ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 6 – รักต้องลุย

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 18, 2016, 04:22:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แป้งเพื่อนของโบกี้ยื่นข้อเสนอให้คบเป็นแฟนกับเธอ ผมควรตอบว่าอย่างไร?

ตกลงไปก่อน ไม่ต้องคิดมาก แป้งเป็นคนสวยน่ารัก เดี๋ยวเธอเปลี่ยนใจจะอด
ปฏิเสธให้ชัด อยากเป็นแฟนโบกี้มากกว่า
ดึงเชิงไว้ก่อน ยังไม่ต้องรีบตอบตกลง หรือปฏิเสธ

elviswhat

ขอบคุณมากครับ ตอบแบบแบ่งรับแบ่งสู้ไปก่อน สุภาพบุรุษไว้ก่อนครับ

Deep Sea

ซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆครับ สนุกดี

tokkatoramma

ขอบคุณครับ ปฏิเสธไปก่อนครับ ถ้ามีใจจริงแล้วพลาดจากโบกี้ ค่อยว่ากัน แต่คิดว่าโบกี้ส่งมาลองใจมากกว่าครับ

sarawalee0967

ขอบคุณครับท่าน ใจเย็นๆ ปฎิเสธไปก่อน ค่อยจัดการทีหลังก็ได้

naitoom

เป็นแผนชัวร์ๆ ใช้แว่นกับแป้งเลย ได้ทั้งความจริง ได้สาวแป้ง(แล้วเงียบไว้) ได้ใจโบกี้อีกด้วย

legacy

ปฎิเสธเลย แล้วใช้แว่นจัดเอา ถ้าไม่ใช่แผนค่อยว่ากันใหม่

ohmega

มีของดีกับตัวก็ใช้ไปสิ  เอาแว่นยิงให้สลบแล้วจับกดเลย 5555 #ผิดละ

เอาแว่นยิงแสงใส่แล้วค่อยถามความจริง  เสร็จแล้วก็กดให้มิดแล้วเอาเข้าฮาเร็มเป็นเพื่อนโบกี้ซะเลยไหน ๆ ก็สนิทกับมากอยู่แล้วนิ อิอิ 

ชั่วได้ใจจริง ๆ เลยเรา 5555

ponggunyuki2527

ใจเย็นๆๆ ไอ้เสือ ดึงเชงไปก่อน ดูท่าทีจะดีกว่า อย่างเพิ่งบุ่มบ่ามไป

exaram

ดึงเชิงไว้ก่อน ยังไม่ต้องรีบตอบตกลง หรือปฏิเสธ แล้วใช้แว่นจัดการ

crazylex

ตอบไม่ทันแล้ว เพราะตอนต่อไปมาแล้ว ผมอยากให้ดึงเชิงไว้ก่อน ไม่ตอบรับ แต่ก็ไม่ปฏิเสธ เอาไว้ให้อยากรู้ แล้วค่อยเก็บกวาด

aof55555

ตอนนี้ปฏิเสธไปก่อนแล้วค่อยแอบใช้แว่นจัดการทีหลัง

zamakarn

ขอบคุณครับ ใช้แว่นก่อนแล้วค่อยปฏิเสธ 555 เลวไปไหมอะ

earlybird

bump