ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ศิลปเสียว

เริ่มโดย qwert, พฤษภาคม 19, 2015, 10:56:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

qwert

ได้เย็ดแบบที่ชอบ  ทุกท่านคงหวังอยากมีเซ๊กอันอภิรมย์   เย็ดอร่อย  ถึงสวรรค์พร้อมกันใช่ไหมละ บางคนชอบกระแทกแรงๆ บางคนชอบซอยถี่ๆ  บางคนชอบนอนให้ผู้หญิงขึ้นคร่อม  แต่ถึงอย่างไรก็ตาม มันขึ้นกับบุญและวาสนาหีด้วย  บางคนเจอแต่หีไม่ดี หีเน่า หีเหม็น หีไม่ตอด  บางคนเจอแต่หีดีๆ  หีขาว  หีสวย  หีหอม หีดูด  มาฟังเรื่องของผมนะผมได้เย็ดหีโหนกและไม่มีวันลืมเลย  ดรีมเป็นสาวหุ่นดี ผิวสีน้ำตาล หน้าผากใหญ่ นมพอดีมือ  ที่สำคัญผ่านการมีลูกมาเรียบร้อยแล้ว ผมรู้จักกับเธอตอนกินข้าวร้านชายทะเล  เพราะเธอลืมเสื้อคลุมไว้ที่เก้าอี้  วันนั้นเธอใส่กระโปร่งยาว  เวลาลมพัดกระโปร่งจะรับลมแล้วรัดเป็นรูปสามเหลี่ยม ตรงเนินสวาทของเธอมันโหนกมาก  ผมนั่งคิดว่าผู้หญิงคนนี้หีใหญ่ หีโหนกมาก ผมต้องเลียหีเธอให้ได้   ผมนั่งดูตั้งแต่เธอเดินเข้ามาในร้าน มาสั่งข้าวผัดนั่งกินคนเดียว  ระหว่างนั้นผมก็นั่งโต๊ะใกล้ๆ  พยายามส่งยิ้มให้เธอบ้าง  เธอก็ยิ้มให้  หล่อนจ่ายเงินแล้วรีบเดินไปที่รถ  โดยที่ลืมเสื้อคลุมไหล่เอาไว้ที่เก้าอี้   ผมไม่รอช้ารีบนำเสื้อคลุมเดินไปให้เธอที่รถ  เธอก็ขอบคุณผม  ผมจึงตีสนิทได้เบอร์โทรมา  จากนั้นก็สานสัมพันธ์  ทางโทรศัพท์เรื่อยมาจนนัดเจอกันสองต่อสองที่ชายทะเล  ผมนิเงี่ยนตั้งแต่เห็นโหนกเธอตั้งแต่วันแรกแล้ว  วันนี้ยังงัยก็ต้องคลำของมันให้ได้  ผมกับดรีมนั่งคุยกันในรถหยอกเย้าคุยเล่น แอบกอดบ้างไรบ้างตามประสาหนุ่มสาว  ดรีมก็บอกว่าเธอมีลูกแล้วนะ ผมรังเกียจไหม  แฟนเก่าเธอทิ้งไป  เพราะติดยาเสพติด  ( เห็นไหมยาเสพติดมันไม่ดีท่านผู้อ่านอย่าไปติดยานะครับ )  ผมว่าผมไม่รังเกียจ ผมอยากมีอะไรกับดรีมมากรู้ไหม เป็นของผมเธอนะ  มือผมเริ่มล้วงแล้วละ มีความต้องการอย่างมากตอนนั้น  กลิ่นน้ำหอม กลิ่นความอยาก มันเติมให้ความอยากกระสัน พันเพิ่มทวี  ยิ่งใกล้ชิดยิ่งอยากกอดรัด   พอนิ้วมือได้สัมผัสร่องเสียวของดรีม หัวใจผมเต้นแรง มันใหญ่มาก  ตึง  เต็มไม้เต็มมือ  เยอะไปด้วยเมือกเสียวที่ไหลออกมาจากหีของดรีม  โถ่เอ้ย  ดรีมก้อต้องการให้เย็ดเหมือนกัน  ผมนึกในใจ  พอล้วงได้สักพักผมก็เริ่มดูดปาก  หอมหน้าอกดรีม  เธอเต็มใจให้ผมจะทำอะไรได้หมด  ผมว่าไปที่พักผมนะ มันไม่ไกลจากที่นี้  ผมรีบขับรถพาเธอไปที่พักผมโดยจอดรถผมไว้ริมทะเล  ตอนขับรถผมอยากให้ถึงที่เย็ดเร็วๆจัง  น้องชายผมมันแข็งจนจะระเบิดอยู่แล้ว  พอถึงที่พักก็จัดเลยบรรเลงการจูบ  การไซร์ด  รวมไปถึง การถอดอย่างมีศิลปะ  ช้าๆ เนิบๆ  แบบได้อารมณ์  ถึงใจร้อนเพียงไหนก็อดทนไว้    ถอดเสื้อนอก  ถอดเสื้อใน   โอโห  นมดรีมสวยมากหัวนมดำนิดๆ   ผมทั้งบีบทั้งดูดแบบใส่อารมณ์  นิแนะ นิแนะ ทำให้กูเงี่ยนมาหลายวัน ดูดนมมันให้อร่อยเหาะเลย  พอได้ที่จึงถอดกระโปร่งดรีม  ออก  ตาเถร แม่งโครตหี   โหนก  แน่น   พอถอดกางเกงในออก  อูยน้ำหีมันซึมออกมาเยอะแยะเลย ทำไม่มันได้อารมณ์แบบนี้นะ  พระเจ้าวันนี้สวรรค์มาโปรดพ่อจะเลียหีอันงามให้สะใจเลย  พอจมูกแตะใกล้ๆหี ได้กลิ่นหีมันหอมแบบชวนให้ควยแข็ง  ไม่เหม็นนะ แต่มันกลิ่นมันขับอารมณ์ให้เสียวซ่าน  พอเลียไปโดนเม็ดแตด  ดรีมก้อุทานออกมา อาร์ ดี  ดี  ดีจ๊า   ผมใช้ศิลปะในการเลียหีจนดรีมเสียวงัดเอาวิทยาเลียทุกรูปแบบ มาใช้กับหีแผ่นใหญ่นี้  จับหัวผมกดจมูกเข้าติดกับรูหีแล้วขมิบน้ำเสียวออกมาพร้อมกับหนีบหัวผมไว้แน่น อาร์ดรีมแตกแล้วจ๊ะ  ห้าๆๆวิทยาเลียหีสำเร็จ  จากนี้ไป ดรีมต้องเจอกับควย ของจริงแล้วละ  ก่อนอื่นต้องป้องกันตัวเองก่อน ควักถุงแกง  ไม่ใช่ถุงยางอนามัย มาสวมควยซึ่งแข็งมาเป็นเดือนแล้ว  รอเย็ดหีงามอันนี้อยู่  ผมจับดรีมอ้าขา  ค่อยๆกดควยลงไป  โอยมันร้อนวาป   คับ  แน่น  เสียวจัง โอย
มีความสุขจังกับหีอันนี้   ค่อยๆดึงสโต๊ก   ใช้ศิลปะในการเย็ดประกอบการเลีย  อย่างเอร็ดอร่อย  มันได้ผมจนดรีมกระดกหีรับควยผมอย่างลืมตัว  ดรีมครางตลอดเวลา  น้ำหีไหลออกมามากมายจนเลอะผ้าปูที่นอน   ดรีมคงมีความสุขมากที่ได้ถูกเย็ดในวันนี้  ส่วนผมไม่ต้องบอก  วาสนาควยแล้วได้เย็ดหีคุณภาพ  คับแน่น ตอด  น้ำออกมาก   ผมนิกอดดรีมแน่นเลยเวลาเย็ดมีความสุขเหลือเกิน  สักพักหล่อนบอกไม่ไหวแล้ว  เสร็จพร้อมกันนะ  เราจึงเร่งเครื่องควย ในรูหี จนน้ำเราแตกพร้อมกัน  ยังอย่าเพิ่งชักควยออกมา  รอให้หีมันตอดให้พอก่อน แล้วค่อยชักออกมาพร้อมกับหอมแก้มดรีม   ผมมีความสุขที่สุดเลย  จากนั้นก็ถอดถุงยางออก ชวนกันไปล้างทำความสะอาด แล้วพักผ่อน แล้วจึงชวนกันไปเอารถ พร้อมกับหาอะไรทาน เอาแรง เพราะอยากเสียน้ำอีก กับหีคุณภาพ  แล้วพบกันใหม่นะครับ