ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นคั่นเวลา หักเหลี่ยมชู้!!!

เริ่มโดย นีโอ, ตุลาคม 01, 2016, 05:10:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nan156156

เดาเนื้อเรื่องกับชื่อเรื่อง ไม่ถูกเลย สุดๆเลย ขอบคุณจ้า

noojac

bimmer

xonly-1454

นายแม็กจะทำหน้ายังไงถ้าบังเอิญคุณทีกลับมาเอาเอกสาร  สวรรค์ล่ม ?  และคงไม่กล้าเข้าหน้าไปอีกนาน

12457890

เดินเรื่องน่าตื่นเต้นดีมากครับ
แต่ดูเหมือนจะเป็นการจัดฉากยังไงไม่รู้ของสองผัวเมียคู่นี้ ฺฺฮาาๆ

knight2000

zeropp

::HeyHey:: อ่านแล้ว ลุ้นตลอดเลย น่าจะแต่งต่อหลายๆ ตอนนะคับ

micky

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามตลอด สู้ๆๆๆ นายแม็ก ระวังสามีน่ะ

regian

::Crying:: ทำไหมสาวข้างบ้านเราไม่เจอแบบนี้บ้างฟะ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆๆคับ

supersaiya5

เรื่องยาวของคุณนีโอน่าอ่านมาก  ยาวดี

tnttnt

aoraer

ขอบคุณมากครับ .เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ เป็นบุญของแมก แล้วล่ะครับเจอเพื่อนบ้านแบบนี้

sthanya

ถูกใจคำเตือนท่านมาก
(คำเตือน : การเป็นชู้กับเมียชาวบ้านมีความเสี่ยงสูง โปรดศึกษาข้อมูลให้ละเอียดก่อนตัดสินใจ)
ถ้าถูกจับได้ก็เสี่ยงจริง ๆ ขอบคุณครับ

tanee