ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 5 ฟ้าหลังฝน

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 29, 2016, 03:00:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

acdzee

alwayz

ได้อ่านต่อแล้ว ได้หายใจหายคอบ้างไม่บู๊ถล่มทลายเหมือนตอนแรก สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

warunnop

สนุกมากครับ หวังว่าเรื่องหน้าออกมาไวไวนะครับ

aisieo

beeriero

tree0107

ตัวละครเพิ่มอีกละโดยเฉพาะสาวๆแตไม่เป็นไรชอบอิอิ

darkdd1999

ถ้าพระเอกตายจริงผมเลิกอ่านอะเอาดิ 5555

Mr.D

อย่างทิ้งช่วงนานนะครับ ตัวละครเยอะแบบนี้ลืมหมดใครเป็นใคร

7946410

yak7384

อ๊าาาาา และแล้ว นายดนัยก็ไม่ตาย ได้สนุกละทีนี้ น่าจะได้เป็นคู่หูของหมวดเข้มนะ ...

akkarak

คิดว่าพระเอกเราจะตายแล้วนะ แต่ไม่น่าพระทีสกิวพระเอกก  ::DookDig::
แล้วจะลงเอยกันยังไงคู้นี้ ลุ้นตัวโก่งงงง  ::Fighto::
ขอบคุณครับ

8857110

kingkong2016

ขอบคุณมากครับ มาลุ้นกันต่อว่าจะเป็นอย่างไร

pinmonkey

โอว ฝันหรือนี่ เกือบไปแล้วน้องมายด์ แล้วฝันจะเป็นจริงหรือเปล่าน้า แล้วพระเอกเราจะปวดตับหรือเปล่า น่าติดตามมากครับ ขอบคุณมากครับ

mengchan

ลุ้นเรื่องราวต่อไป ขอบคุณครับ