ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 1/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 08, 2016, 06:18:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yopern

คุณครูใจดีจังเลยนะครับ สงสัยน่าจะโดนไม่ใช่น้อยในตอนตอ่ไป ขอบคุณครับ

leviman

::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::สุดยยอเลยชอบจังเลยออกแนวนี้เลยจัดแบบยาวฯฯเลยครับผม ขอบคุณมากครับ

Too-66

เรื่องนี้เคยอ่านนานแล้ว...แต่ได้อ่านใหม่ก็มันส์ดีแหะ

eun

นานๆ เข้ามาทีเพราะเริ่มแก่แล้ว แต่ก็มีอะไรให้น่าติดตามอยู่เรื่อยๆนะเว็บนี้...ขอบคุณมากๆครับ ::Snap::

mukid123

hermit

ไอ้เด็กนี่มันเฟคมากกกกก ทำมาเป็นใสซื่อขอบคุณมากนะครับ

andycarton

fuwa

nunjaiya

ขอบคุณมากครับ แปลได้อารมณ์มากเลยครับ

saintmono01

ชอบลายเส้นของอาจารย์ท่านนี้มา (แก่ชอบวาดสาวอวบ ตรงเสปกผมเลย ::Shy::) มีสต็อกไว้แต่เป็นญี่ปุ่นนานมากแล้ว ขอบคุณครับที่ทำให้เข้าใจ และได้อรรถรสมากขึ้นเต็มร้อย ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

Viper769