ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.5)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กรกฎาคม 03, 2016, 01:41:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

redstarzero

warunnop

เนื้อเรื่องสนุกดีครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

pong244

ขอบคุณมากครับ รอติดตามตอนต่อไป

traton

seablue

มีตัวแทนบาปอื่นโผล่มาละจะเกิดไรขึ้นต่อไป เสียดายเหมยนะเนี้ยไม่น่าตายเลย สนุกมากครับ

darkanglezen

รออ่านนานแล้ว ชอบมากครับ  ::Glad::
ขอบคุณผู้แต่ง รอติดตามตอนใหม่  ::Ahh::

xvenomz

ลุ้นน้องหมวยได้นิดเดียว จากไปเสียเเล้ว เนื้อเรื่องกำลังเริ่มเข้มข้นขอรอติดตามต่อครับ

Adriano

กว่าจะครบทุกบาป คนอ่านทำบาปข้อปาณาไปหลายพันล้านชีวิตเลย ขอบคุณมากจ้า   ::DookDig::

warone07

ติดตามต่อครับ อยากรู้แต่ละคนจะสู้กันอย่างไร

Sc0019

pinmonkey

โถ่น้องเหมยไปซะแล้ว พระเอกจะช่วยให้กลับมามีชีวิตใหม่ได้หรือเปล่าน้า แล้วปีศาจแอสโมดิวส์จะทำร้ายหรือช่วยพระเอกกันนี่ น่าติดตามมากครับ

ninja11

อ่านสนุกดีครับ หวังว่าจะมีฉากต่อสู้นะครับอิอิ

Nu metal

แงๆๆ ตายเฉยเลย  ต้องเอาเหมยคืนมานะ 

(จิ๋ว)

ขอบคุณมากค่ะ เดี๋ยวมาต่อนะคะ

::Reader::

แฟนตาซี สนุกอย่างนี้นี่เอง...
จะติดตามต่อไปนะคะ เป็นกำลังใจให้เขียนได้ไว ๆ สู้ ๆ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

po3821

ลุ้นน่าดูเลย แต่เสียดายเหมยนะ บทหมดไวไปหน่อย แต่คิดว่าผู้แต่งน่าจะปูเรื่องต่อไป ติดตามอยู่ครับ ขอบคุณ