ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 5 ฟ้าหลังฝน

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 29, 2016, 03:00:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

massess

ziggy2

ขอบคุณมากครับ อย่าหายไปนะครับ ::WooWoo::

bartaa

ชื่นชมในผลงานครับ เด็ดจริง

sultant

นึกว่า ดนัยจะกลายเป็นคนเหล็กไปซะแล้ว ว่าแต่ได้ฟันน้องมายด์หรือยังนิ

loliconman01

civil2

yoyoh

เรื่องเนื้อหายาวในแต่ละตอนยาวไว้ดีกว่าครับ ดีกว่าสั้นๆแล้วทำให้แบ่งเป็นตอนที่เยอะเกินไป

zethkhun

ตามมาลุ้นต่อว่าพระเอกจะรอดไหม? ::Yes!::

earlybird

ดีใจจังมาเฝ้าทุกวันเลย เอาซัก 50ตอน+ละกันนะ ::YarKK::

Rick-Brownman

tctech

ยังไม่รู้ใจตัวเองกันอีก สาวๆ

Liusp

exaram

ผมว่าคนจะงงตรงไทม์ไลน์มันย้อนไปมานี่แหละครับ ผมว่าจะใช้เทคนิคนี้ต้องใช้ประสบการณ์พอสมควร อย่าพยายามใช้บ่อยมันจะงงจนหมดสนุก ลองอ่านการ์ตูนหรือดูหนังเยอะๆช่วยได้ ขอบคุณมากครับ

DoJo

ขอบคุณครับ รอลุ่นอยู่ครับ

ryutakechi

ยินดีที่ยังมีให้อ่านอีกยาวๆครับ