ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักยม ตอนที่ 76 – วิถี

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 20, 2016, 11:15:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

medsay

ยังเฝ้ารอคอยการกลับมาของรักยมอยู่เสมอครับ ขอบคุณครับท่านแอส

ryutakechi

รอคอยเธอมาแสนนาน แต่คุ้มค่าที่รอคอย
เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนสร้างสรรค์งานดีๆออกมาเรื่อยๆครับ

thep59

รอคอยเธอมาแสนนาน แต่ยังอยากอ่านเหมือนเดิม ขอเป็นกำลังใจให้ผู้เขียนที่สร้างสรรค์งานดีๆออกมาให้อ่านกันครับ

tony1234

ยอดเยี่ยมครับ ขอบคุณมาก สนุกลึกซึ้ง

facman69

แหมนึกว่าท่านจะลืม เรื่องยอดนิยมเรื่องนี้ไปแล้ว คนอ่านรอคอย เยอะเหมือนกันนะครับท่าน ผมคนนึงละครับ สนุกน่าติดตาม เหมือนเคย ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ ขอบคุณ ผลงานดีๆมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน ..ด้วยนะครับบ ปูเสื่อรอตอนต่อไปเลยนี่ 555

markat

kolklo

ถึงกับต้องย้อนกลับไปอ่านเลยครับ ตอนนี้พี่เอกเราเหมือนมีพลังพิเศษในร่างของเด็กชายเลย
ขอบคุณสำหรับผลงานนะครับ

sushinmana

เรื่องนี้ติดตามเป็นเรื่องแรกๆของการอ่านเลย หายไปนานมาก ขอบคุณที่มาลงต่อคับ นึกถึง หมอผีสีเหียบ อีกเรื่องเลย

อิอิ

pj4105

::Glad::ขอบคุณครับ  รอนานมากๆเลย แต่คุ้มค่าที่รอ สนุกมากๆครับ

alcoholic888

นี่ถึงขนาดมาเม้นก่อนอ่านเลยนะครับ เรื่องระดับตำนานอย่างนี้ต้องค่อยๆ อ่านละเมียดละไมครับ ไม่อยากให้เสียอรรถรส 555 

tarokub

::Glad::ขแบคุณครับ นึกว่าจะไม่ใด้อ่านแล้ว

sthanya

รอนานเหมือนกัน มาแล้ว มาบ่อย ๆ หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

toper

ในที่สุดรักยมก็กลับมา ขอบคุณมากมายขอรับ ขอเม้นก่อนเดี๋ยวค่อยกลับไปอ่าน แหะๆ

may_290607908

::JubuJubu::หายไปนานเลยครับกลับมาซักทีขอบคุณครับ

phisuiti

ขอบคุณครับที่นำรักยม กลับมาให้เสพอีกครับ