ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าชาวบ้าน 16 หมอแก้กรรม by singsing

เริ่มโดย singsing, ตุลาคม 01, 2016, 09:25:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

newblogspot

biggiggog

ผลงานยอดเยี่ยมเช่นเคยนะครับ
ขอบคุณมากๆครับ ::HeyHey::

ueang

หายไปนาน มาแล้วไม่เคยผิดหวังเลยจริงครับ เยี่ยมมาก

sunnie06

pinmonkey

corei5

songsak

ขอบคุณครับ แก้กรรมได้สุดยอดมากเลยครับพ่อหมอ

prsclub

ขอบคุณท่านหมอชิงมากๆครับ  

รอคอยซีรีย์ตอนต่อไปครับ

sofee

หายไปนาน แต่เนื้อเรื่องยังสุดยอดเสมอครับ

pongsan

อ่านคร่าวๆไว้ก่อน.... ::Reader::  ท่าทาง...ซัดกันหมัดต่อหมัด  ::Cheeky:: ::Angry::   ไว้จะเข้ามาซึมซับความเสียว! ::Horror:: ::Bloody::   ขอบคุณมาก ::Thankyou::

hanabombam

เป็นความเชื่อส่วนบุคคล แต่พ่อหมอฝีมือสุดยอดอ่ะ

mihime

หายไปนาน รอเรื่องต่อไปอยู่ครับ
ขอบคุณครับ

ืnumminoi

ดำเนินเรื่องและ วิธีเล่า ดีมากครับ ขอบคุณครับ