรงตัวเองแล้วเอามาเช็ดคราบน้ำออกทันที พอเช็ดเสร็จผมจับน้องจ๋ายืนขึ้นแล้วถึกเสื้อปลดบราออกทันที ตอนนี้ผมได้เห็นหน้าอกอันขาวเนียนของน้องจ๋าเต็มตาแล้ว จึงเข้าไปนวดและเริ่มบรรเลงในทันที มือซ้ายนวดนมมือขวาลูบหี ถึงนมน้องจ๋าจะเล็กไปหน่อยแต่ก็นวดได้อย่างมันมือ มือก็ล้วงแหย่เข้าไปในรูหีน้องจ๋า แหย่เข้าแหย่ออกและเขี่ยเม็ดเสียวของน้องจ๋าสลับกันไปเรื่อยๆ น้องจ๋าร้องซี๊ดดดดด.....พี่ขาจ๋าเสียวจังเลยค่ะพี่ จ๋าเสียวเหลือเกินจ๋าไม่ไหวแล้ว พี่ขาพี่เย็ดน้องจ๋าเร็วๆเถอะค่ะน้องจ๋าไม่ไหวแล้ว จ๋าอยากโดนควยของพี่ใจจะขาดแล้ว ผมจับควยยัดหีน้องจ๋าทันทีตอนแรกยัดเข้ายากหีน้องจ๋าฟิตมาก พอยัดเข้าแล้วผมค่อยๆดันควยของผมเข้าไปช้าๆ จนมิดด้ามน้องจ๋าครางลากเสียงอ๊าาาาาาาา ยาวตามท่อนควยที่ยัดเข้าไปจนมิดแล้ว ผมจึงค่อยๆถอนควยของผมออกช้าๆ น้องจ๋าร้องซี๊ดดดดดด ตามท่อนควยที่กำลังลากออกมาจากรูหี ผมยัดเข้าถอนออกรูหีของน้องจ๋าอย่างช้าๆอยู่สักพักจนเริ่มลื่นแล้ว ผมเริ่มซอยน้องจ๋าทันที ผมเย็ดน้องจ๋าตอนนี้ในท่ายกขาข้างนึงแล้วซอยเข้าออกทางด้านหน้า ควยก็ตอดรูหีน้องจ๋าไม่หยุด ปากก็ดูดหัวนมน้องจ๋าสลับกันทั้ง 2ข้าง น้องจ๋าก็ร้องครางซี๊ดดดดดด ตามความเสียวที่ได้รับ เย็ดกันได้ซักพักผมเปลี่ยนท่าน้องจ๋ามาในท่าโก่งตูดแล้วซอยเข้าด้านหลัง เนื่องจากที่มันแคบจึงเล่นได้ไม่กี่ท่า ผมซอยถี่ยิบทั้งเร็วและแรงขึ้นเรื่อยๆ น้องจ๋าก็ร้องเสียวจังเลยค่ะพี่เสียวมากจ๋ารู้สึกดีเหลือเกินพี่ซอยจ๋าเร็วขึ้นอีกนะค่ะจ๋าชอบแบบเร็วๆแรงๆค่ะ ผมเลยจัดให้ซอยถี่ เร็วและแรงขึ้นเรื่องเสียงเนื้อกระทบเนื้อดังปั๊บๆๆ อย่างดัง และก็ถึงเวลาสิ้นสุดน้ำผมจะแตกแล้วเหมือนน้องจ๋าจะรู้น้องจ๋าบอกแตกในเลยพี่ ผมเลยจัดให้แตกในตามน้องจ๋าขอมา ระเบิดน้ำเงี่ยนอีกรอบใส่รูหีน้องจ๋าทุกหยาดหยด หลังจากปล่อยเสร็จแล้วผมค่อยๆถอนควยของผมออกช้าๆ จนหมดด้ามน้องจ๋านั่งทรุดทันทีและแซวกลับมาว่าเล่นเย็ดจ๋าซะจนเครื่องจ๋าเกือบพังเลยนะค่ะคุณพี่ขา ต่ออีกยกเถอะค่ะจ๋าอยากเสียวอีก ผมบอกไม่ได้หรอกเรามานานไปแล้วเกิดใครตามมาแล้วมาเจอมันจะไม่ดี น้องจ๋าทำหน้าเซ็งแล้วบอกเสียดายจังกำลังมันเลยอะค่ะ ถ้างั้นคราวหน้าถ้าพี่มาเบิกของอย่าลืมชวนน้องจ๋ามาเบิกด้วยนะค่ะ ^^