ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 5 ฟ้าหลังฝน

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 29, 2016, 03:00:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aumoum

ggg12114

pitsanume

ขอบคุณครับ กำลังสนุกเลยครับ รอติดตามยาว ๆ เลยครับ

eka1325

เนื้อเรื่องไหลลื่นดีมากครับ สนุกมาก ติดตามตลอด ขอบคุณครับ

swss2511

รอดนัยเปิดซิงน้องมายด์ แต่สงสารหมวดเข้มที่เสียแฟนรัก

gritkin

สุดยอดเลยครับ ขอบคุณมากๆครับ

kongrith

อ่านแล้วนึกว่าอยู่ในหนังสงคราม ยิงกันสนั่นหวั่นไหวเลย

may_290607908

ssaa3112

นึกว่าจบแล้ว ดีครับมีต่อจะได้ลุ้นยาวๆ ขอบคุณมากครับ

elelle

ขอบคุณครับ เม้นก่อนค่อยอ่าน

tadds

ขอบคุณครับ รออ่านตลอดสนุกมาก

alcoholic888

tetete

นึกว่าดนัยจะไม่รอดแล้วนะครับ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

peddo

เรื่องน่ารักดีนะครับ หลังจากฉากบู๊มหาประลัย ตอนแรกนึกว่าตำรวจที่มาเฝ้าเมา ที่แท้เพื่อนร่วมรบ สองสาวจะมีสลับคู่หรือเปล่านะ หรือแค่ลองใจกัน ขอบคุณครับ

naitoom

ฟ้าหลังฝน มักจะแจ่มใส หลังจากบู๊กันดุเดือด ต่อไปก็เป็นฉากความสุข โรมานติก เสียวสุดๆแล้ว เฮ้!!!!!

ปล. ขออนุญาติ ในตอนนี้มีคำว่า "ก่อน" อยู่ทั้งหมด 196คำ ฟุ่มเฟือยคำไปหน่อยหรือเปล่าครับ? ติ เพื่อ ก่อ นะครับ...