ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

out of ammo Ep1 เปิดม่านงานนองเลือด

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 10, 2016, 10:08:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alcoholic888

ตัวละครดูเยอะดีนะครับท่าทางคงหลายตอนเป็นกำลังใจให้นะครับ

darkdd1999

มาอ่านผลงานต่อนะครับ หวังว่าจะสนุกกว่าตอนแรกนะครับ

5969sp

ขอบคุณครับ.สงสัยมีเรื่องที่จะต้องติดตามเพิ่มอีกเรื่องละนะครับ

yedke

เปิดเรื่องมาได้น่าติดตามมากครับ เก็บรายละเอียดย่อยๆดีครับ อ่านเพลินเลย เป็นกำลังใจให้ท่านผู้เขียนเขียนงานสนุกๆออกมาเรื่อยๆนะครับ

busohsensen

cd13579

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กันยายน 10, 2016, 01:03:03 หลังเที่ยง
การจัดหน้า ไปดูพัดลมจิ๋วสิ จัดหน้าสวย  ::Shy:: ยอตัวเองไำปป่ะเนี่ย อิอิ

ซ่อนก็กวนมาก โหด เขี้ยวลาก เลย  ::Oops::

น่าจะรู้นะเพราะเคยเข้าไปอ่านนี้น๊า  ::Oops::

แต่ถ้าดูใน โทรศัพท์ไม่ต่างกันเท่าไรนะครับ เพราะมันยาว ก็เลยขึ้นเป็นพรืดอยู่ดี

เว้นแต่ว่า เว้นวรรคขึ้นบรรทัดใหม่ ก็พอจะดูดีขึ้นในโทรศํพท์

การจัดหน้าในเวปไม่ต้องเกรงใจ ว่ามันจะยาวขึ้นแค่ไหน
ยังไงก็ไม่มีค่ากระดาษที่ต้องประหยัดอยู่แล้ว
ยกเว้นแต่พวกที่พิมพ์ไปอ่าน (ไปอ่านที่น๊ายม่านรุ ::Oops::)

เอาให้สวย อ่านง่ายเข้าว่า เรื่อสั้นช่างมัน อ้าว  ::Sobad::

ผมค้างไปหลายเรื่อง พรอตนะมีจบแล้ว เรื่องใหม่ก็มี แต่ยังไม่มีอารมณ์เขียน
บวกกับ feature board ที่ต้องใช้ม่ายมี 
รอกันต่อไป  ::Waiting::
แถมมาติดเกมอีก ได้รอกัน ::Elder::
::JubuJubu::

ยังไงก็ไม่มี fc กะเค้าอยู่แล้ว ม่ายสนใจ ทำตามอารมณ์  ::DookDig::
ผมนี้ไงfc จงปั้นงานมาให้เสพ อย่าอู้
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

kit2516

tantawanjames

เรื่องราวน่าลุ้นไปอีกแบบขอบคุณครับ

ped444

เปิดตัวละครมาเยอะไปครับ ผมอ่านจากตอนที่แล้ว ตอนนี้ยังไม่ได้อ่าน รูปประโยคอ่านง่ายดีครับ โดยรวมก็ปูเรื่องไว้ไปต่อได้หลากหลาย อ่านตอนนี้แล้วจะตอบอีกทีนะครับ

kongrith

เปิดตัวได้ระทึกใจดีมาก รอติดตามผลงานต่อครับ

peddo

ลำดับเวลาซับซ้อนจังครับ คงต้องอ่านก่อนจึงจะเข้าใจ ยังกับซีรีย์ฮาวายไฟว์โอเลยครับ ขอบคุณครับ

gaingane

yak7384

สงสัยจะได้นักข่าวมาคอยป่วนให้ขีวิตสนุกสนานแน่ๆเลยครับหมวด

tumg23

นึกว่าเป็นเรื่องเสียว กลายเป็นเรื่องบู๊ระห่ำ นองเลือด (ใต้สะดือหรือเปล่า ก็ไม่รู้ 555)

suphason001

ขอบคุณครับสนุกมากครับเป็นเรื่องทีน่าติดตามอีกเริ่องครับสู้ๆครับ