ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

out of ammo Ep1 เปิดม่านงานนองเลือด

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 10, 2016, 10:08:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

haelonn

บู๊วินาศสันตะโร ไม่รู้จะมีแบบเยดเสียววินาศสันตะโรด้วยป่าว

NobodyLikethis

zavior

แนวเรื่องนี้น่าจะบู้ดุเดือดเลือดพล่านแน่นอน มาถึงก็เปิดฉากระเบิดไปเลยครับ

เพิ่มมาเริ่มอ่าน ตามหลังเขาอีกไกล จะอ่านให้ครบเลยครับ

zaar65

เนื้อเรื่องทำนอง ดอกฟ้ากับหมาวัด แน่เลยครับ แต่ก็บู๊แน่ๆๆ ขอติดตามครับ

cocopelli

mana0440

Lucky Naruk

จรัญ บุญชู

มันเป็นช่วงเวลาวิกฤต...น่าจะมีการลอบวางระเบิดนะ

bbkja555

Choulasit3

ตอนนี้ก็ยังไม่รู้ว่าใครเป็นตัวเอกแต่น่าจะเป็นดนัยเพราะเริ่มเรื่องด้วยเขา

skycnx27

Flare cnx

Pixlet

Paragraph<BB>

ถ้ามาแนวเผากระท่อมนี้คงจะเป็นซีรีย์ที่เป็นมหากาพย์แน่ ดนัยจะทำงานอะไรอันนี้ก็น่าลุ้น