ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

out of ammo Ep1 เปิดม่านงานนองเลือด

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 10, 2016, 10:08:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kk2540 และ 2 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

ntcomX

เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตาม สงสัยจะนองเลือดตามชื่อตอนแน่

Nawat Rodwan

ninew159

ฉากเรทพิเศษยังไม่มาไม่เป็นไร กำลังสนุก มาช้าไปบ้าง ก็รอได้
ปูเรื่องไว้ดีครับ กำลังดุเดือด ขอบคุณครับ ::Confident::

Panya Sripaks

เริ่มสนุกและโหดมากขึ้นเรื่อยๆ ขอบคุณครับ

ืnininunu

เริ่มต้นก็นองเลือดแล้ว ดูเร้าใจดี

Sitthikirn

Au Nanma

เรื่องนี้น่าจะมีครบทุกรสครบทุกอารมณ์แน่เลยครับ

On-Son

Ryoma Kechi

แค่ตอนแรกก็ระเบิดแล้ว ดุเดือดจริงๆ

rruuaayy

พอดีตามมาไล่อ่านจากเรื่องลวงครับ เรื่องนี้คงบู๊ไม่แพ้เรื่องนั้น

tltl555

ติดตามครับ ลุ้นคนเเรกจะมาเป็นเลนส์ หรือน้ำ

HaloStars

ลุ้นระทึก จะเกิดอะไรขึ้น น้องน้ำจะโดนระเบิดไหม หรือว่าจะรอด

tomyam48

Zephyr2

ตัวละครเยอะน้องอ่านวนอีกรอบ 555 แต่สนุกครับ

ว่างป่าว ตลอดกาล

เมืองไทยมีพวกก่อการร้ายด้วยหรอ