ช่วยผมด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• 0 ตอบ
  • 1779 อ่าน
*

ออฟไลน์ chalermchai

• Tiny Member
  • *
  • 20
  • 82
« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2013, 07:06:47 AM »
คือผมเป็นคนที่ไม่ค่อยได้มีอะไรกับ ผญ นานน๊านนนนนนนนนนนทีถึงจะมี ล่าสุดผมไปมีไรกะเเฟนผมมา พอบิ้วอารมไรกับเรียบร้อยเอาละถึงคิวเเฟนผมดูดไอติมให้ผม คุณพระ ดูดไปไม่เกิน 10 วิผมเกือบจะเเตก ผมเลยให้เเฟนหยุด ผมเลยจะเอามังกรผมเข้าถ่ำ เเม่เจ้าเอาเข้าไปขยับได้ไม่ถึง 10 ที ผมเสร็จเเล้ว เหยดม่อน ทำไมผมเสร็จไวมาก คือมันผิดปกติหรือป่าว หรือเเล้วเเต่คนหรือ คนที่ยังไม่อึดช่วงเเรกๆจะเป็นเเบบนี้  ผมควรทำไงดีให้อึดกว่านี้ ให้นานกว่านี้ ช่วยผมด้วยๆๆๆ 

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ