ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.5)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กรกฎาคม 03, 2016, 01:41:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bomomy

เสียดายจังไม่น่าตายเลย
รีบแต่งเร็วๆนะครับ

tasmanian

แนวเรื่องน่าสนใจมากครับ ได้ความรู้อีกด้วย เหมือนกำลังอ่านนิยาย อาเธอร์ ซี คล๊าก แบบเรทxเลย

rai2000

forza

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องภาพประกอบแจ่มมาก

สกาลา

โอ้ เยี่ยมเลยครับ เรื่องเริ่มมีการกล่าวถึงบาปคนอื่นบ้างแล้ว การต่อสู้กันของพวกนี้น่าสนใจจริงๆ

yumer

น่าสงสารนะครับ ไม่น่าตายเลย หมวย

muzix

อ่าว เหมย.... ไหงงั้นละเนี่ยยยย -*-
เริ่มจะสนุกละ ติดตามกันต่อไปครับ

benzuker

::Elder::กลับมาติดตามอ่านต่อครับอยากให้ลงต่อเรื่อยๆสนุกดี น่าติดตาม

thum2520

ขอบคุณครับ ผู้ประพันธ์ มีบอกไว้ที่หัวข้อของกระทู้ด้วยว่ามีซ้อน  แปลกดีครับ

pain12

ใกล้แล้วๆ สตอรีเริ่มมา หุหุ ขอบคุณครับ

pj4105

ขอบคุณครับ  เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้นขึ้ย น่าติดตาม

elfin001

NO_77

เสียใจกับน้องเหมยจัง กำลังจะหวานซึ้งเลย ถึงคราวที่พระเอกเราต้องโต้กลับแล้ว

ขอบคุณครับ

tigernara11

ตื่นเต้นมากเรื่องคาดเดาไม่ได้เลยแต่งได้เก่งมากๆน่าติดตามตลอดขอบคุณสำหรับผลงานที่ดีมากๆรอตอนต่อไปครับ

Tanut007

ติดตามเนื้อเรื่องแบบสนุกๆ กันต่อครับผม อยากรู้แล้วล่ะว่าบาปที่เหลือจะมีในรูปแบบใดครับ
Darth Sidious