ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #5

เริ่มโดย Cabal_Master, มีนาคม 08, 2013, 11:32:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    
3  :  สาวนักล่าแต้ม #03    
4  :  สาวนักล่าแต้ม #04    

สำหรับแต้มที่ 5 ของอั้ม ขอบอกเลยว่า ไม่ใช่ชายแท้ค่ะ เป็นกระเทยที่เรียนห้องเดียวกับอั้มนั่นเองค่ะ เค้าชื่อปิง เป็นกระเทยแบบออกสุดๆเลยอ่ะ แต่หุ่นไม่ให้เลย ตัวอ้วนๆ ดำอีก แถมปากร้าย แต่นิสัยดีนะ เราก็เลยคุยกันได้ง่าย ทีนี้วันที่เกิดเหตุเนี่ยเป็นวันที่อั้มไปที่หอของปิงเพื่อไปคุยกันเรื่องงานค่ะ พอเสร็จแล้วอั้มก็ออกมารอรถที่ถนน ปรากฏว่าอยู่ดีๆฝนตกลงมาค่ะ หนักเลย อั้มไม่ได้เอาร่มติดตัวไว้ด้วย ก็เลยวิ่งกลับไปที่หอของปิงเพื่อจะไปยืมร่มค่ะ แต่ว่าอั้มคิดผิดไปหน่อย เพราะกว่าจะวิ่งไปถึงหอเสื้อผ้าก็เปียกโชกหมดแล้ว อั้มก็เคาะประตู ปิงก็เปิดให้เข้าไป เค้าถามไปโดดน้ำมาเหรอ อั้มก็บอกจะบ้าเหรอ ฝนตกต่างหาก ปิงก็บอกแกจะยืมเสื้อผ้าชั้นไปก่อนไหม อั้มก็บอกคงหลวมโพรกแน่ๆ (แกล้งค่ะ) ปิงก็บอกเชอะ งั้นก็ตามใจ อยากใส่เสื้อผ้าเปียกๆ เป็นหวัดไม่รู้ด้วยนะ ตอนนั้นเองอั้มก็เลยเกิดอยากลองขึ้นมา ก็เลยจัดการถอดเสื้อผ้าชุดนักเรียนออกเลยค่ะ เหลือแต่เสื้อในกับกางเกงใน อั้มก็บอกขอฝากตากหน่อยนะ ปิงก็พยักหน้า มองด้วยสายตาเฉยๆ ต่างกับผู้ชายแท้ค่ะ (อั้มดูออกนะ อิอิ) อั้มก็เอาเสื้อผ้าไปตาก ปิงก็แซว หุ่นดีนะยะหล่อน อั้มก็บอกอ่ะแน่นอน ตอนนั้นเองอั้มก็ปลดตะขอบราและถอดออกเลยค่ะ ปิงมองตาโตเลย คงตกใจเพราะไม่คิดว่าอั้มจะกล้าถอด พอตั้งสติได้ปิงก็บอก ช่างกล้านะยะ โชว์เต้าให้ผู้ชายดูแบบเนี้ย อั้มก็สวนบอกให้กระเทยดูย่ะ ไม่เห็นเป็นไรเลย บราชั้นเปียก เดี๋ยวซักวันแกไปยัดซิลิโคนก็มีเต้าเหมือนกันแหละ พอตากบราเสร็จแล้วอั้มก็ถอดกางเกงในออกเลยค่ะ เหลือแต่ตัวเปล่าๆล่อนจ้อนเลย ปิงเห็นก็อึ้งเลยค่ะ แต่ทีนี้อั้มชิงพูดก่อน เป็นอะไรไม่เคยเห็นรึไง ปิงก็บอกเคยดูแต่ในคลิป ยังไม่เคยเห็นของจริง อั้มตากกางเกงในเสร็จก็บอกอยากเห็นชัดๆไหมล่ะ แล้วก็เดินไปใกล้ๆเค้าเลยค่ะ ปิงก็มองหีอั้มใหญ่เลย บอกนี่แกโกนหมอยด้วยเหรอ อั้มก็บอกใช่ มันรกรุงรังจะตาย ทีนี้อั้มเห็นปิงเริ่มท่าทางแปลกๆก็รุกต่อค่ะ บอกอยากดูหีชั้นชัดๆไหมล่ะ เดี๋ยวแหกให้ดู ปิงก็บอกนี่แกร่านมาจากไหนเนี่ย อั้มก็บอกไม่ได้ร่าน แต่เห็นแกเป็นเพื่อนก็เลยจะให้ดู เผื่อเวลาแกไปแปลงเพศตัดหำแกออกจะได้นึกภาพออก เสร็จอั้มก็ไม่รอช้า โดดขึ้นเตียงแล้วกางขาออกเลยค่ะ เอานิ้วถ่างหีให้อีปิงเห็นรูหีชัดๆเลย ปิงจ้องตาไม่กระพริบเลยค่ะ แต่พยายามเก็บอาการไว้แล้วถามนั่นถามนี่ อย่างฉี่ออกทางไหน หรือเม็ดแตดอยู่ตรงไหน อั้มก็ชี้ๆให้ดู แล้วก็บอกแกอยากลองแหย่รูดูไหม ปิงก็บอกอี๋ ไม่เอาย่ะ อั้มก็บอกเอาน่า แค่นิ้วเฉยๆ แล้วก็จับนิ้วชี้ของปิง ดึงมายัดเข้ารูหีอั้มเลยค่ะ อั้มไม่รู้สึกอะไร ก็ถามเป็นไงมั่ง ปิงไม่ตอบ แต่ใส่นิ้วกลางเข้ามาอีกนิ้วเป็นสองนิ้ว อั้มก็เริ่มรู้สึกเสียวๆนิดๆ ปิงก็จะเอานิ้วนางเข้ามาอีกนิ้วแต่อั้มห้ามไว้ หยุด เดี๋ยวหีชั้นฉีกพอดี ปิงก็หัวเราะแล้วเริ่มชักนิ้วเข้าออก อั้มก็เสียวสิคะแบบนี้ ก็พยายามทำหน้าเฉยๆ แต่ปิงก็รู้ทัน เสียวล่ะซิ อั้มก็บอกบ้า ปิงก็เริ่มเพิ่มความเร็วขึ้น อา เป็นอะไรที่เสียวมากๆค่ะ แต่ก่อนที่อั้มจะโดนแหย่จนเสร็จก็รีบหยุด พอเลยอีปิง ชั้นจะดูของแกมั่ง ปิงก็บอกไม่เอาๆ เราก็พัลวันกันยกใหญ่ ผู้หญิงเปลือยทั้งตัวจับกระเทยถอดกางเกง นึกดูแล้วก็ตลกดีนะคะ อิอิ จนในที่สุดก็สำเร็จค่ะ พอถอดออกมาปุ๊บ ควยเจ๊ก็เด้งออกมาเลยค่ะ แข็งเลย ไม่รู้ว่าแข็งเพราะเห็นอั้มโป๊ หรือเพราะโดนถูไถตอนที่อั้มจะถอดกางเกงไม่รู้นะ รู้แต่มันเป็นสีดำน่ากลัว และลำอ้วนทีเดียว (แต่ไม่ยาวมาก) แต่ที่แปลกตาคือ ไม่มีขนค่ะ ซึ่งปกติจะไม่ค่อยเห็นผู้ชายโกน (แต่อันนี้กระเทยนี่นะ) อั้มก็แซว โกนขนเหมือนกันหนิ ปิงก็บอกเรื่องของชั้น อั้มก็จับตรงหัวควยรูดเลยค่ะ ปิงก็อย่าๆๆ อูยๆๆ อั้มแซว เสียวล่ะซี่ ปิงก็ไม่พูดอะไร นอนให้อั้มเล่นควยตามสบาย อั้มไม่กล้าอมค่ะ มันดูยี้ๆไงไม่รู้ ก็เลยตัดสินใจขึ้นคร่อมเลยค่ะ ปิงก็ตกใจบอกจะทำอะไรน่ะ อั้มก็บอกปล้ำแกไง แล้วก็จับท่อนควยยัดเข้ารูหีเลยค่ะ ปิงก็ร้องด้วยความเสียว อั้มก็เสียวไม่แพ้กันค่ะ อั้มก็ขย่มๆตอ แต่แปปเดียวเท่านั้นค่ะ ปิงก็กระฉูดน้ำเข้ารูหีอั้มเลย น้ำเยอะมากก อั้มก็ถามอะไร เสร็จแล้วเหรอ ปิงบอกก็ชั้นไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงนี่ แกเป็นคนแรกเลย จากนั้นเราก็คุยกันทั้งๆที่ควยของปิงยังเสียบอยู่ในรูหีอั้มนั่นแหละค่ะ ก็สรุปได้ว่า เค้ายังไม่เคยเย็ดทั้งผู้ชายและผู้หญิง แล้วก็ไม่เคยถูกเย็ดด้วย (คงประมาณว่าไม่มีใครเอานั่นแหละค่ะ) คุยไปคุยมาจนรู้สึกว่าควยที่อยู่ข้างในเริ่มแข็งขึ้นอีก อั้มก็ขย่มต่อเลยค่ะ แต่คราวนี้นาน สักพักปิงก็ปลดปล่อยสัญชาติญาณดิบ จับอั้มกดลงแล้วเย็ดใหญ่เลย แถมมีบีบนมดูดหัวนมด้วย เหมือนผู้ชายแท้ๆนั่นแหละค่ะ แต่หลังจากปล่อยน้ำกามเข้ามาในตัวอั้มรอบสองแล้ว เค้าก็ไม่ได้ทำอะไรเลยนะ ขนาดอั้มนอนแก้ผ้าให้ท่าทั้งคืนยังไม่เกิดอะไรขึ้นเลย สรุปว่าคืนนั้นอั้มนอนกับเจ๊แกทั้งคืนเลยค่ะ เตียงเดียวกันด้วย เป็นอีกครั้งหนึ่งที่อั้มต้องโกหกพ่อ แย่จริงๆเลยนะ แต่ก็ได้ประสบการณ์ดีๆกลับมาล่ะค่ะ