ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามศูตรไดอารี่หญิง 02 Ver.01

เริ่มโดย พัดลม, กรกฎาคม 25, 2016, 01:00:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่าส่วนไหนของผู้หญิงที่ปลุกอารมณ์คุณได้มากที่สุด

นม
หน้าอก ร่องอก
ซอกคอ
ขาอ่อน
นิ้ว
เสื้อใน
กางเกงใน
ก้น บั้นท้าย
ใบหู
ริมฝีปาก
อื่นๆ

testseven

เหมือนพระเอกจะเวลอัพอยากแรงจากภาคหลักเลยแฮะ(ไม่ล่มปากอ่าวแล้ว)
ขอบคุณสำหรับแปลไทยครับ

sinnano

::Hmmm::   เป็นการ์ตูนโป้ที่ต้องใช้หัวสมอง มากกว่าหัวกาโด นะเนี่ย วิชาการมาเต็มเลยทีเดียวเชีย

ถ้าทั่นแปลเรื่องนี้จบทั่นจะเป็นตำนาน 
ขอบคุณครับ  ::GiveMe::

HypN♥s

อ้างจาก: sinnano เมื่อ กรกฎาคม 25, 2016, 04:52:51 หลังเที่ยง
::Hmmm::   เป็นการ์ตูนโป้ที่ต้องใช้หัวสมอง มากกว่าหัวกาโด นะเนี่ย วิชาการมาเต็มเลยทีเดียวเชีย

ถ้าทั่นแปลเรื่องนี้จบทั่นจะเป็นตำนาน 
ขอบคุณครับ  ::GiveMe::
เรื่องนี้ต้องยกให้ท่านพัดลมเลย เพราะทั้งค้นทั้งคว้า ตั้งใจสุดๆเพื่อให้ได้ผลงานที่ดีที่สุด

เพื่อท่านผู้อ่าน

lhongy

เล่นตุ๊กตามือด้วยน่ารักจัง 5555

ขอบคุณค้าบ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอฝากตัวด้วย

mosquitoyung

ขอบคุณครับ นึกว่าจะไม่มีคนแปลเรื่องนี้แล้ว เป็นออกแนววิชาการ และเรื่องยาวมากที่ญี่ปุ่นเองก็ยังไม่จบ
ออกมาถึงเล่ม 66 แล้ว เป็นกำลังใจให้ครับ

Com_D123456

drof666

ขอบคุณครับมามุกนี้ก็ได้หรอ ::Evil:: เดี๋ยวคืนนี้ต้องลอง ::Bloody::

rocket4u

ยูระจัง น่ารักโฮก คำว่าเงี่ยน พูดเบาๆก็จบ
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

nekki

ขอบคุณมากครับ
      ไทม์ไลท์ในเรื่อง น่าจะช่วงปี90 ที่อินเตอร์เน็ตในญี่ปุ่นยังไม่แพรหลายเหมือนปัจจุบัน
ถ้ามาเปลี่ยนไทม์ไลท์มาเขียนในยุคปัจจุบัน มันจะเป็นอย่างไงนะ แค่คิดก็สนุกแล้ว

ShiroyashaZ

bull-shit