ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 6 – รักต้องลุย

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 18, 2016, 04:22:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แป้งเพื่อนของโบกี้ยื่นข้อเสนอให้คบเป็นแฟนกับเธอ ผมควรตอบว่าอย่างไร?

ตกลงไปก่อน ไม่ต้องคิดมาก แป้งเป็นคนสวยน่ารัก เดี๋ยวเธอเปลี่ยนใจจะอด
ปฏิเสธให้ชัด อยากเป็นแฟนโบกี้มากกว่า
ดึงเชิงไว้ก่อน ยังไม่ต้องรีบตอบตกลง หรือปฏิเสธ

pangtong

ปฏิเสธไปก่อนครับ
แล้ววันหลังค่อยใช้แว่นเล่นงาน
จะได้ให้โบกี้พร้อมใจให้มีสองคน

tony1234

ใจเย็นก่อน มาลองใจแน่ๆ ค่อยเก็บทีหลัง

may_290607908

samwai

ดูทรงแล้วเป็นแผนการลองใจล้านเปอร์เซ็นเลยครับ คิดดูผช.หน้าตาธรรมดากับผญ.สวยระดับดาวคณะ ยังไงมันเป็นไปไม่ได้อยู่แล้ว ผมโหวตให้ปฏิเสธไปเลยครับ

harzard

มีของดีอยู่กับตัว จัดไปสิครับ  ::Hunger::

contractor

เห็นๆครับว่ามาลองใจอยู่แล้วยังงัยโบกี่ก็สาวในฝันส่วนแป้งเล่นงานด้วยแว่นตอนใหนก็ได้ภาพลักษ์ดีแล้วมีชัยไปกว่าครึ่งอิอิ

bounced

อุ๊วะ เขียนออกมาได้แยบยลมาก ชีวิตจริงผมก็ต้องชั่งใจเหมือนกันนะว่าสาวคนนี้มาแบบไหน

mrt006

พี่หนุ่มครับอยากได้ของดีต้องใจเด็ดนะครับ 

น้องแป้งอาจจะเป็นไส้ศึกของโบกี้มาล้วงของลับระวังดีๆ เดี๋ยวจะเสียทั้งหมด

panut789

ขอบคุณครับ พระเอกนี่ก็ขี้แกล้งเหมือนกันนะเนี่ย อิอิ ::Evil::

gameboy

แป้งทอดสะพานมาแบบนี้ จะเป็นกับดักไหมนะ
นายหนุ่มระวังด้วยเด้อ

tigereac

ปฎิเสธก่อนเลย เป็นเกมลองใจแน่ๆ

tigereac

ปล่อยไปก่อนก็เป็นทางที่ดี มีโอกาสสานต่อได้

Skyioi

koike2869

ขอบคุณในน้ำใจคับ ถ้าเรามองออกขนาดนี้ก้อเลือกทางที่ประณีประณอมไว้ก่อน

chanky2007

::Doubt:: ต้องคิดเยอะเลยนะ จะเอาไงดี โบกี้ หรือ แป้ง

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป