ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักยม ตอนที่ 76 – วิถี

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 20, 2016, 11:15:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kinzkinz

ตอน76 สุดยอด นอนหลับแล้ววันนี้ ::WowWow:: อยากจะดองไว้อ่านทีเยอะๆแต่ก็ทำไม่ได้สักที ::Orz::

jeditay

รอนานน้ำตาจิไหลนึกว่าไม่เขียนแล้ว

koper2sunfad

หายไปนานเกินไปแล้วน้าาาาาาาาาาาาา  เฝ้ารอต่อไป จะเมื่อไหร่ก็จะรออออออออออออ

noknoi13

เอกกว่าจะได้กลับมาเป็นหนุ่ม รอกันพักใหญ่เลย  คุณยาย ที่ดูธรรมดาๆในตอนแรก จะมีความเป็นมายังไง  ขอติดตามตอนต่อไป ขอบคุณครับ

wata19

::Glad::เป็นเรื่องที่รักมากๆ ในที่สุดก็ได้อ่าน ขอบคุณครับ

pong244

exaram

ขอบคุณมากครับเรื่องอื่นๆที่ปล่อยค้างไว้มีเรื่องไหนคิดจะไปต่ออีกมั่งไหมครับ

contractor

อิ่มเอิบใจมากๆครับเทพ assในที่สุดวรรณกรรมเรื่องแรกที่ทำให้ติดตามผลงานของเทพassก็ปล่อยตอนใหม่ออกมาชักทีเป็นการรอคอยที่แสนยาวนานมันเหมือนกับว่าในที่สุดของรักของเราได้กลับมาอีกครั้งแล้วคงได้รู้แล้วว่าพี่เอกไปฝึกวิชาอะไรมาบ้างในห้วงมิติเวลาคิดถึงน้องหญิงพยาบาลฝ้ายกระแตน้องเมย์น้องมายส์พิตตี้ฝนน้องฟ้าน้องเนยนางแบบแพรนิคกี้และอีกหลายๆตัวละครของรักยมยินดีต้อนรับการกลับมาครับขอบคุณ

mafioso

เซอร์ไพรส์สุดในรอบหลายเดือนเลย รักยมออกตอนใหม่แล้ว!!!!!!!!  ::Ahoo::

adios2nd

แหม่ นึกว่าเรื่องนี้ตัดจบไปแล้วซะอีกครับ ::Hmmm::

ขอบคุณครับ
แปลว่า เรื่องเก่าๆ ที่ค้าง กำลังจะเริ่มต่อ? ::Thankyou::

gorncp

ขอบคุณครับ ไม่มีฉากเสียว แต่มีฉากที่อยากรู้ว่า ตอนต่อไปนายเอกคือใครกันแน่

aof55555

หายไปนานมาก วันนี้ได้อ่านอีกทีแทบจะลืมตอนที่แล้ว

newblogspot

ลืมไปนานมากแล้ววว ขอบคุนครับผมมม ตอนนี้ผมรอเรื่องโบนัสปีใหม่อยู่ครับผม

err

ต้องได้กลับไปอ่านตอนเก่ารื้อความทรงจำก่อน