ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Sloth (EP.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 26, 2016, 03:19:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lnw007

ขอบคุณครับ สร้างสรรค์ดีครับ

phisuiti

fattoms

ขอบคุณมากๆเลยครับ สนุกน่าติดตามมาก

peter123

เนื้อเรื่องไม่ธรรมดาเลยครับ สนุก น่าติดตามอย่างยิ่ง

EurekaZero

ขอบคุณครับที่แบ่งปัน  ::Thankyou:: บาปคนที่2มาแล้ว

Tanut007

รอรับชมอีกหลายๆ พลังที่เหลือครับ
Darth Sidious

savana911

มาแล้ว ปาบที่ 2 ติดตามเสมอครับ

tree0107

มาแล้วบาปที่2เปิดตัวแล้วกว่าจะครบ7สงสัยมีแก่กันไปข้างไม่ไรท์ก็คนอ่านนี่แหละอิอิ

tadds

สนุกมาก รอตอนต่อไปอยู่นะครับอยากรู้ว่าคนทำสัญญาจะเป็นไง ขอบคุณมากๆครับ

901590

สนุกมากครับ  แบบว่ารักษาสุขภาพบ้างนะครับ แม้จะอยากอ่าน แต่ก็ไม่อยากให้ท่านนักเขียนโหมงานจนป่วยนะครับ

(จิ๋ว)

เพิ่งอ่านเป็นตอนแรกค่ะ น่าสนใจ น่าสนุกมากเลยค่ะ
คือ...ปรกติไม่ค่อยได้อ่านกระทู้  ส่วนใหญ่เขียนอย่างเดียว จะมีเวลาได้อ่าน ก็แค่คอมเมนต์

แต่คิดว่าจะพยายามหาเวลากลับมาอ่านต่อค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

loversmak

ตอนเก่า ยังค้างคาอยู่เบยอะ  ::Waiting:: ::Waiting:: ::Waiting::

0909545086

อ่านสนุกมากครับ ขอบคุณที่เขียนผลงานดีๆมาให้อ่านครับ

mimza12348

อยากรู้จริงๆ ใครจะได้เป็นตัวแทนบาปนี้น้ออ รอลุ้นครับ  ::WooWoo::

po3821

ค่อยๆคิดงานแล้วทยอยลงไปก็ได้ครับ รอได้ครับ ซีรีย์ยาวคงใช้เวลาอีกนาน เป็นกำลังใจให้ครับ รักษาสุขภาพด้วย ขอบคุณสำหรับผลงานครับ