ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

out of ammo Ep1 เปิดม่านงานนองเลือด

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 10, 2016, 10:08:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kidxero

ผมตามมาจากตอนที่13นะครับ พอดีพึ่งได้อ่านไปค่อนข้างสนุกกว่าที่คิดตอนแรก ดนัยดูเป็นเหมือนผู้ชายทั่วไปที่ซื่อๆจีบหญิงไม่เก่ง เหมือนผมในชีวิตจริงเลย ฮ่าๆๆ

zamakarn

เปิดฉากอย่าเร้าใจ มาแปลกแฮะ ขอบคุณครับ

zamakarn

ขอบคุณครับ เริ่มเรื่องก็เอาซะ ระทึกเลย

cannavaro

วางหัวเรื่องได้ทันสมัยดีครับ พศ 61 เลย ตามกันไปยาวๆ

amkook

น่าติดตามครับ ตัวละครเยอะดี ยังไม่รู้เป็นแนวไหน

yoyoman

cuffs 112

ตัวละคร เยอะดี แถมยังมีระเบิดลงมาอีก ไม่รู้จะลุ้นให้คู้ไหนเป็นคู่เอกน่าสนใจทุกคนเลย

Knight Templar

ดนัยจะกล้าสารภาพรักกับมายด์ไหมน้าาาาา รึจะอดแดก

tonnextgen

ชอบครับ เอา เรื่องราวตำรวจกับผู้ร้ายที่วางระเบิดและ พระเอกจะเป็นใคร
น่าติดตามครับ

exelier

ขอรับผลงานเก่าๆไปติดตามระหว่างรอเรื่อง wrath นะครับ ขอบคุณมากครับผมมม

ลูกแม่ ลำจวน หอมหวล

เปิดมาเหมือนบทละครทีวีเลยครับ น่าสนุก

Nepkcal13

เนื้อเรื่องปูมาซะเยอะเลยทีเดียว มันก็เลยจะเกิดคำถามว่าแล้วมันจะโยงเข้าเรื่องดนัยและมายด์ได้มากน้อยแค่ไหน อาจจะต้องตามดูไปเรื่อยๆ เพราะเรื่องระหว่างดนัยกับมายด์ยังไม่ได้เล่าอะไรมากนัก ปล.ผมเพิ่งเข้ามาดูเพราะเห็นep.16ก่อน เลยอยากอ่านตั้งแต่ตอนแรกไป ไม่งั้นมันจะงง
- อ๋ออ มีเกริ่นนำบทด้วยนี่เอง ถึงว่างงๆเรื่อง 555+

Thanakrit Nanthikan

munkza

toyokoiln

บทนำสุดยอดมากครับบง.

ติดตามต่อออ