ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Sloth (EP.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 26, 2016, 03:19:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

ถึงเป็นจอมมารแห่งบาปก็ต้องยังห้ามประเจิดประเจ้อสินะ (เหลืออีกต้อง5ตนไรท์สู้ๆครับ)
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

wiseman

เนื้อหาน่าอ่านและน่าติดตามดีครับ ขอบคุณที่นำพล๊อตใหม่ๆมาให้ติดตามกัน

strikef.

ขอบคุณครับ พลังแห่งความขี้เกียจสุดๆ จริงๆ ขี้เกียจได้กระทั้งปอด 555 สุดยอดจินตนาการจริงๆ

taton

แต่งได้น่าติดตามมากครับ มีแยกย่อยหลายEP.(ผู้แต่งคงมึนแย่เลย)เป็นกำลังใจให้ครับ

may_290607908

::Bloody::แนวนี้สนุกมากครับเหมือนอ่านนิยายดีๆเรื่องหนึ่งเลยครับ

songsak

ขอบคุณครับ สนุกแน่ๆงานนี้ มีเรื่องดีๆให้ติดตามอีกแล้วครับ

swiftxx

บาปที่ 2 มาแล้ว เนื้อเรื่องน่าติดตามดีครับ มาลุ้นต่อว่า บาปที่เหลือจะมีพลังยังไง แล้วตัวแทนของบาปแห่งความเกียจคร้าน จะเป็นใคร และฉลาดแค่ไหน

upperbound

แต่งด้วยไอเดียที่ดีมากเลยครับ ได้มีโอกาสอ่านตอนก่อนหน้าแล้วยังสงสัยว่า บาปแบบอื่นๆจะประยุกต์ให้เป็นเรื่องเสียวได้ยังไง ยอมรับเลยว่าเยี่ยมมากครับ ขอบคุณครับที่แต่งเรื่องมาให้อ่าน

80241624

น่าค้นหาดีคับเดาเนื้อเรี่องไม่ถูกเลย

davedavic

เนื้อเรื่องสนุกมากครับ   
ยังคิดอยู่เลยว่าบาปตัวอื่นจะใช้พลังยังไงให้มาสายหื่นได้
ท่านนี้สุดยอดจริงๆ

therasak

เริ่มสนุกมากขึ้น เริ่มการต่อสู้ของตัวแทนที่เข้มข้นขึ้น ขอให้หายป่วยไวๆ ครับ ::WooWoo::

monsterlover

เปิดตัว Belphegor ได้มันส์มากครับ แปลงพลังขี้เกียจให้ใช้ได้กับหลายสถานการณ์จนน่ากลัว

vjeab

บาปตัวนี้ขี้เกียจสมชื่อจริง ๆ แต่สงสัยจะทำสัญญากลับใครนี่ซิ น่าติดตามครับ

NO_77

มาบาปแห่งความขี้เกียจแล้ว แจ่มมาก วิธีใช้พลังน่าสนใจมากครับ ติดตามผลงานครับผม
ขอบคุณครับ

eka1325

สนุกมากจริงๆ ชอบมาก ติดใจเลย