ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

out of ammo Ep1 เปิดม่านงานนองเลือด

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 10, 2016, 10:08:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zazter4

เริ่มต้นก็สนุกแล้ว คงต้องตามกันอีกนาน

BlackWaltz BlackWaltz

ไปอ่านเรื่องแยกมาแล้วสนุก จนต้องมาหาเรื่องหลักอ่าน
ไทม์ไลนมันเป็นแบบนี้นิเอง

readingbung

มีหลสยคู่ให้น่าติดตาม ต้องค่อยๆอ่านครับ

Kim Chung Aga

จั่วหัวเรื่องสนุกมากครับ พอลงรายละเอียดน่าสนุกและน่าติดตาม แต่แนะนำตัวละครเยอะจนแทบจำไม่ได้ ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

Thongchai Wangsri

amorn niemgerd

อมร

timshel

watanabe

เนื้อเรื่องเหมือนอ่านนิยายเลยครับ น่าติดตามมาก ::Glad::

darkshadow0504

9toulek

อ่านจนถึงตอนล่าสุด แต่ก็อยากกบับมาอ่านใหม่อีกครั้ง อ่านรอตอนใหม่ที่จะมา

DEVIL WORLD

เริ่มเรื่องมาก็เปิดฉากใหญ่ระเบิดห้างกันเลย เดียวรอดูตอนต่อไปก่อนว่าไครเป็นไครมั่ง คนไหนเล่นบทไหน  เปิดเรื่องน่าสนใจครับ บู๊ดีเดือดรึป่าวนี้สิ แต่คงจะเดือดน่าดูละ
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

DESTINY_TH

เรื่องสนุกครับ แต่ตัวละครเยอะไปหน่อย ดู งงๆ

dumrongsak

เปิดม่านงานบู้สนั่นจอ ความมันกำลังบังเกิด ขออนุญาตติดตามความบันเทินนี้ด้วยคนนะครับ

seatermite

กลับมาอ่านอีกรอบหลังจากอ่านตอนล่าสุดไป อ่านอีกครั้งก็ไม่เบื่อครับ