ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าชาวบ้าน 16 หมอแก้กรรม by singsing

เริ่มโดย singsing, ตุลาคม 01, 2016, 09:25:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neoglaradar

เล่นแก้ซะผมอยากเป็นหมอแก้กรรมเลยครับ
อ่านแล้วหมดแรงอย่างสุขสม ขอบคุณครับ

xonly-1512

kabyala

แบบนี้ผมหาโอกาศไปนั้งใต้ต้นมะขามที่สนามหลวงบ้างดีกว่า @_^ เผื่อมีใครมาให้แก้กรรม ขอบคุณครับ

pongphun2397

ขอบคุณมากครับ ชอบผลงานของคุณหมอทุกตอนเลย สนุกและเสียวมากมายครับ

spr566

ช่างบังเอิญจริงเพิ่งอ่านเจอหมอสร้างกรรม(ชั่ว) ขืนใจเมียคนอื่นต่อหน้าผ้ว มาเจอเรื่องหมอแก้กรรมอีกแฮะ

jackboom001

Sephiroth

civil2

micky

darthorange

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องสนุกเสียวมากเลยครับ   ::JubuJubu::

swss2511

ไม่เชื่ออย่าลบหลู่เป็นได้ทั้งสองทางคือจริงหรือโดนหลอก

vjeab

samsung014

ลุงแก้กรรมเก่งจริงๆ เล่นซะคนที่ไม่เชื่อกลับมาเชื่อสนิทใจเลย สนุกมากๆ ขอบคุณครับ

yukleg

ลุงแกแก้กรรมด้วยวิธีนี้ แกคงเป็นลูกศิษย์แม่ชีคนดังแน่ๆ