ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของหนูก็มีนะพี่...

เริ่มโดย nismo b11, มิถุนายน 10, 2014, 10:29:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nismo b11

สืบเนื่องจากสงกรานต์ที่ผ่านมาก็รับอีเว้นท์ไว้ คารวนี้เราก็จากเด็กมาช่วยงานใส่ชุดไทยบ้าง เสื้อลายดอกบ้าง
ก้มีอยู่คนนึงออกจะเหมือนกะเทยเพราะไม่มีนมเลยดูแบนๆ ผมก็แซวไปเรื่อย ขอแอดไลน์ไปก็คุยกันบ้างหลังเสร็จงาน
จนหมดช่วงสงกรานต์ก็ไม่ได้เจอกันจนเมื่อปลายพฤษภาคมได้เจอน้องเค้าโดยบังเอิญที่ไบเทค ก็เลยพามาทานอาหาร
แถวบางปู ก็คุยสัพเพเหระ ก็วกมาเรื่องนมอีก..ผมบอกว่าไม่เจอกันนานยังงกเหมือนเดิมนะ..น้องก็งง..คืออะไร..งก..
ก็เลยบอกว่าเรื่องนมนี่แหละที่งก...น้องเค้าก็บอกมาว่าหนูก็มีนะ..ผมก็บอกว่าแค่นั้นไม่เรียกว่า..มี..
น้องเค้าเลยบอกว่าจะดูมั๊ยล่ะ..ผมบอกไปว่าไม่เอาอ่ะ.น้องบอกว่า..นึกว่าจะแน่..เก่งแต่แซว..นี่นา..
ผมเลยบอกว่าไม่ใช่อย่างนั้น..น้องเค้าบอกว่าพิสูจน์เลยดีกว่าจะได้รู้กันจะ จะ..
ผมก็บอกว่าพิสูจน์ที่ไหน..น้องเค้าบอกว่าที่ไหนก็ได้แล้วแต่.....ผมเลยพามาที่รถ(รถผมฟิล์ม80%)
พอเข้ามาในรถผมก็เริ่มพิสูจน์ค่อยๆจับด้านนอก น้องมีอาการสั่นอย่างเห็นได้ชัด..ผมเลยล้วงมือเข้าไปข้างในเสื้อ
คราวนี้สัมผัสแบบเต็มๆ..แต่ยังไม่เห็น น้องมีอาการเกร็งแอ่นตัวขึ้นมา ผมเลยบอกว่าเราไปพิสูจน์กันที่อื่นมั๊ย?
น้องก็พยักหน้า..ผมก็พามาห้องในละแวกนั้นแหละ...พอเข้ามในห้องผมไม่พูดอะไร..จับน้องถอดเสื้อเลยครับ
เห็นชัดๆเลยคราวนี้ หน้าอกเหมือนประมาณคัพ A สวยได้รูป น้องเค้าพูดเสียงเบาๆว่า..เห็นมั๊ยหนูก็มี..พี่อ่ะชอบแซวหนู
ผมก็เลยบอกว่ามันไม่เห็นก็เลยพูด..ตอนนี้เห็นแล้วก็รู้ว่ามี ผมก็เข้าไปจูบปากน้องเค้า แลกลิ้นกันพักนึง
ผมก็บอกว่าอาบน้ำกันมั๊ย..น้องเค้าก็บอกว่าไหนแค่ว่ามาพิสูจน์ไง ผมบอกไปว่ายังไม่ได้พิสูจน์ แค่สัมผัสเท่านั้น
ก็เข้าไปอาบน้ำ..ไอ้หนูผมมันไม่ไว้หน้าน้องเค้าเลย โด่ชี้น้องเค้าตลอด น้องเค้าก็หัวเราะ ผมก็อาบน้ำให้น้อง
เสร็จก็เช็ดตัวมาที่เตียง ล้มตัวลงนอนก็เริ่มพิสูจน์เลย ขนาดมันออกจะเล็กๆทำให้เหมือนว่ากำลังมีอะไรกับเด็กๆ
สักพักมีเสียงคราง ลองเอามือจับไปที่น้องหนู..น้ำเยิ้มออกมามาก..ผมก็ค่อยๆจัดท่าทาง แล้วค่อยๆบรรจง
เอาน้องชายไปจ่อน้องหนู ค่อยๆดันเข้าไป ดีว่ามีน้ำเยอะก็เข้าง่ายหน่อย น้องบอกว่าไหนแค่พิสูจน์นมไง
ผมบอกว่าอดไม่ไหว..พิสูจน์ให้ครบ..ผมก็ค่อยๆดันไปเรื่อยๆ ดัน ถอน ดัน ถอนจนเข้าไปทั้งหมด
ผมแช่ไว้ก่อน ผมก็ดูดนม เลียนมอยู่จนน้องบอกว่า ทำเหมือนเด็กกินนมแม่เนอะ ผมเลยเลิกดูด เลยเริ่มโยกช้าๆ
น้่องเริ่มอ้าปากหวอ..เกร็ง ผมค่อยๆทำไปเรื่อยด้วยท่ามิชชั่นนารี..จนไม่นานน้องเค้าก็เสร็จไปก่อนพร้อมๆกับน้ำที่
ออกมาเยอะมากๆจนเลอะที่นอน ผมโยกไปอีกประมาณ 5 นาทีก็ทนไม่ไหวปล่อยน้ำออกมาเต็มถุงทีเดียว...
ผมพาน้องเค้ามาล้างตัว น้องเค้าบอกว่าขี้โกงไหนบอกว่าจะแค่พิสูจน์ว่ามีนมหรือเปล่า..
แต่นี่พามาทำอะไรไม่รู้ ผมบอกว่าถ้าไม่รู้จะมีอีกรอบนะ น้องบอกว่าไม่เอาแล้ว..เดี๋ยวกลับบ้านค่ำ..
ไว้เดี๋ยวหนูไลน์หานะ...อ๊ะ..แสดงว่าต้องมีภาคสอง...