ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักยม ตอนที่ 76 – วิถี

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 20, 2016, 11:15:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amply

pugkung

รอเรื่องนี้มานานมากกกกกกกกกก เรื่องอื่นแค่น้ำจิ้่มครับ นี่ยังไม่ได้อ่านนะ แค่เห็นชื่อตอนขึ้นฟีดใหม่ ก็ฟินล่ะ ขอตัวไปอ่านแพร๊บบ
ปล คืนนี้ว่าจะถอย xo เล่ม5 ใน meb มาอ่านอยุ่ครับ เล่มสี่อ่านจบล่ะ ไปแอบอ่านตัวอย่างใน meb เล่ม5ไปหน่อย คงต้องถอยตัวเต็มมาอ่านสะแบ้วววววว อิอิ
::DookDig::

darkwingzzz

อ่านๆ ไป ก็งงตามตอนท้ายที่คุณนักอู้หมายเลข 8 ว่านั่นล่ะ ยายคือคราย แล้วความหวังอัลไล =_="
ทิ้งปมให้อยากแล้วจากปาย
ทิ้งสาว 2 นาง โดยไม่ทำไร
ทิ้งให้ตรุค้าง

และเรื่องนี้ก็กำลังจะกลายเป็นปริศนาธรรม
นี่ตรุอ่านเรื่องเสียว?

เอาที่ไปได้เลยครับ แค่บ่นๆ 55
แต่ผมก็ยังติดตามเรื่องนี้อย่างเหนียวแน่นนะ

ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ
พร้อมกับเสี้ยนรอตอนต่อ T T

strikef.

ขอบคุณครับ สนุกจริงๆ แถวยังแผงสัจธรรมของชีวิตด้วย ^_^

pugkung

อ่านย่อหน้าแรกจบ ถึงกับต้องนึกทบทวน แล้วก็ไล่กลับไปอ่าน ตั้งแต่ตอน 71 (เริ่มต้นภาคนี้) ถึงจะจับใจความได้ ความสนุกไหลรื่นมาจรถึงตอนนี้ อยากให้ต่อตอนต่อไปเรื่อยๆ อยากรุ้อ่านต่อไปอีกๆๆ
ไม่เป็นไร ผมไปซื้อ xo เล่ม 5 อ่านไปพลางๆก่อนก็ได้ครับ อิอิ

DrJackklen

มันเด็ดมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto::

Skyioi

ขอบคุณ​มาก​ครับ​
คิดถึงนิยายดีๆครับ

harzard

รอคอยมานานแสนนาน นึกว่าจะได้อ่านปีหน้าแล้ว เรื่องอื่นก็ยังรอน่ะครับ xo  ::HeyHey::

zcret

สิ้นสุดการรอคอย ขอบอกตรงๆเลยว่า จำไม่ได้แล้วว่านายเอกได้รักยมมายังไง 55555 รอติดตามตอนต่อไป ขอบคุณที่แบ่งปันนะคร้าบบบ

tom053795786

nitty46

รอคอยมานานนนนน ขอบคุณครับผท เดาเล่นๆ เนื้อเรื่องคงใกล้จะไป ฟีทเจอริ่งกะหมอผีสีเหียบแล้วใช่ไหมครับบ สงสารพ่อหมอจัง!!

nat.chu

ขอบคุณมากๆนะครับ สมกับการรอคอย คิดถึงพี่เอก คิดถึงรักยมและเหล่าสาวๆ

savana911

รักยมกลับมาแล้วครับ แทบจะลืมเรื่องราวไปแล้ว ดีใจครับ

pheeraphan4438

ขอบคุณครับท่านแอส คิดถึงเรื่องนี้มาก

rubernanglong

::Waiting:: ก็นานนะ ภพนี้สาวหมวยตัวเล็กไปนะ