ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูขาหนูอยากลอง

เริ่มโดย max1007, พฤษภาคม 13, 2012, 04:58:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

max1007

ผมเป็นอาจารย์สอนอยู่ในโรงเรียนมัธยมแห่งหนึ่งเป็นโรงเรียนที่มีทั้งนักเรียนชายและนักเรียนหญิงหรือที่เรียกกันว่าสหศึกษาในโรงเรียนนี้กล้าพูดได้เลยว่าผมเป็นอาจารย์ที่หน่มที่สุดก็ว่าได้เพราะผมเพิ่งเรียนจบมาใหม่ๆวิชาที่สอนก็สอนรวมกันทั้งห้องเก่งและไม่ค่อยเก่งทำให้ต้องเอาใจใส่กับห้องที่ไม่ค่อยเก่งเป็นพิเศษเมื่อวันหยุดต้นเดือนที่ผ่านมานี้เองเก๋นักเรียนหญิงในห้องที่ผมสอนอยู่เดินเข้ามาาแล้วพูดขึ้นว่า"อาจารย์ขาวันนี้วันเกิดหนูหนูอยากจะเชิญอาจารย์ไปที่บ้านอาจารย์จะว่างไหมคะ""แล้วชวนเพื่อนไปด้วยหรือเปล่า"ผมถามเธอตอบว่า"ชวนค่ะ"ผมจึงตอบตกลงไปโดยไม่คิดอะไรมากไปกว่าการเป็นอาจารย์กับลูกศิษย์เท่านั้นแม้ว่าเก๋จะกำลังโตเป็นสาวแล้วก็ตามประมาณสองทุ่มเก๋ก็ขี่มอเตอร์ไซด์มารับผมที่บ้านพอไปถึงบ้านก็เห็นเด็กๆทั้งหญิงชายล้อมวงกันกินอาหารอยู่ต่างก็แสดงความเคารพกันตามประสาอาจารย์กับลูกศิษย์บ้านของเก๋เป็นบ้านหลังไม่ใหญ่และไม่เล็กนักพ่อแม่ของเธอไม่อยู่เท่าที่รู้คือต้องเดินทางไปต่างจังหวัดประมาณ3-4วันทิ้งเก๋ซึ่งเป็นลูกสาวคนเดียวเอาไว้เพราะต้องเรียนทำให้เก๋ต้องจัดงานวันเกิดโดยลำพังหลังจากทานอาหารได้สักพักผมก็รู้สึกอยากเข้าห้องน้ำจึงเดินไปทางหลังบ้านเห็นเก๋กำลังทอดลูกชิ้นอยู่จึงถามไปว่า"มีอะไรให้ช่วยไหม""ไม่ต้องหรอกค่ะอาจารย์อีกเดี๋ยวก็เสร็จแล้วค่ะ"เธอตอบเสร็จก็ก้มหน้าก้มตาทอดลูกชิ้นต่อไปด้วยความที่เธอนั่งอยู่ต่ำจากระดับสายตาทำให้ผมบังเอิญเห็นร่องอกขาวเนียนของเด็กสาววัย17ปีอยู่ภายใต้เสื้อคอกว้างแถมเธอยังใส่กางเกงขาสั้นทำให้เห็นต้นขาขาวอวบกระตุ้นอารมณ์ให้กระเจิงได้ทำให้รู้ว่าเก๋เองไม่ใช่เด็กแล้วผมยืนคุยและแอบมองตรงนั้นอยู่นานจนลืมตัวว่าต้องไปห้องน้ำหลังจากงานเลิกก็ได้เก๋นี่แหละที่รับอาสาขี่มอเตอร์ไซด์ไปส่งที่บ้านระหว่างทางเราสองคนก็คุยกันอย่างถูกคอทำให้หลังจากนั้นเป็นต้นมาเราสองคนก็สนิทกันมากขึ้นเหตุการณ์ที่เป็นจุดหักเหก็คือช่วงสอบปลายภาคเธอทำข้อสอบวิชาที่ผมสอนไม่ผ่านด้วยความกังวลใจเธอจึงเดินเข้ามาปรึกษาผมเลยให้เธอทำรายงานมาส่งเหมือนๆกับเพื่อนๆคนอื่นๆที่สอบไม่ผ่านเช่นเดียวกับเธอช่วงนั้นเป็นช่วงปิดเทอมผมเองยังต้องมีหน้าที่สรุปผลการเรียนของนักเรียนส่งจึงไม่มีโอกาสได้ไปที่ไหนวันนั้นผมกลับมาจากกินข้าวกลางวันเลยเปิดวีดิโอXดูฆ่าเวลาหลังจากดูวีดิโอญี่ปุ่นเรื่องของนักเรียนหญิงที่หลงรักอาจารย์จึงยอมพลีร่างเพื่อแลกกับความรักจากอาจารย์หนุ่มกำลังถึงฉากที่เข้าได้เข้าขิงอยู่พอดีเสียงออดหน้าบ้านก็ดังขึ้นผมจึงรีบไปปิดวีดิโอแล้วเปิดประตูก็พบกับร่างของเด็กสาววัย17ปีที่อยู่ในชุดเสื้อรัดรูปกางเกงขาสั้นเก๋นั่นเองเธอเอารายงานที่ผมสั่งให้ทำมาส่งจากการแต่งตัวของเธอทำให้อารมณ์ที่คั่งค้างอยู่จากตอนที่ดูวีดิโอต้องเดือดพล่านขึ้นมาอีกเธอขออนุญาตเข้ามาในห้องของผมเพื่อรอฟังผลคะแนนที่ผมจะให้เธอพร้อมกับที่เธอบอกว่า"หนูเอารายงานมาส่งค่ะช่วยหนูด้วยนะคะอาจารย์"เธอออดอ้อนพร้อมกับส่งรายงานเล่มที่เธอทำเสร็จแล้วมาให้ผมรับมาพร้อมกับจ้องหน้าของเธอก่อนพูดเบาๆว่า"แล้วจะไม่ช่วยอาจารย์บ้างเหรอ""อาจารย์จะให้หนูช่วยอะไรล่ะคะ"เก๋ถามด้วยความงงๆผมจึงอาศัยจังหวะที่เธอกำลังงงอยู่นั้นดึงตัวเธอเข้ามากอดพร้อมกับบอกว่า"ช่วยอย่างนี้ไง"ขณะเดียวที่ปากก็จูบไซร้ไปทั่วใบหน้าของเธอเธอแสดงอาการตื่นตกใจอย่างเต็มที่พร้อมกับเบือนหน้าหนีผมไม่ยอมลดละความพยายามยิ่งจูบไซร้ไปบริเวณซอกคอและติ่งหูมากขึ้นในขณะที่มือก็บีบเคล้นที่หน้าอกหยุ่นมือที่ยังไม่ใหญ่นักแต่เหมาะมือดีพักเดียวเท่านั้นเก๋ก็เริ่มพ่ายแพ้แก่อารมณ์ที่ผมป้อนให้ถึงกับอ่อนปวกเปียกอยู่ในวงแขนของผมจังหวะนั้นผมจึงอุ้มตัวเธอเข้าไปในห้องนอนก่อนวางเธอลงบนที่นอนอย่างแผ่วเบาเธอยังอ่อนปวกเปียกอยู่ตรงนั้นจากนั้นผมก็เริ่มอีกครั้งจูบไซร้จากบริเวณหน้าลงมาเรื่อยๆสองมือก็เคล้นคลึงบริเวณเนินอกของเธออย่างเมามันก่อนหันมาจัดการกับเสื้อผ้าของตัวเองพร้อมกับเริ่มปลดเสื้อผ้าของเธอออกเช่นกันทันใดนั้นผมก็เห็นเรือนร่างอันเปลือยเปล่าของเด็กสาวที่อวบอิ่มและโหนกนูนอารมณ์ของผมก็ยิ่งพลุ่งพล่านมากขึ้นผมเริ่มใช้นิ้วกระตุ้นอารมณ์บริเวณเนินสวรรค์ของเธอทันทีที่นิ้วสัมผัสเธอก็สะดุ้งขึ้นมาทันทีปากก็บอกว่า"อาจารย์จะทำอะไรหนูโอ้ยเสียวเหลือเกิน"ร่องสวรรค์ของเธอตอนนี้มีน้ำเยิ้มออกมามากมายในขณะที่ปากของผมก็ดูดงับบริเวณเนินอกสลับไปมาทั้งสองข้างขณะที่หน้าท้องของเธอก็เกร็งตัวด้วยความเสียวจากการโจมตีทั้งบนและล่างปากก็ร้องครวญครางอย่างลืมตัว"อู๊ยอาจารย์ขาอย่าทรมานหนูเลย"ผมจึงขยับตัวนำท่อนเนื้อที่แข็งตัวจนแทบจะระเบิดจับมันจ่อบริเวณร่องสวรรค์ของเธอแล้วเขี่ยขึ้นลงเพื่อให้น้ำหล่อลื่นของเธอที่หลั่งออกมาชโลมท่อนเนื้อให้ทั่วเพื่อที่จะได้ไม่เจ็บเกินไปนักเวลาสอดเข้าไปทันทีที่สัมผัสเก๋สะดุ้งทันทีพร้อมกับร้องครวญครางออกมาแอ่นเนินสวรรค์ให้สัมผัสกับท่อนเนื้ออย่างจงใจทันทีที่รู้สึกว่าเธอพร้อมแล้วผมจีงจับท่อนเนื้อให้ตรงกับเป้าหมายก่อนออกแรงส่งให้มันผลุบเข้าไป"โอ๊ย...อาจารย์ขาหนูเจ็บ"เธอร้องพร้อมกับพยายามขยับหนีเมื่อท่อนเนื้อของผมเข้าไปแค่หัวผมไม่ปล่อยให้โอกาสทองหลุดไปออกแรงส่งท่อนเนื้อเข้าไปในร่องสวรรค์อีกอาการเกร็งของเก๋ลดน้อยลงผมจึงขยับเข้าไปทีละนิดทีละนิดจนสุดพร้อมกับเสียงร้องของเธอ"อ๊อย...เจ็บค่ะอาจารย์"ทันทีที่การเคลื่อนไหวเข้าไปสุดผมจึงหยุดพักสักครู่เพื่อให้ร่องสวรรค์ของเธอชินกับท่อนเนื้อของผมแม้ว่าท่อนเนื้อของผมจะไม่ใหญ่นักแต่คงเป็นเพราะว่าเธอยังบริสุทธิ์อยู่นั่นเองทำให้เธอรู้สึกเจ็บหลังจากที่ภายในร่องสวรรค์ของเธอตอดรัดท่อนเนื้อของผมสักระยะทำให้ผมมั่นใจว่าตอนนี้เธอพร้อมที่จะไปสู่กระบวนการขั้นต่อไปแล้วผมจึงเริ่มขยับท่อนเนื้อที่คาอยู่เข้าออกอย่ผมจึงเริ่มขยับท่อนเนื้อที่คาอยู่เข้าออกอย่างเบาๆเสียงร้องของเธอแสดงถึงอารมณ์ที่กระเจิงเต็มที่ตอนแรกมันก็ไม่ค่อยจะคล่องตัวมากนักทำให้ได้ยินเสียงร้องแสดงถึงความตึงเจ็บจากปากของเก๋เป็นระยะจนเวลาผ่านไปสักครู่ก็ได้ยินแต่เสียงสูดปากจากเธอราวกับเก๋กินพริกเผ็ดๆแถมร่องสวรรค์ก็ตอดท่อนเนื้อของผมตุบๆแล้วก็คล่องตัวมากขึ้นจากน้ำหล่อลื่นที่เธอหลั่งมาผมขยับเร็วยิ่งขึ้นเพื่อให้เธอเสียวมากๆเก๋เองก็ไม่ยอมแพ้แอ่นเอวรับท่อนเนื้อของผมอยู่ตลอดเหมือนกันปากก็ร่ำร้องตลอดเวลาด้วยความเสียว"โอ๊ยซี๊ด...ส์เสียวจังเลยค่ะอาจารย์""เดี๋ยวอาจารย์จะทำให้เสียวกว่านี้อีกนะ"ผมบอกพร้อมพลิกร่างของเธอให้นั่งคุกเข่าบนเตียงพร้อมกับค่อยๆบรรจงสอดท่อนเนื้อเข้าไปอีกครั้งคราวนี้เก๋ร้องดังกว่าเดิมเพราะของผมเข้าไปลึกกว่าท่าที่แล้วทันที่ที่ส่งท่อนเนื้อเข้าไปยังร่องสวรรค์จนสุดแล้วผมก็เริ่มขยับท่อนเนื้อเข้าออกในร่องสวรรค์อีกครั้งพร้อมกับได้ยินเสียงร้องแสดงถึงอารมณ์ที่พลุ่งพล่านของเก๋"ซี๊ด...แรงอีกค่ะอาจารย์"ผมก็ตามใจเธอเร่งท่อนเนื้อเข้าออกเร็วมากขึ้นจนในที่สุดก็ได้ยินเสียงของเก๋บอกว่า"เร็วค่ะอาจารย์หนูจะฉี่แตกแล้ว"ผมจึงเร่งความเร็วมากขึ้นเพราะผมเองก็ใกล้จะถึงฝั่งแล้วเหมือนกันในที่สุดเก๋ก็กระตุกพร้อมกับร่องสวรรค์บีบรัดท่อนเนื้อของผมเป็นระยะทำให้ผมรู้ว่าเธอถึงแล้ว"โอ๊ย...ฉี่แตกแล้วค่ะอาจารย์"ผมจึงเร่งความเร็วก่อนที่จะกระฉูดน้ำรักเข้าไปในร่องสวรรค์ของเธอผมทิ้งท่อนเนื้อไว้ภายในร่องสวรรค์ของเก๋สักครู่แล้วท่อนเนื้อก็หลุดออกมาน้ำรักของเราสองคนไหลออกมาจากร่องสวรรค์ของเก๋ปนกับเลือดจางๆเก๋ทำท่าตกใจเมื่อเห็นเลือดไหลออกมาผมจึงบอกว่าไม่เป็นไรหรอกครั้งแรกก็อย่างนี้เก๋บอกว่า"เสียวกว่าตอนที่หนูเอากล้วยยัดอีก"ทำให้ผมรู้ว่าเก๋เองก็เคยช่วยตัวเองมาบ้างเหมือนกันเธอยิ้มแล้วบอกว่า"หนูแอบดูอาจารย์ดูหนังอยู่ตั้งนานแล้วแต่หนูต้องรีบกลับบ้านเลยต้องเคาะประตูเพื่อเอางานมาส่งไม่เช่นนั้นก็จะแอบดูอาจารย์ต่อไปไม่นึกว่าอาจารย์จะทำกับหนูแบบนี้แต่ก็สนุกดีค่ะ"ผมฟังแล้วก็ต้องเออออไปตามเรื่องแปลกที่เธอไม่ยักจะเสียอกเสียใจอะไรที่ผมทำกับเธอแบบนั้นจึงถามเก๋ไปว่า"แล้วไม่โกรธอาจารย์เหรอ"เธอตอบมาว่า"ไม่หรอกค่ะก็หนูอยากลอง"หลังจากนั้นผมก็รับปากว่าจะช่วยเรื่องรายงานและผลการเรียนของเธอหลังจากนั้นเธอก็มีทีท่าที่จะสนิทสนมกับผมมากขึ้นแม้เวลาพักกลางวันยังมานั่งคุยกับผมแต่ตั้งแต่วันนั้นเป็นต้นมาผมกับเธอก็ยังไม่มีโอกาสได้มีอะไรกันอีกเลย