ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดินทางไกล....EP.4 ###by จิ๋ว [ดราม่า-อิโรติก-ซ่อน]

เริ่มโดย (จิ๋ว), กรกฎาคม 03, 2016, 11:23:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ัuffa555

กำลังสนุกเลย ทำไมผมค้างอะ  ::Angry::  ขอโวยวายนิดนึง 
ขอบคุณสำหรับผลงานนะครับ

yaguza

เรื่องที่น่าติดตามอีกเรื่องหนึ่ง
ขอบคุณมากครับ

bunchucherd

คนทางผ่าน

กำลังสนุกเลย แต่เอ๊ะ มีซ่อนด้วย ตรงไหนหว๋า หาไม่เจอ 555+

ขอบคุณครับ สำหรับผลงานว่างๆ จะมาอ่านต่อตอนที่ 5, 6, 7, ........

babyfinger28

สาวเบลจะยอมใจอ่อนกับหนุ่มวัชไหมตามลุ้นกันต่อ ::Thankyou::

pitsanume

ขอบคุณครับ สงสัยจะได้ดูแลกันยาว ๆ รอติดตามครับ

yumer

librarian

อ่านแล้ว รู้สึกดี ฝีมือแบบนี้พัฒนาถึงขั้นเขียนหนังสือขายได้เลยนะ

volxon

::HoHo:: เอาแล้วไง
"ช่วยดูแล ลูกแกะน้อย...ด้วยได้ไหมคะ......"  พูดแบบนี้ งานนี้มีจัดหนัก  ::Grimace:: ::Grimace::

นักดับเพลิงจะจัดการกับแกะน้อยยังไงเนี่ย  ::JubuJubu::
อ่านแล้วได้ลุ้น อ่านแล้วฟิน เอ่่อแฮะ แนวนี้ก็สนุกไปอีกแบบนะ  ::WowWow::

ติดตามผลงานนะครับ  ::WooWoo::

jibxonly

immortalrune

sthanya

กำพล

ttkttk

ขอบคุณครับ สนุกและน่าติดตาม ตัวละครก็น่ารักทั้งคู่ครับ