ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วยผมด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เริ่มโดย chalermchai, ธันวาคม 10, 2013, 07:06:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chalermchai

คือผมเป็นคนที่ไม่ค่อยได้มีอะไรกับ ผญ นานน๊านนนนนนนนนนนทีถึงจะมี ล่าสุดผมไปมีไรกะเเฟนผมมา พอบิ้วอารมไรกับเรียบร้อยเอาละถึงคิวเเฟนผมดูดไอติมให้ผม คุณพระ ดูดไปไม่เกิน 10 วิผมเกือบจะเเตก ผมเลยให้เเฟนหยุด ผมเลยจะเอามังกรผมเข้าถ่ำ เเม่เจ้าเอาเข้าไปขยับได้ไม่ถึง 10 ที ผมเสร็จเเล้ว เหยดม่อน ทำไมผมเสร็จไวมาก คือมันผิดปกติหรือป่าว หรือเเล้วเเต่คนหรือ คนที่ยังไม่อึดช่วงเเรกๆจะเป็นเเบบนี้  ผมควรทำไงดีให้อึดกว่านี้ ให้นานกว่านี้ ช่วยผมด้วยๆๆๆ 

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     หลายครั้งก่อนไปเที่ยวกะหรี่  ผมจะชักว่าวก่อนทีหนึ่งครับ  เพื่อให้น้ำเงี่ยนออกช้า  แต่ก็รู้สึกว่าจะเสียวน้อยลง หรืออาจจะเพิ่มการเล้าโลมให้มากกว่าเดิม  ตอนเย็ดก็เย็ดๆหยุดๆเปลี่ยนท่าบ่อยๆ  เพื่อให้ควยมีจังหวะพัก  แต่ตอนเที่ยวกะหรี่ กะหรี่จะไม่ค่อยร่วมมือครับ  เพราะต้องรีบไปรับแขกคนอื่นต่อ  ยกเว้นคนแก่ๆที่ไม่มีขาประจำจะยอมให้ทำนานๆ เพราะเธอก็จะสนุกไปด้วย