ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 2 First Blood And First Time

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 18, 2016, 04:04:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poon.ppx

บู๊ดุเดือดมากครับผม แต่อยากไห้มีฉากเลิฟซีนด้วย แหะๆ

SilcenceKnight

มาติดตามต่อ
ขอบคุณมากครับ

oit758

ฉากบู้ดุเดือดแต่เยอะไปนิด ขอบคุณมากครับ

fino2550

ขอบคุณผู้แต่งที่เขียนเรื่องดีๆมาให้อ่านกัน

cd13579

อ้างจาก: naitoom เมื่อ กันยายน 18, 2016, 03:05:13 หลังเที่ยง
ดุเดือด อ่านจนลืมเรื่องสะกดผิด แต่จะพยายามแจ้งมาให้แก้ครับ
ประโยคแรกของตอนนี้เลย    18 07 2561 / 13.37 น ภายในห้างที่จัดนิทรรศการ

หมวดเข้ม: "นี้มีมันเกิดบ้าอะไรขึ้นครับพี่"

"มันวางระเบิดตามในกระเป๋าตามที่มึงบอกอะแหละ แต่.....

ดนัย: "หรือว่ามันเน้นสังหารข้าราชการ ถ้าทำแบบนั้นไประเบิดเวทีทิ้งข้าราชการไม่ตายเยอะกว่าไงวะ......

................กันเป็นระนาวดุจใบไม้ล่วงร่วง

................พวกมันเดินเข้ามาต้อนคนไปร่วมรวมกัน.........

ดนัยมองเห็นชายคนนึงยืนบังร่างภรรยากับลูกน้อย...............

ทันทีจะที่เขาหันกลับมาก็พบปืน................
::Glad:: เย้ จะรีบแก้ให้นะครับ
ขอบคุณนะครับที่ช่วยตรวจทาน
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

sanya

ซามะจะทำไรน้องมายอะเปล่าน่ะ

exaram

noomyonghi

dwarf

ขอบคุณครับ..บู๋มันส์..สุดยอด

navy868

รูปประกอบสวยครับ คนโปรดเลยคนนี้...

eaksuree

ได้อ่านสมใจซะที ขอบคุณครับ

ggg12114

aaa01

elelle

พิมออกเล่มได้เลยนะครับ สนุกดี

wsxc

ขอบคุณครับท่าน กับผลงานดีๆ เห็นหายไปสักพักนึกว่าจะต้องรออีกนาน แต่มาเบิ้ลแบบนี้ คุ้มที่รอครับ