ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เบื่อการมี SEX กับแฟน

เริ่มโดย konbamak, กุมภาพันธ์ 07, 2013, 05:13:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

konbamak

ตามหัวข้อเลยครับ ช่วงหลังๆผมกลับชอบช่วยตัวเองมากกว่า แถมกลับมาติดเกมอีกตะหาก

แถมหนัง X ก็เบื่อที่จะดูแต่ กลับชอบ ภาพสาวๆใส่ชุดนักเรียนมากกว่า(ไม่โป๊นะครับ)

ผมมีปัญหาทางจิตอะไรรึเปล่า หรือเป็นแค่อารมณ์เบื่อเฉยๆ เดียวมันก็หายไป

ว่าแต่ ท่านใดที่ชอบเล่นเกม มีเกมอะไรมันๆมาแนะนำผมบ้างไหม ตอนนี้ผมเล่น พวก

DMC , Re 5 , Far cry 3 , Dishonored ประมาณเนี้ยครับ