ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aoki Kanji] Seishun Wild Pitch (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 02, 2016, 01:08:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

สนใจรับขนมจีบ,ซาลาเปา เซเว่น-11 เพิ่มมั้ยครับ??

วันนี้ก็เอางานแปลของอาจารย์ที่ผมชอบมาฝากอีกแล้ว(ชอบแม่มทุกคนอ่ะ!) เรื่องนี้ก็ไม่มีอะไรมากแค่เห็นนางเอกชอบทำหน้าปลาตายก็เอามาแปลเลย ผมชอบแบบนี้อ่ะ 55+  ::DookDig::
ปล.ที่จริงมันมีอีกเรื่องที่พูดถึงอีกคู่นึงด้วยนะ(คู่ของเอรินะกับไทสุเกะ) แต่มันไม่มีแปล eng ก็เลยอดอ่านกันไป

ก็เหมือนเดิมครับ อ่านแล้วก็ช่วยคอมเมนท์กันนิดนึง เพราะผมอยากรู้ฟีดแบ็คเกี่ยวกับเรื่องที่ผมเอามาแปลน่ะครับว่าแนวนี้เป็นไง,สนุกรึเปล่า,แปลโอเคมั้ย อะไรอย่างงี้น่ะครับ  ::GiveMe::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

bigpanda

viperer

ขอบคุณคับ...นางเอกซึนจริงๆ เล๊ยยยให้ตายซิ

hot2day

น่าจะเลือกอีกคนมากกว่า ไม่ก็จับมัดเหมาคู่ไปโลด ส่วนเพื่อนอีกคนเตะโด่งไปเลย  ::HoHo::
ขอบคุณเน้อออจร้าา  ::JubuJubu::

nakchakun

cking

tokkatoramma

ขอบคุณครับ งานดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน

l3elievE

boyheys

zenzon

yuthana

เอากันใต้สะพาน น่าตื่นเต้น ขอบคุณมากคับท่าน