ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

out of ammo Ep1 เปิดม่านงานนองเลือด

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 10, 2016, 10:08:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tetete

ติดตามผลงานครับ เขียนได้ดีมากครับ

Nithiwit Sakfun

เปิดเรื่องก็น่าอ่านแล้วตื่นเต้นดีครับ

biggiggog

เนื้อเรื่องดูกว้างมาก ตัวละครเยอะดี
ทำเป็นซีรี่ย์ยาวไปเลย...ชอบ
ขอบคุณมากๆครับ ::Reader::

Mr.D

มีซีรี่ย์ใหม่มาอีกแล้ว น่าสนใจมากครับ

tadds

เดี่ยวกลับมาอ่านต่อทีหลัง ขอบคุณครับ   ::Bloody:: ::Bloody::

phantompain

thum2520

เปิดฉากด้วยระเบิดเลยหรือครับ ท่าทางน่าสนุกนะครับ

octopod

rai2000

ส่ง สติ๊กเกอร์ โอเค ก็พอแล้ว จะส่งยาวๆ ทำไมกัน นายใหญ่หนอๆ

potaeds

เกริ่นมาเหมือนผมอ่านหนังสงครามเลยนะแต่มันมาก

civil2

noojac

earlybird

พยายามจะตามให้ทัน รอนิดนะ  ขอบคุณที่นำงานดีมาให้ แต่ก็ข้ามไปไกลนิดนึงในแต่ละส่วน