ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องเมียร่านค-ย ตอนที่ 6  by zero2

เริ่มโดย ppsan, มิถุนายน 24, 2015, 06:58:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppsan

น้องเมียร่านควย ตอนที่ 6  by zero2

หลังจากวันนั้น ผมก็ได้โอกาสจับน้องเอยเย็ด กระแทกควยอัดแรงๆๆ หลายต่อหลายครั้งที่พี่สาวน้องเอยไม่อยู่
แต่ปัญหาคือผมที่ได้เย็ดหีน้องเอยที่ร่านควยนั้น มันทำให้ผมอยากเย็ดหีน้องเอยบ่อย แต่ก็ทำได้ยากเมื่อยังมีพี่สาวของน้องเอยอยู่

จนวันหนึ่ง ขณะที่ผมเย็ดหีน้องเอยแรงๆ น้ำแตกใส่หีน้องเอยไปแล้ว ก็เลยนอนคุยกัน จะทำยังไงจะได้เย็ดทั้งน้องเอยและพี่สาว
พร้อมๆกันให้น้องเอยได้ยิน น้องเอยก็รีบตอบกลับมาว่า บ้าพี่ ทำแบบนั้นหนูก็โดนพี่ด่าเช็ดสิ มันก็จริงครับ พี่สาวน้องเอยดุ เจ้าระเบียบ
มาก คิดไปคิดมาก็ยังหาวิธีไม่ได้ ถ้าขืนบอกว่าเย็ดกับน้องเมียไป มีเป็นเรื่องแน่ๆๆ แต่น้องเอยนั้นกับหัวเราะผมที่มักมากและแซวๆผม
ที่กะจะเอาทั้งพี่และน้องพร้อมกัน ... จะไม่ให้คิดได้ไงละครับ น้องเมียก็ได้เย็ดแล้ว ดูจะร่านควยด้วย ส่วนพี่สาวก็ได้เย็ดแล้วและเป็น
เมียด้วย...

ผ่านไปได้ 1 สัปดาห์ ตอนเช้าๆ น้องเอยก็มาบอกผมมาคุยกับผม มาถามผมว่า พี่ยังอยากเย็ดหนูกับพี่พร้อมกันไหม??
ว่าจบ ก็ยังแอบเอามือจับควยผมเล่นอีก เมื่อควยเจอมือน้องเอยจับ มันก็ตื่นตัวทันที พร้อมใช้งาน ก็เลยตอบไปว่า
อยากเย็ดสิทำไงเหรอ บอกพี่มาสิ พี่จะได้เย็ดทั้งพี่ทั้งน้องให้หลับคาควยเลย...

น้องเอยไม่ยอมบอกแผนการวิธีการ แต่บอกให้ผมไปทำงานที่อื่นไม่อยู่บ้านสักสัปดาห์  ผมก็ งง กับสิ่งที่น้องเอยคิด แต่ก็ยอมทำตาม
โดยดี แต่ก่อนที่จะยอมทำตาม ผมก็จับน้องเอยนั่งลงและงัดเอาควยตีปากให้น้องเอยดูดควยให้...ปล่อยน้ำแตกใส่ปากน้องเอยไป
อย่างเสียวสุด...ก่อนจะเดินไปบอกพี่สาวน้องเอยว่า มีงานด่วนต้องไปทำงานต่างจังหวัดสัก 1 สัปดาห์

หลังจากที่ผมไม่อยู่ ยังไม่ทันครบ 1 สัปดาห์ ผมก็กลับมาก่อนกำหนด ด้วยความที่อยากเย็ดน้องเอยและพี่สาวน้องเอยพร้อมๆๆกัน
สิ่งแรกที่เข้ามาเจอในบ้านคือ พี่สาวน้องเอย ที่ใส่แต่เสื้อสั้นจัง เห็นหีโผล่ออกมาลอยหน้าลอยตา ดูน่าเย็ดมาก พร้อมเดินมาหาผม
และยิ้มๆๆๆ ยังไม่ทันที่ผมจะจับพี่สาวน้องเอยกอด น้องเอยก็เดินลงมาพร้อมกับเสื้อยืดสั้นเห็นหีโผล่มาครึ่งหนึ่ง อวดสายตาท้าทาย
พี่สาว ทำเอาผมคิด นี้แสดงว่าเรียบร้อยใช่ใหม่... ผมไม่ทันจะคุยจะถามน้องเอย ก็เพราะพี่สาวน้องเอยมากอดผมและหอมผมแล้ว

อารมณ์อาการประมาณหิวควยของพี่สาว อาการประมาณอยากเย็ด อยากโดน ผมก้มหน้าลงไปจูบพี่สาวน้องเอย สอดลิ้นเข้าไปดูด
ไปเลียในปาก ดูพี่สาวน้องเอยจะเก่งขึ้นและอารมณ์แรงขึ้น ดูจากอาการสั่นๆๆ และเสียงคราง ซี๊ดดดดดดดดดดดดด ตามการจูบปากนั้น
และที่มากกว่านั้นคือ น้องเอยที่ยืนมองอยู่นั้นด้วย มือผมเลื่อนจับไปที่ก้นพี่สาวน้องเอย ออกแรงบีบที่ก้นเบาๆ ก่อนจะเลื่อนมือจับ
ชายเสื้อที่สวมใส่แล้วเลื่อนมาจับที่หี

ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด อ่า  อ่า  ขาสองข้างของพี่สาวน้องเอยแยกออกจากกัน ให้มือผมเลื่อนไปจับยังเนินหีที่โหนกอูมได้
เต็มมือ

พี่สาวน้องเอยจะตัวเล็กกว่าน้องเอย สูงประมาณ 156 หน้าอก 32 ตัวเล็กน่ารัก แต่น้องเอยจะ 160 กว่าๆๆ อก 34 แล้วมือผมก็เลื่อนไล้
ไต่ตามผิวหนังลำตัว พร้อมร่นเสื้อขึ้นทีละนิด ก้นขาวๆๆ อวดสายตาน้องเอยที่ยืนมอง จนทำเอาผมควยลุกแข็งดันกางเกงขึ้นเป็นลำ

มันเป็นครั้งแรก ที่ผมกำลังเย็ดพี่สาวและมีคนยืนมองดูอยู่แบบนั้น ผมร่นเสื้อพี่สาวน้องเอยออกมาทีละนิด ทีละนิด จนมาถึงหน้าอก
ขนาด 32 มือผมเริ่มบีบเบาๆๆๆ ซี๊ดดดดดดดดดดดดดด มืออีกข้างก็ประคองร่างพี่สาวน้องเอยไว้ ซึ่งทุกทีพี่สาวน้องเอยจะบอกว่า
เดี๋ยวน้องเห็น แต่ครั้งนี้ไม่พูด กลับเอามือกอดผมและลูบตามแผ่นหลังและล้วงเข้ามาในเสื้อ สะกิดหัวนม มืออีกข้างก็พยายามเอามือ
มาจับควยผมที่กำลังแข็งอยู่นอกกางเกง ตาสองข้างหลับปิดสนิท เผยอปากเอาลิ้นออกมาเลียมาดูดปากกับผมและคราง

ซี๊ดดดดดดดด อ่า ในลำคอ

แล้วผมก็จับพี่สาวน้องเอยถอดเสื้อผ้าออกหมด จนเปลือยเปล่าต่อหน้าน้องสาว ขณะที่หันไปมองน้องเอยที่เลื่อนตัวขยับตัวเข้ามาใกล้ๆ
พอหันไปอีกที น้องเอยก็อยู่ในชุดเปลือยเปล่าแล้ว ทั้งหีทั้งนม ที่ทำเอาผมนั้นควยลุกแข็ง พี่สาวน้องเอยก็จับผมถอดเสื้อบ้าง น้องเอย
ก็มาช่วยถอดกางเกง ดูจะเข้ากันเลยระหว่างพี่กับน้อง น้องเอยถอดกางเกงผมออกจนหมด ควยแข็งชี้หน้าออกมา น้องเอยก็ลงไปนั่ง
คุกเข่า ดูดลิ้นเลีย ขณะที่พี่สาวนั้น ก็ก้มหน้าก้มตาเลื่อนลงไป เอาลิ้นเลียหัวนมผม ดูดหัวนมผมจนเสียว สยิวววววววว ไปหมดทั้งตัว
อูยยยยยยยยยยยยยย

ผมเลยเดินไปนั่งที่โซฟา โดยมีพี่สาวและน้องเอยเคลื่อนตาม เหมือนกำลังหิวโหยนั้น เมื่อผมได้นั่งลงพี่สาวน้องเอยและน้องเอย
พากันผลัดกันดูดเลียควยผม แบบชนิดที่พร้อมเพียงเป็นระเบียบ และมีเสียงด๊วบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ่า ซี๊ดดดดดดอ่า ขณะดูดควยผม
นมสี่เต้า สั่นไหวไปมาจนผมเลือกไม่ถูกจะบีบจะจับนมไหนก่อนดี...

แล้วก็เป็นน้องเอย ที่เงยหน้าเลื่อนขึ้นมา เอาปากมาจูบปากผม มือผมก็จับนมน้องเอยและบีบไปมาอย่างแรง ซี๊ดดดดดดดดดดดด อ่า  
พร้อมกับก้มหน้ามาไซด์ซอกคอ ดูดที่ลำคอ เลื่อนมาดูดที่นมและกัดเบาๆๆ ที่หัวนมน้องเอยเบาๆๆๆๆ จนตัวน้องเอยส่ายร่อนไปมา
แล้วพี่สาวน้องเอยก็ขึ้นมาคร่อมที่ตักผม จับควยจ่อหีและกดเข้าไปจนสุด ได้ยินแต่เสียงคราง เสียงกรีดร้องพี่สาวน้องเอย ที่ร้อง
ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดด ซี๊ดดดดดดดดด อ่า อ่า อ่า และเสียงพับๆๆๆๆๆๆ ตับๆๆๆๆๆๆ คือการขย่มควยกับควยผมไปมา

น้องเอยที่นั่งคร่อมตัวผมไว้ เลื่อนเอาหีมาซุกที่หน้าผม ยังไม่ทันที่ผมจะได้พูดและตั้งตัว หีนั้นก็วางลงที่หน้า พอดีปากพอดีแคมหี
ที่ปริ้นที่ยื่นออกมา ผมที่ดูดและกัดเบาๆ และเลีย ก้นน้องเอยส่ายร่อนไปมา ซี๊ดดดดดดดดดด อ่า โอววววววววววว อ่า....
มือสองข้างน้องเอยบีบนมตัวเองจนบูดเบี้ยวไปมา หน้าตาส่ายไปมา

ขณะที่ช่วงล่างผมที่รับรู้แต่การบดหีกับควยผมของพี่สาวน้องเอยว่าเป็นยังไง ไม่นานเท่าใดพี่สาวน้องเอยก็ร้องเสียงดังลั่น
อูยยยยยยยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดดดดด แล้วก็กระตุกตัว รัดตัวผมแน่นสักพักและหยุดไป สักพักแล้วก็ขย่มต่อไปอีกอย่างช้าๆๆๆ
เบาๆๆๆ ซี๊ดดดดดดดดด แล้วบดเอวบดหีกับควยผมไปมา ไม่นานพี่สาวน้องเอยก็น้ำแตกอีก 5 ครั้งได้และเสียงหอบหายใจแฮกๆๆๆๆๆๆ
แล้วลุกไปนั่ง นอนกับพื้นอย่างอ่อนแรง

น้องเอยเมื่อเห็นควยผมว่าง ก็ละจากการเอาหีให้ผม เลยลงไปคร่อมจับควยผมจ่อหีและกดเอวลงจนมิด อ่า ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด
พร้อมก้มหน้าลงมาจูบปากผม หลับตาปริบๆๆๆๆ แล้วขย่มเอวบดเอวไปมา มือผมสองข้างไปจับที่นมน้องเอยบีบอย่างแรงๆๆๆ
และบีบที่หัวนมน้องเอยที่กำลังแข็งซูชัน กับความเสียวนั้น

ซี๊ดดดดดดดดดด โอยยยยยยยยยยยย สีหน้า เสียงร้อง บอกว่าเสียวและใกล้ที่น้ำหีจะแตกนั้น ทำให้ผมเอามือไปลูบ ไปวน ที่หัวนม
น้องเอย แล้วขย้ำเข้าไปอีกที จนน้องเอยทนไม่ไหวร้องคราง ซี๊ดดดดดดด อ่า ซี๊ดดดดดด อ่า กอดผมแน่น กระตุกตัวสองสามครั้ง
ข้างในหีตอดควยผมแน่น น้ำแตกไปแล้วน้องเอยก็นอนทาบ บนลำตัวผม หายใจหอบๆๆสั่นๆๆๆ

ผมจับน้องเอยลงไปพลิกหงาย จับขาสองข้างพาดบ่าผม หีน้องเอยลอยเด่นขึ้นมา แล้วกระแทกควยอัดใส่ต่อ
น้องเอยร้อง อูยยยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดดด เด้งหีสู้ควยผมถี่ยิบ ทั้งเสียงคราง เสียงร้อง

พี่สาวน้องเอยนั่งมองควยผม ที่เลื่อนเข้าหีน้องสาวตัวเองและหันไปมองหน้าน้องสาว ที่เสียวซ่าน บิดหน้าส่ายไปมา ก็ลุกขึ้นมาดูดนม
น้องเอยหันก้นมาทางผม ผมเองที่นี้เห็นหีพี่สาวน้องเอยหรือเมียผม ทำไมมันดูบวมๆๆๆ และมีร่องรอย แต่ผมก็ยังไม่ได้มองชัดสักเท่าไร
ก็เอานิ้วแทงแหย่งเข้าไปควานในรูหีพี่สาวน้องเอย จนร้อง ซี๊ดดดดดดดดดดด ก้นลอยส่ายไปมา  

ผมตวัดนิ้วคว้านอยู่ พร้อมกับกระแทกควยอัดหีน้องเอยที่ปริ้นอ้า เข้าๆๆออก ตามแรงควยที่อัดกระแทกนั้น ไม่นานเท่าไรพี่สาวน้องเอย
ก็น้ำแตกอีกกับนิ้วมือผมที่เอาแหย่ๆๆๆ มันติดนิ้วผมแน่น น้องเอยก็เช่นกัน หีตอดควยแน่น กอดผมแน่น หายใจหอบๆๆ รวยริน
ยังกับเหนื่อยล้าอ่อนเพลียสุดๆๆๆๆ ก่อนที่ผมจะถอดควยออกมาให้น้องเอยดูดเลียทำความสะอาดควยให้ และจับพี่สาวน้องเอยเย็ด
ในท่าคลาน และพาเดินไปรอบๆๆบ้าน ทุกซอกทุกมุมที่เคยเย็ด ก่อนที่น้องเอยจะมาอยู่ มันทำให้หีพี่สาวน้องเอยชุ่มและเสียวและ
น้ำแตกได้เรื่อยๆ ตามบรรยากาศนั้น ก่อนที่จะจับกระแทกอัดควยใส่แรงๆๆ และน้ำแตกคารูพี่สาวน้องเอย และพาพี่สาวน้องเอยขึ้นไป
นอนอย่างอ่อนเพลีย

และผมก็เดินลงมาชั้นล่าง เพื่อที่จะมาเย็ดน้องเอยน้องเมียผม ว่าทำไงพี่สาวถึงยอม.... ผมเดินลงมาและมองหีน้องเอยที่อ้าออก
น้องเอยหันมามองหน้าผมและยิ้มๆๆๆ แล้วพูดออกมา เป็นไงพี่ หนูเก่งไหม... ก่อนที่ผมจะถามและบังคับให้น้องเอยเล่าเรื่องทั่งหมด
ว่าทำไง....

-------------------