ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดินทางไกล....EP.4 ###by จิ๋ว [ดราม่า-อิโรติก-ซ่อน]

เริ่มโดย (จิ๋ว), กรกฎาคม 03, 2016, 11:23:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aek01

rewat.32

zaaar65

เรื่องราวจะเป็นอย่างไรต่อ ลุ้นมากเลย. One nite stand to be forever. อยากให้จบแบบแฮปปี้ครับ

ruktala-2536

jabrant

อยากรู้ว่า วัชจะทำไงต่อ กับเบลสาวที่น่ารัก  ::Suffocate:: ::Suffocate::

amorn niemgerd

อ่านแล้วฟินมากๆ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
รี๊ดมีความสุข ไรท์ก๊ดีใจค่ะ  ::Shy::

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

อมร

Phoowadol

เอขับรถจากลำปางมาเชียงใหม่ พอมาถึงเชียงใหม่ แต่ห่างจากขนส่งหกสิบโล มันแถวไหนน้าบ้านของพระเอกเนี้ยะ. สันป่าตองรึ หรือดอยสะเก็ด รึ เชียงดาว เฮ้อจะที่ไหนก็ชั่งเถอะเนอะ สนใจตรงคู่พระนางดีกว่า ไอ้ที่เป็นปมให้ผมสงสัยว่าพระเอกจะทำวิธีไหนที่จะได้แอ้มสาวนั้น
ที่แท้ ก็แค่ความจริงใจ กับความรู้สึกที่อบอุ่นที่เขามีให้กับสาวเบลนั้นเองที่ทลายกำแพงของเบลได้ โดยแทบไม่ต้องออกแรงอะไรเลย โอว์ มันช่างโรแมนติกมากๆเลย อ่านถึงตอนนี้มีแต่ยิ้มกับยิ้ม ฟินสิครับ แต่คาดว่าอีกสักเดี๋ยวจะต้องปรับจูน อารมณ์เข้าสู่โหมดอิโรติคที่แสนจะระมุน แนวๆฮันนีมูนสวีท. อะไรประมาณรงค์นั้น เสียแล้วหละครับ สาวเบลเล่นถอดชุดเหลือแต่ชุดชั้นในแบบนี้ ..........อะไรจะเกิดขึ้น คิดแล้วสยิวขึ้นมาเลยครับ  ขอบคุณมากครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ตอนที่เขียนเรื่องนี้ ไปถามรุ่นพี่ที่เคยเรียนที่ มช. เมื่อสักสามสิบปีที่แล้วว่า
พอจะมีบรรยากาศ แบบในเรื่องบ้างไหมที่เชียงใหม่ มันน่าจะห่างจากขนส่งสักกี่โล
พี่ท่านก็ให้คำตอบมาว่า สัก 60 โล ได้ แต่จำไม่ได้เหมือนกันค่ะว่า ตรงนั้นเรียกอะไร
::HoHo::  เอาเป็น  บ้านท้ายไร ที่ไหนสักแห่งในเชียงใหม่ ในจินตนาการของเรา

ขอบคุณที่ติดตามผลงานต่อเนื่องสุด ๆ ไปเลย  ::Glad::

Pongsathorn Weerahong

เขียนได้น่ารักมากครับ ช่วยดูแลลูกแกะน้อย ชอบประโยคนี้ครับ

jibxonly

น่าติดตาม ลำปาง-เชียงใหม่จะได้สักกี่ที ฟินๆๆ

arsenal11

ลุ้นดีจริงครับเสียวมากด้วย เป็นกำลังใจให้นะครับ

masterevans