ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 1/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 08, 2016, 06:18:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongza005

funfuen

ชอบอ่ะลายเส้นเก่าๆ
ถ้าเปลี่ยนบทบาทครูนี้อือหือ

เหนก.นกเพ

ในวัยเด็กทุกคนต้องเคยคิดแบบไอ้เด็กนี่แน่่ๆๆ ::HoHo:: ::HoHo::

gamemer

ครั้งนี้ครูช่วยให้แค่ช่วยแต่ไม่สอดใส่แต่ครั้งหร้าก็ไม่แน่คิดแล้วฟินน  ::Bloody::

Tonypb

สงสัยรอบที่ 6 คงออกมาเป็นไขมัน  ขอบคุณมากๆสำหรับการแบ่งปัน    ::Sweat::

chailopburi

นักเรียน สอน คุณครู สะแล้วแบบนี้ คุณครู จะโดนเปิดซิงละที่นี้

Gumg

myfino262903

เจอแล้วครับคลังมหาสมบัติของผม ตามหาแบบนี้มานานมากอยากได้แบบนี้แหละครับ เจอแล้ว เย้ๆๆๆ ขอบท่านผู้แปลมากครับ ขอบคุณจริงๆ