ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 6 – รักต้องลุย

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 18, 2016, 04:22:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แป้งเพื่อนของโบกี้ยื่นข้อเสนอให้คบเป็นแฟนกับเธอ ผมควรตอบว่าอย่างไร?

ตกลงไปก่อน ไม่ต้องคิดมาก แป้งเป็นคนสวยน่ารัก เดี๋ยวเธอเปลี่ยนใจจะอด
ปฏิเสธให้ชัด อยากเป็นแฟนโบกี้มากกว่า
ดึงเชิงไว้ก่อน ยังไม่ต้องรีบตอบตกลง หรือปฏิเสธ

vjeab

ดูแนวแล้วน่าจะลองใจ แต่อย่าเพิ่งปฏิเสธ เลี้ยงไว้ก่อน แล้วใช้แว่นเลย

oak31092

ต้องเป็นแผนแน่ๆ ใช้แว่นจัดการสั่งสอน ขอบคุณครับ

sejin

ขอบคุณมากครับ ยิ่งอ่านยิ่งลุ้น

NO_77

มาแนวนี้ลองใจชัวครับ จังหวะประจวบเหมาะเกิ๊นนน

ขอบคุณครับ

whitegrow

ปฏิเสธสิครับ เพื่อนสนิทแฟนมาตีซี้แบบนี้ 

avazon

ตามเก็บมาอ่าน เจอรูป น้องภา สะดุดตา มาก

zaubers

Fraudjr

ขอบคุณสําหรับผลงานครับ
 มาโหวตตอนนี้ไม่ทันแล้วแต่ใจจริงอยากให้ตกลงไปเลยครับ

ผมสายดาร์ค เออออไปกับแป้งก่อน ยังไงโบกี้ก็เพื่อนแฟน มันน่าจะได้มีเรื่องราวน่าติดตามกว่าครับ

lasazka

kasor7

มีเรื่องให้ต้องลุ้น  สนุกได้ในทุกตอนที่ได้อ่าน ยอมรับในลีลาการเขียนจริง ๆ

xonly-1454

ยังไม่แน่ใจก็รอดูท่าทีไปก่อน อย่าเพิ่งผลีผลาม เพราะมีความเป็นไปได้หลายทาง
ดีไม่ดีถ้าสองคนนี่เคยเล่นดนตรีไทยมาก่อน อาจส้มหล่นได้จัดทั้งสองคนแบบมวยหมู่ก็ได้นะ

hseraph

ไม่ครับเรามีโบกี้แล้ว 55 
อย่าได้ตกลงเชียวนะเดี๋ยวงานเข้าแน่นอน

007bon007

ดึงเชิงไว้ก่อน ไอหนุ่ม ใจเย็นๆค่อยเก็บทีเดียว 

Baron Pok

ดึงเชิงไว้ยาวๆเลยหนุ่มของอย่างงี้ต้องไม่ชัดเจนนน ::JubuJubu::