ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Sloth (EP.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 26, 2016, 03:19:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cookieai

อันนี้เล่นเปิดตัวแบบนี้เลยหรือ

FRA5M2

พลังของความขี้เกียจเหรอเนี้ย...น่าสนใจ ชักอยากรู็พลังที่เหลืออีก 5 อย่างล่ะ

เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตามครับ

Matsudaira777

โอ้วววว เปิดตัวพลังใหม่แจ่มมากครับ

Asura4237

ขอบคุณนะครับ สรุปคือเรียงต่อจาก ตอน Lust สินะครับ น่าจะเขียนระบุตอนต่อไปเลยจะดีกว่านะ เพราะไม่เคยอ่านมาก่อนจะงงเอา

korn

สนุกมากๆครับ ต่อไปจะเป็นแบบไหนกัน คงได้ติดตามกันยาวๆ

momoyoyo

บาปตัวนี้มีพลังน่าสนใจมากครับ

lindor

เข้าใจคิดมาก นับถือครับ เอาความขี้เกียจมาทำเสียวได้นี่  ::DookDig::

kizzies

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องดีครับ ตัวแทนแต่ละบาปต้องได้มาเจอกัน

carnalitatis

ชอบเลย บาปตนนี้ มายไอดอลแท้ๆ  ::Glad::

youang

ขอบคุณครับ ^^

ว่าแต่ว่าเอาบาปชุดที่ 2 เอาออกมาเปิดตัวเลยนิครับ ^^ อย่างนี้ก็ต้องมีตอนที่รวมบาปทั้ง 7 ออกมาลุยกันสิเนาะ อิอิ ^^ แค่คิดก็มันส์แล้ว ^^ ขอติดตามต่อนะครับ ^^

58070700110

สนุกมากครับ ผมชอบมาก

patty88

บาป 7 อย่างมีอะไรบ้างค่ะ อธิบายหน่อย จะได้เข้าใจในเรื่องได้ง่ายๆค่ะ

jaster ja

ตอนนี้สนุกไปอีกแบบนะครับอยากรู้แล้วชิอีก5คนที่เหลือมีพลังอะไรกันบ้าง ขอบคุณมากๆครับ

GoDeRsOuL

อ้างจาก: patty88 เมื่อ มิถุนายน 27, 2016, 09:31:32 ก่อนเที่ยง
บาป 7 อย่างมีอะไรบ้างค่ะ อธิบายหน่อย จะได้เข้าใจในเรื่องได้ง่ายๆค่ะ

อ่านรายละเอียดได้ในลิ้งค์นี้เลยครับ

https://th.m.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9A%E0%B8%B2%E0%B8%9B_7_%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3

ัuffa555

มาแล้วๆ  ขอรับไปอ่านก่อนนะครับ  ::Shower:: ::GiveMe::