ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

out of ammo Ep1 เปิดม่านงานนองเลือด

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 10, 2016, 10:08:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nitty46

ขอลองอ่านก่อนนะครับ ยัง งง งง อยุ่!!

tornaja4

aekkung

อ่านแล้วสนุกดีครับ จะติดตามต่อไปครับ

asean

นี่แบบบู๊ล้างผลาญเลย เหลืออยู่ก็ลุ้นว่าฉากอีโรติกจะออกมาแบบใหน...สนุกครับ ขอบคุณมาก

swss2511

บู๊ในห้างกลางเมืองเลย หมวดหนุ่มขี้หงุดหงิดเจอแบบนี้คงเดือดน่าดู

กำพล

ไม่ได้อ่านแนวนี้นานแล้วสนุกดีครับ

hanabombam

เปิดเรื่องก็น่าสนใจแล้ว งานนี้มันแน่ๆ เป็นกำลังใจให้นะครับ

somc217

บรรยายได้ละเอียดมาก น่าติดตามครับ
ขอบคุณมาก

neuneu

ขอบคุณนะครับ น่าติดตามมากเลยครับ บทตอนเข้าพระเข้านางน่าจะมันส์กว่านี้นะครับ

yoyoh

เนื้อหาน่าติดตามดีครับ ตัวละครเยอะดี

kalampee

ตัวละครเยอะมากครับ หลายตัวโผล่มาแป๊บๆ ก็หายไป เลยไม่ค่อยเห็นว่าตัวละครแต่ละตัวมีความสำคัญกับเนื้อเรื่องยังไงบ้าง

songsak

ขอบคุณครับ บู้แอคชั่นเอาแบบล้างผลานเลยครับ สนุกมาก

sunnyman

ขอบคุณมากครับ นิสัยตัวละครได้บรรยากาศละครไทยดีครับ แต่ผมรู้สึกมึนๆกับ คำว่า 25 นาทีก่อน และ 5นาทีก่อน เลยต้องอ่าน2-3รอบถึงจะ get ครับ

kgerrard

เหมือนหนังแนวแอคชั่นเลยครับ
หนุกดี