ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามศูตรไดอารี่หญิง 04 โฮสคลับ V1 (นายส่ายหน้า)

เริ่มโดย พัดลม, กันยายน 11, 2016, 11:54:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

ส่งงานช้าไปอาทิตย์นึง ไม่เป็นไรเนอะ  ::Sobad::
ดีกว่าไม่ส่งเลย  ::DookDig::
1

6

11

16

21

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

ollo

speakeasy

โฮส ก็เป็นอาชีพที่ต้องพยายามมากเลยนะครับ น่าเห็นใจ  ::Thankyou::

Gunitle

HypN♥s

ตอนนี้ถูกใจจริงๆ ครือพวกโฮสเนี่ยมันเหมาะสำหรับสาวโสดหรือแม่ม่ายขี้เหงา แล้วก็รวยด้วย

พวกแม่บ้านดีๆส่วนมากจะรู้สึกไม่ดีถ้าไปเที่ยวพวกนี้ ครือถ้าจะไปก็ต้องพาสามีไปด้วย(ใช่มั้ยท่านพัดลม)

อีกอย่าง(ถ้าเทียบกับร้านคาราโอเกะไทยนะ) ถ้าเรียกแร้งมาเป็นฝูงแบบนี้เงินถุงเงินถังเท่าไรก็หมด

คำแนะนำ: ลดขนาดฟ้อนท์ลงนิดนึงนะครับ มันแน่นกรอบไปหน่อย
ส่วนเนื้อหาคำแปลไม่ต้องพูดถึงยอดเยี่ยมอยู่แล้ว

nekki

BearBlez

mr.supply

ยังสนุกและเต็มไปด้วยสาระเหมือนเดิมครับ ขอบคุณครับ

(จิ๋ว)

อ่านแล้วเจ็บ ที่กรอบนี้ที่สุด 

คือ...เพื่อนส่วนใหญ่ก้เป็นแบบนี้ คาดหวังกันแบบนี้ แม้แต่จิ๋วเองในตอนต้นก็คิดอย่างนี้
แต่อยู่มานาน ๆ เรียนเรื่องผู้ชายศึกษามาบ้างแล้ว จึงได้เข้าใจว่าอ้อ... มันเป็นธรรมชาติ
ผู้หญิงธรรมชาติเป็นอย่างนี้  ผู้ชายก็อย่างนี้.... ไม่ได้ขัดแย้ง แค่ยอมรับกัน จะเข้าใจกันมากขึ้น

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กันยายน 12, 2016, 08:51:34 ก่อนเที่ยง
ตอนนี้ถูกใจจริงๆ ครือพวกโฮสเนี่ยมันเหมาะสำหรับสาวโสดหรือแม่ม่ายขี้เหงา แล้วก็รวยด้วย

พวกแม่บ้านดีๆส่วนมากจะรู้สึกไม่ดีถ้าไปเที่ยวพวกนี้ ครือถ้าจะไปก็ต้องพาสามีไปด้วย(ใช่มั้ยท่านพัดลม)

อีกอย่าง(ถ้าเทียบกับร้านคาราโอเกะไทยนะ) ถ้าเรียกแร้งมาเป็นฝูงแบบนี้เงินถุงเงินถังเท่าไรก็หมด

ในเมืองไทยมันมีให้เที่ยวอย่างนี้ด้วยเหรอคะท่าน.......อันนี้ช่างเปิดหูเปิดตาจริงๆ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

พัดลม

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กันยายน 12, 2016, 10:20:38 ก่อนเที่ยง

ในเมืองไทยมันมีให้เที่ยวอย่างนี้ด้วยเหรอคะท่าน.......อันนี้ช่างเปิดหูเปิดตาจริงๆ

เด๊วว่างๆจะพาไป  ::Sweat::

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กันยายน 12, 2016, 08:51:34 ก่อนเที่ยง
คำแนะนำ: ลดขนาดฟ้อนท์ลงนิดนึงนะครับ มันแน่นกรอบไปหน่อย
ส่วนเนื้อหาคำแปลไม่ต้องพูดถึงยอดเยี่ยมอยู่แล้ว

กลัวตัวเล็กอ่านไม่ออกกัน
ตอนหน้าจะลองเล็กกว่านี้ดู
เนื้อหามันแน่นมากจนต้องตัดออก เหลือแต่สาระจริงๆ
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

jruk12

โฮสคลับสำหรับแม่บ้าน แถวชินจูกุเยอะมาก เปิดตั้งแต่บ่ายๆ