ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักยม ตอนที่ 76 – วิถี

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 20, 2016, 11:15:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tyo00

ในที่สุดก็มาต่อเรื่องนี้ ขอบคุณมากครับ

review1972

รักยมโผล่มาให้หายคิดถึง ดีครับเฉลี่ยๆกันไปจะได้จบพร้อมๆกัน ขอบคุณมากครับ

2000HP

ขอบคุณครับ. นี่มันเรื่องในตำนานชัดๆ. สมกับที่รอคอยครับ

psm_mach

นานจนแทบจะลืมแล้วครับ แต่ก็คิดถึงอยู่เสมอ จำไม่ได้ว่าเริ่มอ่านเรื่องนี้เมื่อไหร่ น่าจะเป็นสิบปีแล้วมั้ง ชอบนะครับ ขอบคุณครับ

klpnklpn

ดีใจที่ได้เห็นตอนต่อของรักยมครับ

ที่จริง เรื่องรักยมนี่ท่านนักฆ่าวางพล็อตให้เรื่องไปต่อได้มากมาย ผมเข้าใจว่าที่ไม่ได้ผลิตออกมา ก็เพราะขาดแรงบันดาลใจ ซึ่งนี่เป็นปัญหาของ "ศิลปิน" วางแผนไว้หมดแล้ว แต่ไม่มีแรงกระตุ้นให้ไปต่อซะงั้น ไอเดียใหม่ๆ ก็ผุดขึ้นมาในสมอง ความสดความใหม่มัน "กระตุ้น" มัน "มันส์" กว่าที่จะไปทางโน้น

"แฟนๆ" ต้องช่วยกันตอบ ต้องช่วยกัน  "กระตุ้น" ครับ

สำหรับศิลปินแล้ว ไม่มีอะไรจะเป็น แรงบันดาลใจ และ แรงกระตุ้น ได้ดีเท่ากับผลตอบรับจากแฟนๆ

ads_s7

คือถ้าเป็นอาหารก็ถือว่าอร่อยมากมีครบทุกรส กินแล้วไม่เบื่อ ไม่สามารถจะเดาว่าอาหารจานหน้าจะออกมาเป็นรสใดคาดเดาไม่ได้ รู้แต่ว่าต้องลองชิมให้ได้

akuma

ชอบมากครับ งานเขียนคุณภาพมันใช้เวลากำหนดได้ยากอยู่แล้ว สู้ๆ ครับ

jamesbuff

ขอบคุณครับ
มาทำให้อยากแล้วจากไป  ::Angry:: ::Angry::
ปล ผมขอไปย้อนอ่านใหม่ก่อนนะครับ

tonsafe

สนุกมากเลยครับมากี่ทีก็ไม่เคยผิดหวังขอรอติดตามต่อไปครับ

alwayz

ขอบคุณครับที่ลงให้อ่านต่อ รอมานานมากครับ ต้องย้อนกลับไปตอนที่แล้วกว่าจะปะติดปะต่อเรื่องได้ เป็นอีกเรื่องที่อ่านสนุกน่าติดตามมากครับ รออ่านตอนต่อไปอยู่ครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ

pgh22

นานแค่ใหนก็จะรอมาแบบต่อเนื่องยิ่งดีขอบคุณมากครับ

songsak

ขอบคุณครับ สมกับการรอคอยเลย ว่านายเอกจะเก่งจากฝึกมาขนาดไหนน่าสนใจมากครับ

xnosex

นานจนลืมไปเลยว่าพระเอกทำไมกลายเป็นเด็ก

midnightblusie

คุ้มค่ากับการรอคอยเป็นที่สุดครับ

dayto

เรื่องนี้หายไปนานจริงๆครับ ขอบคุณมากครับ