ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามศูตรไดอารี่หญิง 02 Ver.01

เริ่มโดย พัดลม, กรกฎาคม 25, 2016, 01:00:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่าส่วนไหนของผู้หญิงที่ปลุกอารมณ์คุณได้มากที่สุด

นม
หน้าอก ร่องอก
ซอกคอ
ขาอ่อน
นิ้ว
เสื้อใน
กางเกงใน
ก้น บั้นท้าย
ใบหู
ริมฝีปาก
อื่นๆ

twincock

ขอบคุณมากครับ ถ้าถามว่าสน ผู้ ญ ที่ส่วนไหนมากที่สุด ขา ครับ ขาา

mukid123

เริ่มจะน่ารักหวานๆแล้วนะครับคูู่นี้  ::Glad::

bigboy001

::WooWoo:: รู้สึกอ่านแล้วง่วงๆ ดูคิกคุกอาโนเนะ แต่ก็น่านักดี ::DookDig:: ขอบคุณมากครับ

พัดลม

อ้างจาก: nekki เมื่อ กรกฎาคม 25, 2016, 09:38:08 หลังเที่ยง
ขอบคุณมากครับ
      ไทม์ไลท์ในเรื่อง น่าจะช่วงปี90 ที่อินเตอร์เน็ตในญี่ปุ่นยังไม่แพรหลายเหมือนปัจจุบัน
ถ้ามาเปลี่ยนไทม์ไลท์มาเขียนในยุคปัจจุบัน มันจะเป็นอย่างไงนะ แค่คิดก็สนุกแล้ว

เรื่องมันยาวถึงปัจจุบันแล้วครับ 67 เล่ม ยังไม่จบเพราะคนเขียนยังไม่ตาย  ::Evil::
::HoHo::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

พัดลม

อ้างจาก: sinnano เมื่อ กรกฎาคม 25, 2016, 04:52:51 หลังเที่ยง
::Hmmm::   เป็นการ์ตูนโป้ที่ต้องใช้หัวสมอง มากกว่าหัวกาโด นะเนี่ย วิชาการมาเต็มเลยทีเดียวเชีย

ถ้าทั่นแปลเรื่องนี้จบทั่นจะเป็นตำนาน 
ขอบคุณครับ  ::GiveMe::

แค่เอาไว้สอนลูกสอนหลาน แค่นั้นเองแหละ   ::HoHo::
เป็นตำนานนี่แสดงว่ามันไม่มีอยู่จริง หาอ่านไม่ได้ละมั้งครับ  ::Sweat::
ถ้าแปลจบคงจะเป็นทำนาน มากกว่าม้าง  ::Elder::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

johnywalker

ผมชอบเรื่องนี้นะครับ ดูมันสายขาว แล้วก็ใกล้ตัวเราด้วย เป็นการ์ตูนสอนเด็กเห่อหมอยได้เลย

seedchild

ชอบอ่านผลการวิจัยของการ์ตูนเรื่องนี้ ให้ความรู้ดี

kapomman

ขอบคุณมากครับ มีความรู้แถมให้ด้วยแฮะ

dr_slump