ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มาประกวด Desktop หรือหน้าจอของสายหื่นกัน ว่าสมาชิกเวปเราเป็นแนวไหน

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 01, 2016, 02:18:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เห็นเวปอื่นเขาทำกัน เลยอยากรู้ว่าสายหื่นแบบลูกเวปเราหน้าตาหน้าจอเป็นแบบไหนกันบ้าง
หรือจะขนาดเอานางเอก AV ขึ้นจอแบบไม่แคร์สื่อกันเลย ลองมาแชร์ขำๆกันนะครับ

ของผมเน้นเล่นเกม เล่นทุกแนวตามที่เห็นในไอคอนแหละ ส่วนหนัง 2TB เก็บไว้ในเอเทอนอลแยก
ไม่ให้มีในเครื่องเลยกันพลาด กิกิ เพราะคอมนี้บางทีน้องมันก็มาใช้บ้าง ต้องลุคดูดีไว้ก่อนถึงเบื้องหลัง
จะเป็นเจ้าพ่อ AV ตัวเอ้ก็ตาม 55

ฝากรูปในเวปนี้ได้นะครับ
https://postimage.org/?_ga=1.49838496.745652644.1463464192
โพสโดยใส่โค้ด [img ]http://โค้ดของรูปภาพและพิม[/img] ปิดท้ายนะ

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

(S)Kater

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 01, 2016, 02:35:53 หลังเที่ยง
หน้าจอผมไม่มีอะไรเลย

มีความเป็นเกมเมอร์เหมือนกันแฮะ โกสมาแต่ไกล CODวอแฟร์2 สุดยอดเกมในตำนาน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

HypN♥s

อ้างจาก: Kater เมื่อ กรกฎาคม 01, 2016, 02:39:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 01, 2016, 02:35:53 หลังเที่ยง
หน้าจอผมไม่มีอะไรเลย

มีความเป็นเกมเมอร์เหมือนกันแฮะ โกสมาแต่ไกล CODวอแฟร์2 สุดยอดเกมในตำนาน
จริงๆแล้วผมเล่นแต่ออนไลน์นะ ออฟไลน์ไม่เล่นเลย

พัดลม

::Shy::   ::Shy::   ::Shy::   ::Shy::

มีแค่นี้เองแหละครับ  ::DookDig::

::Ajark::  อีโมเสียรึเนี่ย  ::Orz::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

พัดลม

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

HypN♥s

อ้างจาก: padlom เมื่อ กรกฎาคม 01, 2016, 02:47:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 01, 2016, 02:45:28 หลังเที่ยง

เจ้านี้ซิ ขาหื่นของจริง ::HeyHey::

แหม แค่ให้รู้ว่าเชียร์ทีมไหนเอง มาว่าหื่นได้ไงล่ะ   ::Shy::
บอกตรงๆ ผมมองนมอย่างเดียวเลย ตัวหนังสือไม่ได้ดู ::Shy::

MΞLODY

Desktop ผมโล่งแฮะ เกมส่วนใหญ่เอาไปไว้ใน Start Menu หมด (ซึ่งก็เป็น VN ซะส่วนใหญ่ด้วย  ::WowWow::)

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

พัดลม

อ้างจาก: melodylavista เมื่อ กรกฎาคม 01, 2016, 03:02:04 หลังเที่ยง
Desktop ผมโล่งแฮะ เกมส่วนใหญ่เอาไปไว้ใน Start Menu หมด (ซึ่งก็เป็น VN ซะส่วนใหญ่ด้วย  ::WowWow::)

รีบๆ upgrade เป็น win 10 น๊า จะหมดเขต 21 กค. นี้แล้ว  ::Evil::

VN มานคืออะไร

เลิกเล่นเกมออนไลน์มาหลายปีแล้ว

MΞLODY

อ้างจาก: padlom เมื่อ กรกฎาคม 01, 2016, 03:05:45 หลังเที่ยง
อ้างจาก: melodylavista เมื่อ กรกฎาคม 01, 2016, 03:02:04 หลังเที่ยง

รีบๆ upgrade เป็น win 10 น๊า จะหมดเขต 21 กค. นี้แล้ว  ::Evil::

ตอนแรกผมก็ใช้ 8.1 แล้วอัพเป็น 10 นี่ล่ะ แต่ว่าใช้ไปใช้มาแล้วไดรเวอร์เสียงมันเอ๋อเลยกลับมาใช้ 8.1 เหมือนเดิม

แต่ไม่ต้องห่วงฮะ ผมมีคีย์ 10 สำรองไว้แล้ว หึๆ  ::Evil:: ::Evil::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

GoDeRsOuL

ไม่มีอะไรมากครับ สายเกม + ขี้เกียจจัด อิอิ

พัดลม

kaithai

หน้าตาดูดีมากยัง win7 อยู่เลย อิอิ
เพราะอยู่ที่มูลนิธิเกษตรพอเพียง
ดูแลเพจ เฟสบุ้ค อีกหลายกลุ่มที่เกี่ยวกับเกษตร
(ในภาพคือ ปูเล่ที่ปลูกเองบนดาดฟ้า ตั้งแต่ปี 2555)